ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    มันก็แล้วแต่คนชอบอ่ะครับ อย่าว่าผมเลยผมแค่บอก+แสดงความคิดเห็นเฉยๆ ผมเคยเล่นSF1 มาก่อน ยศไรอย่ารู้เลยเดวว่าผมอวด
    หมดไปเยอะครับกับเกมนี้พูดตรงๆ สุดท้ายก็ขายไอดีให้น้องของเพื่อนไป 800บาทเท่านั้นเอง ผมเสียกับเกมนี้ไปราวๆ 6พัน กับเวลา 2ปี
    รวมค่าชุด+ค่า*EXP+ค่ายิงไก่ปั้มยศ -..- ส่วนตัวผมตอนนี้โตขึ้นแล้วก็คิดได้ว่า หืม ไมเราเสียเงินไปเยอะขนาดนั้นวะ จำเป็นป่ะเนี่ย ?
    ตอนนี้ผมก็เล่นเกม แนวFPS อยู่เกมเดียวเองครับคือ CS:GO ตัวนี้อยากเล่นก็เล่น ออนไลน์เหมือนกัน วัดกันที่ฝีมือไม่ได้วัดกันที่ของ
    ทุกคนเท่าเทียม เสีย500 ได้เกมแท้+เล่นยาวๆเอาความมัน ไม่ต้องเสียตังอะไรเลย ผมเลยนึกเสียดายไงครับ ทุกวันนี้ไม่ต้องเติมตังหมด
    ไปกับเกมออนไลน์มากมายเหมือนเมื่อก่อนเลยครับ อย่างมากก็เจอ ชุด Hero DOTA2 สวยqก็ซื้อ ฮ่าๆ แค่นั้น ตอนนี้เงินเหลือเยอะแยะครับ
    ส่วนตัวตอนนี้เอาเงินส่วนนี้ไปอัพ สเปคของCOM แทนครับแทนที่จะหมดไปกับเกม ยังไงก็แล้วแต่ละคนล่ะครับ ผมคือถ่ายถอดชีวิตผมให้ฟัง
    เท่านั้นแหละ คือเกมแนวนี้มันหาผลประโยชน์จากเกมไม่ค่อยได้นอกจากเลิกเล่นแล้วขายไอดี ไม่เหมือนกับเกมพวกเก็บ LV มีชุด ไอเทม ตี+ได้ไรงี้
    อันนี้ สามารถนำมาขายทำกำไรกับผู้เล่นได้ ซึ่งส่วนตัวผมเองไม่มีเวลาเล่นเกมแนวนี้แล้ว จากอายุที่มากขึ้นควมรับผิดชอบมากขึ้น ^^

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    เข้ามาก็เบื่ออีก เจอโปร ไม่ต้องเข้ามาหลอก ไทยอ่ะ ****** ๆ เข้ามาแล้วเกมเน่าทันที่
    OCZ Agility 4 SSD 120 GB : H100
    AMD FX-8150 3.6 GHZ : Kingston Hyper-x 8 GB : GIGABYE GTX670 OC 2GB : XFX Pro 650 !

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ special force แล้วเรอะ!?
    ชื่อ เกมส์ของ ทาง KR กับ USA เค้าครับ

ทาง Asia อย่างเรา ก็ Special Force ครับ

#น่าเล่นนะ รอก่อนเดี๋ยวตั้งทีม 5555 ไม่มีโปรถึงจะเล่น

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ precurefan อ่านกระทู้
    เอ่อ เกมยิงกันจะมาแต่งตัวนี่ผมแนะนำให้ไปเล่นซิมดีกว่าฮะมีชุดให้เลือกเยอะเลย
    สวัสดีครับ ผมมาจากอนาคต 10 ปีข้างหน้า เป็นไงละครับตอนนี้ ไปเลิกเล่นซะนะ ไอ
    (คลุมดำทำไม)