ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    เป็นเหมือนกันครับ เช้ามืดนั่งเล่นอยู่ดีๆภาพผมค้างเฉยเลยครับ หูแว้วๆเหมือนได้ยิงเสียงอะไรสักอย่างแต่ฟังไม่ออก 5วิต่อมารูปสึกว่าจะเจ็บแถวๆหู พอได้สติกลับมาทำไมนั้นละ อึ้งง ถึ้งง มึนน ตึงง เลยครับ โดนเมียตบหูคว่ำ เพราะเล่นเกมส์เกินเวลาครับ
    .
    .
    อ่า เกมส์ค้างหรอครับ แนะนำลองลบไดร์เวอร์การ์ดจอออก ลบโฟรเดอร์ออกให้หมด แล้วโหลดตัวล่าสุดจากเว็บมาลงใหม่นะ
    ปล.ไปละเมียบ่น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: