ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276

-Titanfall ข้อมูลการใช้ชีวิตเบื้องต้น(คนที่กำลังจะซื้อหรือซื้อไปแล้ว)-

หัวข้อกระทู้แปลกๆไปหน่อยก็ขออภัยด้วยครับ 5555

สำหรับคนที่ยังไม่มีตัวเกมครับ สามารถไปหาได้ที่

Zest

เป็นราคากล่องที่แพงมากครับ

Origin

ใครมีปัญหาอะไรก็ลองถามมาดูครับ ถ้าผมพอจะช่วยได้ก็จะช่วย ผมเล่นได้ปกตินะครับ ping 80 ลงมาตลอด

(ใครที่มี Windows 32 bit หมดสิทธิเลยนะครับ ต้องลงวินโดว์ใหม่)

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jta

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    อยากหาซื้อคีย์ที่มีคนรับมาอ่ะ ราคาคงถูกกว่าแต่ก็หาไม่ได้ซักที T^T

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3lacKSwoi2D อ่านกระทู้
    อยากหาซื้อคีย์ที่มีคนรับมาอ่ะ ราคาคงถูกกว่าแต่ก็หาไม่ได้ซักที T^T
    ผมว่าถูกสุดน่าจะซื้อตรงกับ Origin นี่แหละครับ 55555

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 129

บัญชี Paypal ซื้อไม่ได้ครับ
    บัตรกสิกรก็ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jta อ่านกระทู้

บัญชี Paypal ซื้อไม่ได้ครับ
    บัตรกสิกรก็ไม่ได้ครับ

ลองติดต่อกับ จนท ของกสิกรดูครับ ว่าทำไมไม่สามารถจ่าย Online ได้ หรือเคยชำระอย่างอื่นของ ตปท แล้วครับ? แล้วมีในบัญชีเท่าไหร่ครับ? ถ้ามีพอดีมันจะติดเรื่องภาษีด้วย

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    กำพี่ผม win8 32bit อดรึ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwharn205 อ่านกระทู้
    กำพี่ผม win8 32bit อดรึ

ใช่ครับผม พรุ่งนี้ผมกำลังไปลง win7 64 bit ให้เพื่อนอยู่ 555

กล่าวขอบคุณ
    464

มี 2,226 ครับ

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    แล้ว RAM 4เล่นได้ป่าวครับ เล่นไม่ได้ผมจะไปเปลี่ยน เป็น 8 เลยวันนี้หล่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwharn205 อ่านกระทู้
    แล้ว RAM 4เล่นได้ป่าวครับ เล่นไม่ได้ผมจะไปเปลี่ยน เป็น 8 เลยวันนี้หล่ะ - -
    ความต้องการของระบบ PC ขั้นต่ำ

ระบบปฏิบัติการ: Windows Vista SP2 64-bit / Windows 7 SP1 64-bit / Windows 8 64-bit
    หน่วยประมวลผล: AMD Athlon X2 2.8 GHz / Intel Core 2 Duo 2.4 GHz
    หน่วยความจำ: อย่างน้อย 4 GB
    ฮาร์ดไดรฟ์: พื้นที่ว่างอย่างน้อย 50 GB
    การแสดงผล: AMD Radeon HD 4770 หน่วยความจำภาพ 512 MB หรือดีกว่า / Nvidia GeForce 8800GT หน่วยความจำภาพ 512 MB หรือดีกว่า
    DirectX: DirectX 11
    อุปกรณ์ควบคุม: คีย์บอร์ดและเมาส์, เกมแพ็ดของ Microsoft
    ความต้องการในการเชื่อมต่อออนไลน์ การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตที่มีความเร็วดาวน์โหลด 512 kbps และอัปโหลด 384 kbps หรือสูงกว่า

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    เล่นออนไลน์ยังไงอ่ะ ผมหาไม่เจอซื้อมาแล้วด้วย 555+

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3lacKSwoi2D อ่านกระทู้
    เล่นออนไลน์ยังไงอ่ะ ผมหาไม่เจอซื้อมาแล้วด้วย 555+

เกมนี้ไม่มีsingleplayerครับแค่กดเข้าเล่นปกติโหมดcampaingnก็เล่นเป็นแบบmultiเลยครับ