ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

◄◄NEWS Sniper Elite 3 / Titanfall Season Pass►►

Metal Gear Solid 5 บนแพลตฟอร์ม PC ยังมีลุ้น ,Kojima เผยยังอยากทำ

Hideo Kojima บิดาแห่ง Metal Gear ได้ให้สัมภาษณ์ล่าสุดกับทาง Gamespot โดยเขาได้เปรยว่าอยากเห็นเกม Metal Gear Solid 5: The Phantom Pain ในแพลตฟอร์ม PC จากที่ทราบกันดีว่าซีรีย์นี้แทบจะเป็นอะไรที่ผูกขาดบนตลาดคอนโซลมาโดยตลอด

“PC เป็นภูมิหลังของผมแต่แรกอยู่แล้ว เกมที่ผมสร้างแรกเริ่มเลยก็คือเกมบน PC เมื่อนานมาแล้ว ผมไม่ต้องการที่จะบอกว่าจะปล่อยเกมลงแพลตฟอร์มนี้ ถึงแม้เหล่าเกมเมอร์ต้องการมัน ผมก็ไม่สามารถที่จะประกาศอย่างเป็นทางการได้ , แต่นั่นเป็นบางสิ่งที่ผมต้องการจะทำมันเลยล่ะ”

หากย้อนกลับไปเมื่อ มิถุนายน 2013 ทางด้าน Kojima เคยเผยออกมาว่า Metal Gear Solid 5 นั้นอยู่ในช่วงพัฒนาบน PC และหวังว่าจะได้ปล่อยมันลงสู่ PC ด้วยเช่นกัน แต่หลังจากนั้นมาเราก็ไม่ได้เห็นข่าวของเกม Metal Gear Solid 5 ที่ระบุถึงแพลตฟอร์ม PC เลยแม้แต่น้อย เบื้องต้นตอนนี้เกม Metal Gear Solid 5: The Phantom Pain และ Ground Zeroes จะลงให้กับเครื่อง PlayStation 3, PS4, Xbox 360 และ Xbox One โดยภาค Ground Zeroes มีกำหนดการปล่อยคือวันที่ 18 มีนาคม 2014 ที่จะถึงนี้ ส่วนภาค The Phantom Pain คาดจะปล่อยในช่วงปี 2015

กลับมาดูความเป็นไปได้ของเกม Metal Gear Solid 5 ว่าจะลงให้กับ PC ไหม หากใครสังเกตพักหลังๆเราจะได้เห็นเกมของทาง Konami ทะยอยลง PC มาเรื่อยๆ เอาที่ชัดเจนที่สุดก็เห็นจะเป็น Metal Gear Rising: Revengeance ที่ตอนช่วงเริ่มพัฒนาแรกๆก็มีข่าวเปรยว่าเกมจะลง PC แต่สุดท้ายก็เงียบหายไปและพูดถึงแต่แพลตฟอร์มคอนโซลเพียงอย่างเดียว จนสุดท้ายผ่านไปราว 11 เดือนถึงได้เห็นว่าเกมมันลง PC ก็ต้องมาลุ้นกันแล้วล่ะว่าทาง Konami จะเล่นมุขเดิมปิดปากเงียบแล้วงัดปล่อยในภายหลังหรือไม่คอยลุ้นกันให้ดีดี

Sniper Elite 3 ได้วันวางจำหน่ายแล้ว

ภาคต่อของเกมซุ่มยิง Sniper Elite 3 ได้วันวางจำหน่ายแล้วพร้อมรายละเอียดภารกิจพิเศษ

Rebellion ทีมพัฒนาเกม Sniper Elite 3 ได้ประกาศวันวางจำหน่ายออกมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วซึ่งนั่นก็คือวันที่ 27 มิถุนายนนี้นั่นเองนอกจากนั้นพวกเขายังได้เปิดเผยภารกิจพิเศษที่จะแถมให้กับผู้ที่ได้ทำการสั่งซื้อล่วงหน้าอีกด้วย

ฮิตเลอร์ฆ่าตัวตายในที่ทำการทำเนียบรัฐบาลไรซ์อย่างที่ตำราว่าไว้หรือตายในการเดินทางที่ไม่ได้ระบุไว้ในประวัติศาสตร์กันแน่ ? Rebellion อยากให้คุณคิดนอกกรอบประวัติศาสตร์ด้วยภารกิจล่าสังหารท่านผู้นำที่ชื่อว่า “จับตายฮิตเลอร์: ภารกิจล่าหมาป่าสีเทา”

ในภารกิจเสริมเรื่องราวจะดำเนินไปภายใต้สถานการณ์จำลองท่านผู้นำฮิตเลอร์พร้อมกับตัวปลอมของเขาได้เดินทางไปเยือน Tobruk ในปี 1942 และคุณก็คือสุดยอดมือสังหารที่ได้รับมอบหมายมาให้จัดการกับฮิตเลอร์หรือที่ฝ่ายพันธมิตรเรียกกันว่า”หมาป่าสีเทา” โดยผู้เล่นจะต้องทำการฝ่าดงปืนเข้าไปในฐานทัพของเยอรมันโดยทุกอย่างที่คุณเพื่อเข้าไปเก็บเอกสารข้อมูลต่างๆและทำการสังหารฮิตเลอร์…แต่คุณจะมั่นใจได้อย่างไรล่ะว่าบุคคลที่คุณสังหารไปคือฮิตเลอร์หรือเพียงแค่ตัวปลอมของเขา ?

Sniper Elite 3 วางจำหน่ายในวันที่ 27 มิถุนายนพร้อมส่วนลดพิเศษสำหรับการสั่งซื้อล่วงหน้า 20% และภารกิจเสริม “Target Hitler: Hunt The Grey Wolf” งานนี้ขาซุ่มขาเนียนห้ามพลาดเด็ดขาด

Titanfall Season Pass มาแล้ว 3 ฤดู 3 DLC

EA สไตล์ไม่มีพลาดเปิดให้สั่งซื้อ Titanfall Season Pass กันแล้วในราคา 24.99$

วันนี้ EA และ Respawn Entertainment ได้ทำการเปิดตัว Titanfall Season Pass ที่เป็นการสั่งซื้อล่วงหน้า 3 DLC ในราคา 24.99$ ไปเป็นที่เรียบร้อยครับผม

โดยอ้างอิงข้อมูลจาก Gamestop สำหรับผู้ที่สั่งซื้อ Titanfall Season Pass จะได้รับ DLC ( ที่ใช้ชื่อเรียกเก๋ๆว่า Drop Pod ) ทั้งหมด 3 อันในแต่ละช่วงเทศกาลของประเทศสหรัฐอเมริกาได้แก่ช่วงฤดูใบไม้ผลิ , ฤดูร้อนและฤดูใบไม้ร่วงในราคาประมาณ 805 บาทซึ่งถ้าคุณสามารถซื้อแต่ละ DLC แยกกันทีหลังได้ครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 6th March 2014 เมื่อ 15:41

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ไม่มีDLCคงไม่ใช่EAจริงๆ
    ❤❤ The Division ❤❤

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    เกมดีนะ แต่มันขึ้นกับ EA นี้ดิ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    Titan fall กับ bf4 ใครกินสเปคกว่ากันครับ สอบถามคนที่เคยลองเล่น2เกมส์นี้ ช่วยบอกทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    bf4 กินมากกว่าเยอะครับ
    Titanfall ใช้เอนจิ้นเก่าเอามาพัฒนาเพิ่มคอมกลางๆก็สามารถเล่นได้ลื่นครับ(ไม่ปรับสูง)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    ฮิตเลอร์กลับมาอีกละ รอบที่แล้วก็ยิงไปแล้วไม่ใช่หรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อีกหน่อยคงมี Titan fall premium อีกแน่เลยเหมือน BF4 -*-

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    Sniper Elite ภาคนี้ถ้าจะทำเป็น Zombie อีกคงหลอนแน่ มีแต่ป่า

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    กระแส TITAN FALL นี้ ยังแรงงงงงงงงงงงง
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    DLC เต็ฒไปหมดสำหรับ EA
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    Titan fall ถ้าออนไลน์ทั้งเกมคงไม่ไหว
    ถ้าออนไลน์จริง คงจะต้องเล่นเถื่อนกันแล้ว
    ที่บ้านเน็ตไฮสปีตยังเข้าไม่ถึง

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    DLC อีกล่ะ 555

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ที่สำคัญคือ Konami ถ้าคิดทำลง PC แล้วอย่าล็อคโซนเลย ขอร้องล่ะ ห่วงของไปไหน แล้วพอคนนอกโซนจะอุดหนุนก็อุดหนุนกันไม่ได้ ซื้อมาเสี่ยงโดนยึดเกมอีก(ถึงแม้จะโดนยากก็เถอะ)นี่ก็ 2 เกมแล้วที่ล็อคโซน มี MGR กะ Castlevania Load of Shadow 2

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    หวังว่าปีนี้ขี้ทองคำคงไม่หนีไปจาก EA

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    Oppa EA style !!!

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    EA อีกตามเคย DLA ขาประจำ

เบตง < BeTong >
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    1
    หากินกับ DLC

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    DLC เท่านั้นที่กู้โลก!!!!