ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841

FootLOL . Epic Fail League : แข่งฟุตบอล(รึเปล่า)สุดมันส์ [One2up][34.01 Mb]

FootLOL . Epic Fail League

SS :

Gameplay :

How to play :

เกมนี้เล่นง่ายมาก(รึเปล่า) คือว่าตัวเกมจะมีการเล่นแบบไม่มีกติกา เล่นยังไงก็ได้ให้ชนะ ไม่ว่าจะวางระเบิด ใส่เกราะให้นักเตะ จนถึงเรียกดาวตกลงมาในสนาม อันนี้แล้วแต่ชอบเลยครับ
    แต่ในบางด่านจะมีเงื่อนไขท้าทายคนเล่นอีกด้วย ยิ่งเล่นไปไกลยิ่งมีของให้ใช้เยอะขึ้น
    ในเกมยังมีการเก็บเงินอัพเกรด นักเตะและอุปกรณ์ ด้วย คนที่กำลังหา เกมฆ่าเวลาตอนโหลด โน่นนี่ แนะนำให้ลองครับ สนุกแน่

Download :

Click!

How To Setup :

1.แตกไฟร์
    2.ใช้ตัว "f4-setup-flol" ในการติดตั้ง
    3.ลุย!!

นานน๊าน จะมีเกมอินดี้ๆ มาให้โหลดนะครับ ไว้เจอกันในอีกไม่กี่วันข้างหน้า

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momowalker : 7th January 2014 เมื่อ 17:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    น่าลอง ช่วงนี้พอได้ว่างบ้างจะหยิบมาเล่น

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: