ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134

เกม Titanfall นี่ไม่มีเถื่อนให้โหลดเหรอครับ

สงสัยเกมมันเป็น online เหรอถึงไม่มีเถือนให้โหลด

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นักเล่นเกม อ่านกระทู้
    สงสัยเกมมันเป็น online เหรอถึงไม่มีเถือนให้โหลด
    เป็นเกมส์ Online ที่มีแต่ Multiplayer จ้า singer player ไม่มี

ตัวเกมส์มีให้โหลดเยอะเยอะจ้า แต่ถ้าจะเข้าเล่นต้องมี account ของ origin ที่ได้ซื้อเกมส์นี้ไปถึงจะเล่นได้

P.s ถ้าอยากจะลองเล่น ตอนนี้ทาง origin ได้เปิดให้โหลดเกมส์นี้มาให้ทดลองเล่นฟรี 48 ชม หลังจากนั้นจะโดนยึดคืน

ถ้าอยากลองรีบไปเลยจ้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    โหลดอยู่ครับ 50gb เยดเข้ โหดมาก 555

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ตามเรป 2 เป็นเกมส์ Multiplayer ล้วนๆครับ ตอนนี้ลองได้ จำกัดเวลา 2 วัน และตอนนี้ Origin เขาจัดโปร ลด 50% ตัวเกมส์หลักก็เหลืออยู่แค่ ฿745 เท่านั้นจ้ะ ส่วนตัว Deluxe Edition ลด 40% เหลือ ฿1300 กว่าๆ และ DLC เสริมอื่นๆก็จะมีมาเรื่อยๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    จัดแท้ไปเลยยยยยจร้าาาาาาา