ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

Unhappy ถามเรื่องแผ่นรองเมาส์หน่อยครับ

แผ่นรองเมาส์ที่มันเปื้อนคราบเหงือจากที่มือ เขาทำความสะอาดกันยังไงครับ
    หรือว่าซื้อใหม่ลูกเดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมใช้ซัก ปั่นแห้ง แล้วก็ตาก ครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    แผ่นรองเมาส์ มันคืออะไร ไม่เคยใช้

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KooBABA อ่านกระทู้
    แผ่นรองเมาส์ มันคืออะไร ไม่เคยใช้

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ก็ง่ายๆลงเครื่องซักปั่นแห้ง หรือซักโดยมือเอาจุ่มผงซักฟอกแล้วใช้แปรงสีฟันหรือแปรงอะไรก็ได้ขัดเลย วิธีง่ายๆครับ ผมก็ทำแล้วตากสภาพก็กลับมาเหมือนเดิม

Fuuu' ..

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ผมใช้แล้วถ้ามันเปื้อนมากๆผมทิ้งเลย ผมใช้แบบแผ่นละ 99 บาท อิอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KooBABA อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TonyZaa อ่านกระทู้
    ผมใช้ซัก ปั่นแห้ง แล้วก็ตาก ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    ก็ง่ายๆลงเครื่องซักปั่นแห้ง หรือซักโดยมือเอาจุ่มผงซักฟอกแล้วใช้แปรงสีฟันหรือแปรงอะไรก็ได้ขัดเลย วิธีง่ายๆครับ ผมก็ทำแล้วตากสภาพก็กลับมาเหมือนเดิม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    ผมใช้แล้วถ้ามันเปื้อนมากๆผมทิ้งเลย ผมใช้แบบแผ่นละ 99 บาท อิอิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    สรุปแล้วมันเป็น ผ้า หรือ พลาสติส ไฟเบอร์ หรือป่าว รึยังไง ซักได้ด้วย งง

ของผมก็ใช้วางบนโต๊ะธรรมดาๆ