ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841

[PC][RPG][Pixel-ART]Deep Dungeons of Doom ตะลุยดันกันเพลินๆ[45Mb][One2up]

SS :

INFO :

เกมนี้เป็นเกมเล็กๆเล่นง่ายๆ ผมลองเล่นได้ 2 เควส เกมนี้เข้าใจง่าย เราต้องอาศัยการมองจังหวะโจมตีศัตรูเพื่อป้องกัน และหาจังหวะโจมตีกลับครับ
    เกมนี้น่าสนใจน่าจะเป็นการสู้กัลบอสซึ่งเราต้องหาจุดอ่อนของบอสต่างๆให้ออก เมื่อเล่นเควสเนื้อเรื่องจบจะได้ ตัวละครเพิ่ม เอาไว้เล่นฆ่าเวลาได้นะครับ

HOW TO PLAY :
    ปุ่มควบคุมคร่าวๆ นะครับ
    A : ป้องกัน
    D : โจมตี/สำรวจ/คุยกับ NPC
    S : กดเพื่อลงไปในชั้นถัดๆไป

DOWNLOAD :

*เพิ่ม FILECONDO มาให้นะครับ เกมเล็กๆคงไม่น่ามีปัญหาถ้าโหลดแบบธรรมดานะครับ*

One2UP/Filecondo

*** หากโหลดช้าลองรอซักครู่นะครับ ONE2UP มันช้าๆ ยังไงไม่รู้ ผมจะลองวางไว้หลายๆ ที่นะครับ ***

HOW TO SETUP :

1.แตกไฟร์ .rar
    2.RUN ไฟร์ Deep Dungeons of Doom_v1.0
    3.เล่นเกมจาก Shotcut บนหน้าจอ จร้า

**** หากเล่นไม่ได้ แตกไฟร์ไม่ได้ โพสหรือ PM ไว้นะครับ จะหาทางแก้ให้ ก่อนเล่นพยายาม อัพเดตโปรแกรมจำเป็นให้ครบก่อนนะครับ ขอบคุณครับ ****

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momowalker : 20th October 2014 เมื่อ 21:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: