ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

KillerJoE
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 193
    ของผมมันลงแล้ว แคร๊กอะไรเรียบร้อย

เข้าแล้ว จอดำซักแปป หลังจากนั้นก็เด้งออกแล้วค้างอ่ะครับ

ช่วยทีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    491
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongfirer อ่านกระทู้
    Mouse ผมมันกระพิบอะครับ มีใครเป็นเหมือนผมใหม??
    <<เล่นได้ครับ ยืนยัน>>
    ผมก็เป็นเหมือนกัน แถมของผมbugเพียบ แถมยังพื้นดินมันทะลุอีก ไม่รู้แก้ไงช่วยบอกที

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ ^-^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HomoKidz อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับเล่นได้ 100 เปอคับ เกมโปรดเลย

ด่าน2ประตูไม่เปิดต้องอัพเมืองก่อนนะ อาทิตนึงอัพได้1ครั้ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    พี่ครับอัพเดทผมไม่ได้มันขึ้นว่า write error in the file data 2.cab Probably the disk is full ครับ ช่วยหน่อย

KillerJoE
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 193
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poklice2012 อ่านกระทู้
    พี่ครับอัพเดทผมไม่ได้มันขึ้นว่า write error in the file data 2.cab Probably the disk is full ครับ ช่วยหน่อย
    พื้นที่ไม่พอครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มานอนยันอีกคนครับเล่นได้แน่นอน ลงตัว1.1พร้อมยาแก้ไอ ยังไม่เจอปัญหาอะไรเลยครับ เล่นไม่ได้ให้เถียบหน้าอีกคน อดหลับอดนอนกันไปเลย

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    จัดไปเลยคับ..

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอวิธีลงหน่อยสิคับ แหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    UPDATE 1.1 + PROPHET CRACK ลงอย่างไงอ่ะครับ กำลังโหลดอยู่ ....

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไดร์อะไรครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pookahaha อ่านกระทู้
    พื้นที่ไม่พอครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaehaha อ่านกระทู้
    มานอนยันอีกคนครับเล่นได้แน่นอน ลงตัว1.1พร้อมยาแก้ไอ ยังไม่เจอปัญหาอะไรเลยครับ เล่นไม่ได้ให้เถียบหน้าอีกคน อดหลับอดนอนกันไปเลย
    ลงแพทไงครับผมลงไม่เป็นอะ... TT..TT

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของผมทำทุกอย่างแล้ว จอดำค้างนาน และก้อรีเครื่อง อดเล่น จบ

แต่อยากเล่นมากมายเลย ติดตามมาตั้งแต่ภาค3ละ เล่นมาทุกภาคเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mackzaa : 17th October 2011 เมื่อ 00:47

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaehaha อ่านกระทู้
    ลงตัง update ยังไงอะครับ ผมโหลด แตกไฟล์มาได้ไฟล์ที่ไม่ใช่ winrar อะครับ เห็นบางคนบอกว่าให้ใช้ hj spilt ก็แล้ว ก้ยังลงไม่ได้อะครับ ช่วยแนะนำวิธีลงหน่อยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมลงแล้วเล่นได้ แต่พอปิดเปิดเครื่องใหม่ มัน stop working อะครับใครพอรู้วิธีแก้บ้างครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meximus16304 อ่านกระทู้
    ลงตัง update ยังไงอะครับ ผมโหลด แตกไฟล์มาได้ไฟล์ที่ไม่ใช่ winrar อะครับ เห็นบางคนบอกว่าให้ใช้ hj spilt ก็แล้ว ก้ยังลงไม่ได้อะครับ ช่วยแนะนำวิธีลงหน่อยนะครับ
    ผมใช้7-zipอะครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    UPDATE 1.1.1 SKIDROW

MediaFire - PutLocker - JumboFiles - FileSonic

ใครมีปัญหาอะไรเอาไปลองดูครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    เล่นได้ ชัวครับ

ปล. ถามหน่อยครับ เกมนี้มันโกงยังไงครับ ผมกด Tab แล้วมันก็ไม่ขึ้น
    War would end if the Dead could Return

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    UPDATE 1.1.1 SKIDROW

MediaFire - PutLocker - JumboFiles - FileSonic

ใครมีปัญหาอะไรเอาไปลองดูครับ
    หลังจากได้ลองอัพเดตเป็น 1.1.1 แล้ว แคร๊ก อาการ เมาส์ กระพริบได้หายไปละครับขอบคุณมาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    มีวิธีลงไหมครับ ผมไม่เข้าใจ ลบหลายรอบแล้ว ช่วยทีนะครับ

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    แบบนี้ไฟล์มันเสียใช่ไหมครับ แล้วต้องทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แพทช์ 1.1.1 ในหน้าแรกมันต้องการให้เราลง แพทช์ 1.1 ก่อนนะครับ ผมกำลังโหลดอยู่ ถ้าเล่นได้ยังไงแล้วจะมาบอกครับ
    v
    v
    v
    อ่าใช่แล้วครับ แพทช์ 1.1 แตกไฟล์ครั้งแรกได้ไฟล์ ppt-mh11 มา 10 กว่าไฟล์ ก็ให้แตกที่ไฟล์แรกอีกครั้ง จึงจะได้ไฟล์ mmvi_1.1 ซึ่งก็คือแพทช์ 1.1 นั่นเอง ก็ดับเบิ้ลคลิ๊กธรรมดา มันจะรันเอง
    หลังจากนั้นก็ทำเช่นเดียวกันกับ แพทช์ 1.1.1 เสร็จแล้วก็ก็อบแครก skidrow ไปวาง ก็สามารถเล่นได้ 100 % จ้า แต่จะเล่นผ่านแค่บทฝึกสอนให้ได้ก็คงหืดขึ้นคอ แนะนำให้อาบน้ำอาบท่า กินข้าวกินปลาก่อนก็ดี
    มิฉะนั้นท่านอาจมีนั่งยาวก้นร้อนแน่ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jumomania : 19th October 2011 เมื่อ 23:40

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jumomania อ่านกระทู้
    แพทช์ 1.1.1 ในหน้าแรกมันต้องการให้เราลง แพทช์ 1.1 ก่อนนะครับ ผมกำลังโหลดอยู่ ถ้าเล่นได้ยังไงแล้วจะมาบอกครับ
    v
    v
    v
    อ่าใช่แล้วครับ แพทช์ 1.1 แตกไฟล์ครั้งแรกได้ไฟล์ ppt-mh11 มา 10 กว่าไฟล์ ก็ให้แตกที่ไฟล์แรกอีกครั้ง จึงจะได้ไฟล์ mmvi_1.1 ซึ่งก็คือแพทช์ 1.1 นั่นเอง ก็ดับเบิ้ลคลิ๊กธรรมดา มันจะรันเอง
    หลังจากนั้นก็ทำเช่นเดียวกันกับ แพทช์ 1.1.1 เสร็จแล้วก็ก็อบแครก skidrow ไปวาง ก็สามารถเล่นได้ 100 % จ้า แต่จะเล่นผ่านแค่บทฝึกสอนให้ได้ก็คงหืดขึ้นคอ แนะนำให้อาบน้ำอาบท่า กินข้าวกินปลาก่อนก็ดี
    มิฉะนั้นท่านอาจมีนั่งยาวก้นร้อนแน่ๆ
    ขอบคุณครับ เจ้าของกระทู้ไม่เห็นจะบอก แพท1.1เลย ไม่ได้ท่าน ผมคงไม่ได้เล่นแน่เลย ของคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    thank you very much.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread