ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

tom hardy (คิดยังไงกับคนคนนี้ครับขอความเห็นหน่อย)

ผมว่าเค้าเป็นนักแสดงคนนึงที่แสดงเก่งมาก ในหลายๆบท แถมหล่ออีก 55555 เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆคิดยังไงกับนักแสดงชายคนนี้

[IMG] [/IMG]

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    1.แสดงได้เยี่ยมครับ

2.ชอบกล้ามมากครับ ดูหนา บึกดีครับ (จากหนัง Warrior)

3.หนังของ Tom ที่ผมชอบคือ Inception กับ Warrior ครับ

4.ดูแล้วเขาก็ลงทุนกับการแสดงนะครับ อย่าง Dark Knight Rise ก็โกนหัวเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    หน้าเขาเหมือน Logan Marshall Green
    จำหลงกัน นึกว่า Tom เล่น Prometeus ด้วย - -*

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    มีฝีมือ

เล่นดราม่าได้จัดจ้านมาก Warrior เรียกน้ำตาได้เลย

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    หล่อ เล่นดี ก็ดีนะครับ นิสัยไม่รู้ เอาแค่นี้ก็พอละครับ คนเรามองคนแค่ภายนอกกันอยู่แล้ว จิตใจเราไม่สนกันหรอกมั้งนะ ปล.นักแสดงเค้าเก่งจริงๆครับ บ้านเราก็เก่งกันหลายคน ให้ผมไปแสดงเป็นคนนู้นคนนี้ผมไม่ได้นะครับ เลื่อมใส
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ทำไมผมไม่คุ้นหน้าเขาเลยแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ชอบคาแร๊คเตอร์ของเขาดีครับติดตามตั้งแต่เรื่องวอรอเออร์ละครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    1.แสดงได้เยี่ยมครับ

2.ชอบกล้ามมากครับ ดูหนา บึกดีครับ (จากหนัง Warrior)

3.หนังของ Tom ที่ผมชอบคือ Inception กับ Warrior ครับ

4.ดูแล้วเขาก็ลงทุนกับการแสดงนะครับ อย่าง Dark Knight Rise ก็โกนหัวเล่นเลย
    ถ้าเทียบในเรื่อง The Dark Knight แล้ว ผมว่า christian bale ลงทุนเล่นในเรื่อง The Machinist ได้ดีกว่าครับ 555

เคยดูแต่ในเรื่อง this means war โดน Chris Pine กลบบารมีไปพอสมควรครับ
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1
    ชอบที่แสดงเรื่อง สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    เล่นดีฮะ

เห็นว่าได้เป็นพระเอก MADMAX ละ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    ถ้าเทียบในเรื่อง The Dark Knight แล้ว ผมว่า christian bale ลงทุนเล่นในเรื่อง The Machinist ได้ดีกว่าครับ 555

เคยดูแต่ในเรื่อง this means war โดน Chris Pine กลบบารมีไปพอสมควรครับ
    ครับผม Christian Bale ก็ลงทุนมากเช่นกันครับ แต่ในที่นี้ผมพูดถึง Tom Hardy ครับ แต่ยังไงก็เทียบ Christian ไม่ได้อยู่ดีครับ หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้

สำหรับผมว่า เด่นพอกันอ่าครับ ดูจิ้นกันดีคู่นี้ 55555

กล่าวขอบคุณ
    1,695
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ชอบหนักๆจากเรื่อง Warrior นี่แหละครับ
    หลังจากนั้นก็ติดตามหนังของพี่แกตลอด

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    หล่อ ล่ำ น่ากิน มากมายฮะ