ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    มันต่างกับรุ่น Pro ยังไงครับ
    joker123
    CPU i7 4790 SSD 120 RAM 16 MSI GTX 960

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peenudnom อ่านกระทู้
    มันต่างกับรุ่น Pro ยังไงครับ
    คือตรงนี้ขอตอบแบบบ้านๆล่ะกันนะคับ น่าจะเข้าใจได้ง่ายกว่า...

คือ รุ่นของวินโดว์สำหรับบุคคลนั้นใช้แบบ 1 คีย์ ลงได้ 1เครื่อง (คีย์แท้ ^^) น่ะคับ มีรุ่นต่างๆที่ฟังชั่นการทำงานก่จะเพิ่มขึ้นกันไป เช่น Home Pro Ultimate

ส่วนรุ่น Enterprise เป็นรุ่นที่ทำออกมาขายให้องค์กร บริษัท ซึ่งใช้แบบ 1คีย์ ลงได้หลายเครื่อง ส่วนฟังชั่นการทำงานจะเทียบเท่ารุ่น Ultimate คับ คือมีฟังชั่นเยอะกว่า Pro

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: