ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Drawn to Death เกมส์ใหม่แฝงความโหด จากผู้สร้าง God of War ★★★★★

Drawn to Death เกมส์ใหม่แฝงความโหด จากผู้สร้าง God of War

ล่าสุดในงาน PlayStation Experience ที่เมืองลาส เวกัส ประเทศสหรัฐอเมริกา David Jeffe นักออกแบบเกมส์ชื่อดังอย่าง God of War หรือเกมส์รถแข่งมรณะต้นแบบหนัง Deathrace อย่าง Twisted Metal ได้ออกมาเผยถึงเกมส์ชู้ตติ้งใหม่ล่าสุดโดยฝีมือของเขาเอง ในชื่อเกมส์ว่า Drawn to Death

ด้วยฝีมือของชายคนนี้ แน่นอนว่าสไตล์เกมส์ของ David จะเป็นอะไรที่เหล่าเกมเมอร์คุ้นเคยเป็นอย่างดีจากผลงานที่ผ่านมาของเขา ซึ่งก็คือเกมส์ Multiplayer รูปแบบ Deathmatch ที่โหดเต็มรูปแบบ แต่ลดดีกรีลงด้วยการนำเสนอสนามรบภายในโลกของสมุดโน๊ตที่ถูกวาดด้วยปากกาน้ำเงิน ซึ่งเป็นอะไรที่ดูแปลกใหม่ดีจริงๆ

สำหรับเกมส์ Drawn to Death นี้ จะให้บริการบนคอนโซลล่าสุดของทาง Sony อย่าง PlayStation 4 เท่านั้น ส่วนจะออกมาเมื่อไหร่ รอติดตามชมกันได้เลย

วิดีโอประกอบจาก Youtube

ที่มา : Kotaku

Credit :

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เอ่อ.... คือแบบว่า... ขี้เกียจใส่ Textures หรือไงครับนี่ - -*

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มันยังไงไม่รู้ -.-

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    แค่กดเล่นคลิป ก็ ปวดตาเกินกว่าจะทนดู ได้ และ ถ้าเล่นจริงๆ คงอ้วกแตก ปวดตามากแน่ๆ เอาเป็นว่าถ้าแจกฟรี ผมขอ ไม่เอา คนนึง ถึง จะฟรี ก็เหอะ มันแปลกแหวกแนว แต่นึกถึงสายตาคนเล่นบ้างน่ะ เดี่ยวจะเป็น อันตรายต่อสุขภาพ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    คอนเซปต์แนวดีนะ แต่แนวเกิน
    อารมณ์ประมาณ ภาพขีดเขียนในสมุดเรียน
    เพราะพื้นที่ส่วนใหญ่เป็นสีสว่าง ขาวๆ เลยดูแปลกๆ แถมเส้นสายของลายฉาก ยังขยับขยุกขยิกไปมาตลอดอีกแน่ะ...

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    บอกได้คำเดียวเลยว่า พัง
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    เดี๋ยวนี้ต้องขายความแปลกใหม่ครับ (แต่แปลกเกิ๊น)

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    แหวกแนวมากคอนเซ็บดี ผมยอมรับเลย แต่ดูจากคลิปแล้วมันขาดสีสันบนความเป็นเอกลักษณ์ของเกม
    " I play it because I love it. "

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เกมมันไว แต่ภาพแบบนี้ขอบาย ดูจากรูปแบบเกมน่าจะ PvP เป็นหลักรึไงหว่า
    OPPAI~~MISSILE!!!

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    น่ามันดีครับ มันไม่เวิร์ค

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    แค่ดูผมก็มึนแล้วครับ

ออกแนวเฉดการ์ตูนแบบ Borderlands ผมก็ยังพอไหวนะ แต่แบบนี้มัน....

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ถ้าระบบดีก็น่าเล่นครับ moba+shooting กับตัวละครเยอะกว่านี้ อะไรกะภาพมากมาย มายคราฟ ยังขายได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ทำภาพแบบนี้ แล้วยังเป็นเกมเร็วอีก!!
    ถ้าได้เล่นไปสงสัยมีอวกแน่ๆ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมว่าน่าสนุกดีนะ ผมชอบ มันดูแปลกตาไปอีกแบบ

ความรู้สึกเหมือนได้วาดภาพการ์ตูนบนกระดาษตอนเด็กๆ

แต่มาติดใจตรงลงเฉพาะ PS4 เท่านั้นเนี่ยสิ กราฟฟิกแบบนี้ลงแค่ PS3 ก็พอแล้วมั้ง

เกมที่ลง PS4 กราฟฟิกมันต้องสวยๆหน่อย เทกเจอร์เยอะๆ สมจริงอะไรแบบนั้นมากกว่า
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB