ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Report , Notice & Trailer

Trailer ใหม่จาก Call of Duty: Advanced Warfare

เชิญรับชม Trailer ตัวใหม่จาก Call of Duty ภายในชื่อ Future Tech เผยรูปแบบการเล่นใหม่ๆ รวมไปถึงเทคโนโลยีสุดล้ำที่ผู้เล่นจะได้สัมผัสภายในเกม

Mirror's Edge 2 จะมีระบบการต่อสู้ที่ดีกว่าเดิม

Dice ออกมาสัญญาใจถึงความทุ่มเทในการปรับปรุงระบบการต่อสู้ของ Mirror's Edge ภาคใหม่ให้ไฉไลมากกว่าเดิม

แม้จะเป็นหนึ่งในยอดเกมในดวงใจของเกมเมอร์แต่ทุกๆคนที่ได้สัมผัสต่างเห็นพ้องต้องกันว่าระบบการต่อสู้ของ Mirror's Edge นั้นทำออกมาได้ไม่ดีเท่าใดนัก เรียกได้ว่าเป็นจุดอ่อนที่ถูกตำหนิมากที่สุดของตัวเกมในภาคแรก

ใน Mirror's Edge ภาคใหม่นั้น Dice ก็ยังคงตัดสินใจที่จะให้ตัวเกมมีระบบการต่อสู้อยู่เช่นเดิมแต่ในครั้งนี้ทีมงานสัญญาว่าจะพัฒนาให้มันออกมาดีเยี่ยมไม่เหมือนในเกมภาคแรก

Karl Magnus Troedsson ผู้จัดการทั่วไปของ Dice ออกมาเปิดเผยเป้าหมายและความทุ่มเทดังกล่าวของทีมงาน

เราได้แสดงให้แฟนๆได้เห็นระบบการต่อสู้และการเคลื่อนไหวขั้นพื้นฐานไปแล้วในงาน E3 แต่ก็ยังมีอีกหลายสิ่งหลายอย่างที่จะต้องพูดถึงกันต่อ แต่ที่ผมบอกได้ตอนนี้เลยก็คือว่า Mirror's Edge ภาคนี้จะไม่เหมือนเดิมกับเกมภาคก่อนหน้าอย่างแน่นอน
    ตัวเกม Mirror's Edge ภาคใหม่ที่ถูกพัฒนาโดย DICE นั้นเตรียมลงให้กับเครื่อง Playstation 4, Xbox One และ PC และยังไม่มีกำหนดการออกวางจำหน่ายครับ

EA ยืนยัน มาแน่! ภาคต่อของ Dead Space

ข่าวดีสำหรับแฟนเกมซีรีส์หลอนทะลุจักรวาลอย่าง Dead Space เพราะล่าสุดมีการออกมายืนยันว่าเกมตระกูลนี้ยังไม่ตายและเตรียมมีภาคต่ออย่างแน่นอน

ถึงแม้ทีมงาน Visceral ผู้พัฒนาเกม Dead Space จะโดดข้ามย้ายไปสร้างเกมใหม่อย่าง Battlefield: Hardline แต่ดูเหมือนเรื่องราวใน Dead Space ก็ยังไม่จบสิ้น เพราะล่าสุด Soderlund touched เจ้าของตำแหน่ง executive vice president ของ EA ได้ออกมาให้สัมภาษณ์กับเว็บไซท์ Polygon ถึงทิศทางในอนาคตของเกม Dead Space

โดยส่วนใหญ่แล้วเราต้องการให้ทีมพัฒนานั้นได้สร้างเกมที่พวกเขาอยากสร้างครับ และทีม Visceral ก็กระตือรือร้นอย่างมากในการได้พัฒนา Hardline และเกม Star wars

ถ้าถามผมว่าพวกเราจะกลับไปสร้าง Dead Space อีกรึเปล่า? ใช่ครับผมคิดว่าอย่างนั้นและเมื่อพวกเราจะสร้างภาคใหม่ขึ้นมาพวกเราก็ต้องย้อนกลับไปมองว่าอะไรที่ทำให้ Dead Space ภาคก่อนๆประสบความสำเร็จ และเราจะนำพา Dead Space ไปในทิศทางใดในยุคใหม่

เพื่อให้ชัดเจนผมไม่ได้ประกาศ Dead Space ภาคใหม่นะครับ เรายังไม่ได้เริ่มสร้างภาคใหม่ในตอนนี้ แต่ผมจะบอกว่า มันมีโอกาศและความเป็นไปได้ที่เราจะสร้าง Dead Space ภาคใหม่รึเปล่า? คำตอบคือแน่นอนครับ
    ส่วนใครที่คิดถึง Dead Space ก็เอารีวิวของ Dead Space 3 ของ GamingDose ที่ทำไว้ในอดีตไปชมกันก่อนครับ

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    เบื่อ COD, BF รอ Dead Space ชอบหลอนๆ ขอให้ออกมาแบบหลอนๆตื่นเต้น เดินทีนึงนี่แบบสะดุ้ง แบบภาค3ไม่เอานะ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    บอกตามตรง -_- ไม่ตื่นเต้นเลย ความรู้สึกของผมในส่วนนั้นมันไม่ทำงานแล้วหรือไง หรือเพราะเริ่มแก่ 555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    รู้สึกเหมือน Call of Duty จะพยายามนำเสนออะไรใหม่ๆ ออกมาเรื่อยๆ และครั้งนี้ดูน่าสนใจเป็นที่สุด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peerawatp : 25th June 2014 เมื่อ 20:58
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ผมเฉยๆกับ COD นะรู้สึกว่าไม่มีอะไรแปลกใหม่ หรือว่าผมเบื่อกับมุขทหารโลกอนาคตก็ไม่รู้นะ -*-

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ผมอยากให้กลับไปทำสงครามโลก หรือสงครามเวียดนาม หรือไม่ก็สงครามปัจจุบัน ที่สู้กันแถบอัฟกันมากกว่า

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ความอลังการบังเกิด

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    Crysis ก็ทำมาหมดแล้ว ทั้งพลังช้างสาร ล่องหน โดดสูง วิ่งไว เลยเอียนๆ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อยากได้เเนวสงสครามโลกมากกว่า ขับรถถัง โดดร่ม เเค่คิดก็สนุก
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    cod โครตน่าเล่นอ่ะ

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    เห็น Call of Duty เเล้วผมรู้สึกเฉย ๆ งัยไม่รู้

STEAM

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    เป็น COD ภาคมี่ผมหวังไว้สุงมากที่สุด แต่พอเห็น Homefront: The Revolution ความหวังทั้งหมดก็กระโดดไปที่ Homefront

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ถ้า COD มี titan นี่ใช่เลย 555
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    Dead Space Dead Space Dead Space Dead Space Dead Space
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน