ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 32 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    น่าสนุก ดีนะเนี่ยหุหุ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ผมยังค้างอยุเลยเนี่ย ใครมีวิธีแก้บ้างครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Agent Toto
    us
    ครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ผมยังค้างอยุเลยเนี่ย ใครมีวิธีแก้บ้างครับ ??
    ค้างยังไงอะท่าน

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ทาง dc เขาบอกมาว่า อาการค้างแบบนี้ไม่ค่อยมีนะครับ เพราะส่วนมาที่เป็นๆๆจะเป็นตรงสร้างตัวละครกัน crash report นั่นแหล่ะ แล้วเขาก็บอกเหมือนผมว่า ต้องรอสักพักมันกำลัง download server อยู่ คุณต้องเช็คด้วยว่าเครื่องคุณมีปัญหาอะไรหรือป่าว support เกมไหม เขาว่าประมาณนี้ กว่าจะรวบแปลได้ เหนื่อยครับ ^^
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totokung06 อ่านกระทู้
    ค้างยังไงอะท่าน
    ก็ค้างตอนเข้าโปรแกรมเกมส์อะครับ ที่เป็นกรอบขึ้นมาแล้วก็รูป sony อะ ผมค้างตรงนั้นเลย ขนาดเปิดทิ้งไว้แล้วออกไปข้างนอกกลับมา ยังเหมือนเดิมเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    ทาง dc เขาบอกมาว่า อาการค้างแบบนี้ไม่ค่อยมีนะครับ เพราะส่วนมาที่เป็นๆๆจะเป็นตรงสร้างตัวละครกัน crash report นั่นแหล่ะ แล้วเขาก็บอกเหมือนผมว่า ต้องรอสักพักมันกำลัง download server อยู่ คุณต้องเช็คด้วยว่าเครื่องคุณมีปัญหาอะไรหรือป่าว support เกมไหม เขาว่าประมาณนี้ กว่าจะรวบแปลได้ เหนื่อยครับ ^^

งั้นแนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าต้องลงโปรแกรมเสริมอะไรบ้าง สเปคผม ram 2 gb การ์ดจอ gefoce 9800 gt cpu duo core 2.8 gb ครับ

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ผมเล่นน่ะ กำลังโหลดตัวเกมอยู่เลย ๆ
    ;:: น่าเบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    US ชื่อ Yeahh

ฝั่งร้าย PVE ครับ
    FU_KALLCENSOR!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ก็ค้างตอนเข้าโปรแกรมเกมส์อะครับ ที่เป็นกรอบขึ้นมาแล้วก็รูป sony อะ ผมค้างตรงนั้นเลย ขนาดเปิดทิ้งไว้แล้วออกไปข้างนอกกลับมา ยังเหมือนเดิมเลยอะครับ
    กำของผมค้างตรงcrash report แต่แก้ได้ครับ
    สเปคท่านก็เล่นได้หนิ
    ก็มีค้างแบบท่านนะ แต่แปบนิงก็ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    นี่ครับมาเพิ่มรูปให้แล้ว ชื่อ CaptainBlueStar

ขออภัยครับรูปใหญ่ไปหน่อย..
    ปล. อยู่ๆ เซิฟ US เล่นได้เฉยๆเลยอะครับ เดวลองดูตอนเย็นๆถ้ามันเล่นได้ก็จะย้ายไป US ด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blnitw123 : 6th November 2011 เมื่อ 12:44
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ถามหน่อยครับถ้าโหลดผ่าน สตีมมันจะเป็นเซิฟเวอร์เดียวกับที่โหลดผ่านเว็บไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    เพิ่มเติมครับๆ ตอนมันค้างอยู่ ผมเลยลองลากกรอบเกมส์มันเล่นๆ แล้วรูป sony ก็หายไปเปนสีดำอย่างเดียวเหมือนกะลังจะรันเกม เสร็จปุ๊ปมันก็ขึ้นว่า luncher.pad not respording ประมาณนี้ครับแล้วกลับมาค้างตรง sony เหมือนเดิม มีรูปให้ดูด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HiSoBoY : 6th November 2011 เมื่อ 12:04

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    พอเข้าแล้วเป็นแบบนี้อะครับ

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    รายงานตัวครับผมชื่อ SUPE2MAN อยู่เซิฟ PVP ครับ
    YURI BOYKA

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    เล่นเซิฟ eu
    ชื่อ markojuggernaut
    แต่งเป็น juggernaut จาก x-men

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อยู่ US/Hero ชื่อ Raena ครับ PVE เล่นได้ไม่มีปัญหาไร กะ อีกตัวอยู่ฝั่งร้ายชื่อ BlackFairy PVE
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย downloing : 6th November 2011 เมื่อ 12:27

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ฝ่ายดีกันอะเปล่า -.-
    อากาศ อาหาร การอ่าน

กล่าวขอบคุณ
    52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkspore อ่านกระทู้
    นีครับวิธีปรับ เป็นเซิฟ US กับ EU
    ไห้กดเข้าเกมศ์ที่Icon นะครับไห้กด ปุ่มบนซ้ายอะครับสีส้มๆๆอะครับมันเขียนว่าoptions อะครับพอกดไห้หาดูครับหาคำว่าVersion ครับปกติจะเป็นUS แต่พอกดจะมีไห้เลือก ระหว่าง US กับ EU ครับๆๆ
    ใช่ uspc ปะครับผมไม่เห็นแลคเลยอะกลัวจะเป็นเซิฟ EU เห็นเขาบอก eu ไม่แลค
    อากาศ อาหาร การอ่าน

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Blog Entries
    1
    ชื่อ SATM ครับ อยู่เซิฟ US ครับ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ชื่อ Nutty เซิฟ US ฝั่งฮีโร่

จะบอกว่าในภาพเนี่ย เมื่อตะกี้ ผมตาย แล้วหลงทางเลย - - หาทางกลับ เมือง กอตแฮม ไม่ถูก - -

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    pvp pve -2อันนี้ต้องเลือกอันไหนอะครับแล้วมันต่างกันไงอะครับ บอกทีครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ครับๆแก้crash report ตรงไหนอะครับ พอดีไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหนขอเปนขั้นตอนได้ไหมครับ ขอร้องละครับช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    237
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigger2794 อ่านกระทู้
    พี่ครับๆแก้crash report ตรงไหนอะครับ พอดีไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหนขอเปนขั้นตอนได้ไหมครับ ขอร้องละครับช่วยที
    คุณ oodkungzx บอกไว้แบบนี้ครับ

ถ้าใช้ win7 ทำตามนี้ครับ
    ให้เปลี่ยนใน region and languages เลือกที่แทบ Administrative จากนั้นมองที่ language for non-Unicode programs ให้เราเปลี่ยนตรงนี้เป็น English (Unites States)
    restart เครื่อง เป็นอันเส็ดเข้าเล่นได้เลยจ้า ^^

region and languages อยุ่ใน control panel อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    237
    pvp ก็น่าจะรู้ๆ กันอยู่ สำหรับขาโหด คนชนคน
    pve นี่ เหมาะกับคนเก็บเวล แบบ ชิวๆ ครับ