ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 414

Cool ยุ่นยังไม่สนใจซื้อPS VitaและWii Uตอนนี้

Goo Research บริษัทวิจัยตลาดจากประเทศญี่ปุ่น ได้สำรวจความเห็นกับผู้เล่นเกมในประเทศญี่ปุ่น ถึงความสนใจต่อเครื่องเกม PlayStation Vita เครื่องเล่นเกมพกพาของ Sony กับ Wii U เครื่องเล่นเกมตัวใหม่ของ Nintendo พบว่า PS Vita ได้รับความสนใจมากกว่า Wii U แต่จำนวนเกินครึ่งระบุว่ายังไม่สนใจและรอในเดือนใกล้วางจำหน่าย
    ทีมวิจัยได้สำรวจกลุ่มตัวอย่างจำนวน 1,083 คน ในวันที่ 17-19 ตุลาคม 2011 โดยสำรวจถามถึงความสนใจต่อเครื่องเกม PS Vita กับ Wii U โดยเครื่องเกม PS Vita พบว่ามีความสนใจต้องการซื้อจำนวน 10.2 เปอร์เซนต์ สนใจแต่ยังไม่ซื้อจำนวน 35.2 เปอร์เซนต์ ไม่สนใจและรอวางจำหน่ายเดือนธันวาคม 2011 จำนวน 54.6 เปอร์เซนต์ ด้านเครื่องเกม Wii U พบว่า มีความสนใจซื้อจำนวน 9.4 เปอร์เซนต์ สนใจต่ยังไม่ซื้อจำนวน 36.1 เปอร์เซนต์ ไม่สนใจและรอวางจำหน่ายในปี 2012 จำนวน 54.5 เปอร์เซนต์
    CREDIT:GAMEMUN

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Smile

เดาว่าช่วงนี้ วิกฤตแต่ละประเทศอาจจะเยอะก็ได้มั้งครับ คนเลยประหยัดๆ ไว้ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ถ้ามันถูกกว่านี้คงจะดี
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เปนเพราะว่าต้องรอเกมส์น่าเล่นออกมาก่อนน่ะครับ เพราะเกมส์ที่ออกมายังมีน้อยมาก แถมญี่ปุ่นไม่ค่อยอวย Uncharted เท่า ยุโรปเท่าไหร่ด้วย
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ที่ไม่สนใจ ทั้ง2เครื่อง เพราะ เล่น3DSอยู่

=3=

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    รอดูราคา PSvita หากไม่เกิน 12000(Wifi) จะซื้อแต่ต้นๆแต่ถ้าเกิน จะเล่นPS3 ต่อไป
    It's Good For You !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonedevil อ่านกระทู้
    รอดูราคา PSvita หากไม่เกิน 12000(Wifi) จะซื้อแต่ต้นๆแต่ถ้าเกิน จะเล่นPS3 ต่อไป
    ไม่ซื้อแบบ3Gไปเลยละครับต่ายกันพันกว่าบาท

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hoomhoom อ่านกระทู้
    ไม่ซื้อแบบ3Gไปเลยละครับต่ายกันพันกว่าบาท
    มันมาไทยมันจะไม่ต่างกันแค่ 1000 นิสิ