ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392

Post > Assassin’s Creed : Unity จะมีโหมดเนื้อเรื่อง co-op รองรับผู้เล่น 4 คน !! <

> Assassin’s Creed : Unity
    จะมีโหมดเนื้อเรื่อง co-op รองรับผู้เล่น 4 คน !! <

Shinobi602 ชื่อนี้หากใครเล่นเว็บ NeoGAF ก็อาจจะต้องมีผ่านหูผ่านตากันมาบ้างเพราะเขาคนนี้มักจะออกมาให้ข้อมูลหลุดๆของวงการเกมที่มันดันถูกต้องซะอย่างงั้น โดยล่าสุดเขาเผยผ่าน Twitter ส่วนตัวว่า Ubisoft นั้นจะนำเดโมสองตัวมาโชว์ในงาน E3 2014 กลางเดือน มิถุนายน ที่จะถึงนี้ เดโมที่ว่านั้นเป็นของเกมนักฆ่าภาคใหม่ Assassin’s Creed: Unity นั่นเอง

นอกจากนั้นเขายังโพสเพิ่มเติมอีกว่าในเดโมแรกจะให้เราได้เห็นถึงโหมด Single player ของเกม ในขณะที่เดโมอีกตัวนั้นจะโชว์การเล่น co-op โดยมีผู้เล่น 4 คน

เท่านั้นไม่พอเขายังเพิ่มเติมอีกด้วยว่าในโหมด 4 player co-op จะไม่เหมือนกับการเล่นที่เราเคยเล่นมาก่อน มันจะเป็น campaign mode ใหม่ทั้งหมดและมันจะมีเนื้อเรื่องแตกต่างออกไปอีกครับ แน่นอนว่าข้อมูลเหล่านี้ไม่ได้มาจาก Ubisoft เพราะตามที่จั่วหัวไปมันเป็นแค่ข่าวลือ ยังไงเสียในงาน E3 ปีนี้ก็จะได้รู้กันอยู่แล้ว

Assassin’s Creed: Unity จะมีเรื่องราวเกิดขึ้นในช่วงปฏิวัติฝรั่งเศส โดยเชื่อกันว่าเกมนั้นจะมีองค์ประกอบการเคลื่อนไหวภายในเกมแบบปากัวร์ ซึ่งเกมนั้นมีกำหนดปล่อยในช่วงไตรมาส 4 ปี 2014 บนแพลตฟอร์ม PC , Xbox One และ PlayStation 4

ขอบคุณข่าวสารดีๆจาก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchakrit0 : 21st April 2014 เมื่อ 13:32

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    โหมเนื้อเรื่องผมชอบเล่นคนเดียวมากกว่านะ
    โชว์ฝีมือตัวเอง
    ถ้ามัลติก็อีกอย่าง

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    กิโยตินสังหารใครละนั่น

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เอาแนว left 4 dead ไรงี้ใช่ไหม 555+ นักฆ่าตลุยซอมบี้

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    Split-Screen Assassin's Creed
    คงสนุกน่าดูนะครับ...

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nanrigter อ่านกระทู้
    Split-Screen Assassin's Creed
    คงสนุกน่าดูนะครับ...
    ฮา 55555555
    จอใหญ่ก็เล่นกันมึนหัว หาทางไปไม่ค่อยจะเจอละ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ไม่เอาอ่ะ เล่นคนเดียวก็สนุกอยู่ละเกมส์นี้

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ขอให้ co-op เล่นคนเดียวได้เถอะ
    ไม่อยากต้องสมัคร PSN+ เพื่อให้เล่น co-op ได้ ผมไม่ค่อยปลื้ม Multiplayer ถ้าเกมครึ่งนึงเป็น co-op นี่คงต้องลาจากซีรี่ย์นี้

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    คนเดียวดีกว่า