ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ถ้าภาพสวยพอประมาณ เเละ มีเนื้อเรื่องที่ดี เล่นเเล้วยิงเเบบไม่เบื่อ เหมือน COD MW3 ก็จะขายดีเเหละครับ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 477
    CoD เค้าพัฒนาขึ้นแล้วน่า เรื่องเสียงปืนก็แจ่มขึ้นด้วย

ส่วนที่ BF3 ขายได้น้อยก็คงเป็นเพราะ ทะลึ่งทำเกมสเปคมหากาพย์มานะสิ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The misled...
    ห้องทำงานในบ้านตัวเอง...
    กล่าวขอบคุณ
    483
    ได้รับคำขอบคุณ: 554
    ถ้าBF3 มันทำลงXP ผมว่ายอดขายคงดีกว่านี้แน่นอนฮะ

เพราะเชื่อคนส่วนใหญ่ยังไม่ได้เล่นเพราะใช้Xpกัน = ='

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ไม่อยากเชื่อว่าเเค่/ล้าน ถึงผมจะเเฟนCODเเต่ก็ไม่อยากเชื่อจริงๆ ว่าBFจะได้เเค่2ล้าน

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    หนังภาคต่อ กับ หนังภาคใหม่ อันไหนจะขายได้เยอะกว่ากันล่ะครับ ต้องเอา หนังภาคต่อมาสู้กันสิ ถึงจะสมศักดิ์ศรี

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    799
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    เกินคาดจริงๆ MW3 ฮ่ะๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sherlock อ่านกระทู้
    ผมชอบ mw3 มากกว่า bf 3
    BF 3 ทำเนี้อเรี้องได้ ไม่ค่อย หนัก ส่วน โหมด multiplayer เล่นเน็ตไทย[3bb] เซิฟส่วนใหญ่ชอบแลด [ถามคนอื่นที่ใช้ 3bb ก็เป็นเหมือนผมนี้ละ] ส่วน ปัญหา battlelog เป็นปัญหาใหญ่ที่ผู้เล่น multiplayer ต้องเจอกับเลยทีเดียว ครับ ส่วน โหนด co-op ทำออกมาได้ดีนะ ครับ สำหรับตัวผม ผมรู้สึกว่า ดีกว่าโหลดเนี้อเรี่องอีก ใช้ความเป็น ทีม เวิก ในการผ่านแต่ละด่าน ครับ

MW 3 เนี้อเรี่องทำได้ดีเล่นภาคนี้แล้วสึงเหมือนได้ดูหนัง มหากาฬไตรภาค ระดับhollywood เรี่องหนึ่งเลย สนุกไม่แพ้ภาค เก่าๆ โหมด multiplayer ผมเล่นไม่เคยแลดซัก ครั้งเลย ครับ แนวการเล่นmultiplayerเป็นแนวที่ทำได้สะใจ ไปกับการเป็น ขา บู้ ลุยแหก มากๆเลย แต่รู้สึกว่า จุดสไนมี น้อยไปหน่อย และปีนมีน้อยกว่าภาคก่อนๆ ส่วนโหมด co-op ผมยังไม่เคยเล่นเลยคน หาคนเล่นด้วยไม่ได้ ครับ

สำหรับใครที่ชอบ การเล่นทีม เวิก ผมแนะนำ BF 3 ที่ zest 1699 บาท ที่ pgm 1499 บาท
    ส่วนสำหรับใครที่ชอบ แนวบุก ตะลุย ยิงถล่ม ผมแนะนำ MW 3 ที่ zest และ pgm 1990 บาท
    หรือจะ ซื้อ key สามารถ ซื้อได้ที่ http://www.topzonekeyonline.com/ [โฆษณา ซะ งั้น]
    ของให้ซื้อของแท้นะ ครับ คนสร้างเกมส์จะได้มี กำลังใจ สร้างเกมส์ดีๆให้ พวกเราเล่นกับ ครับ
    ของแถมการ Review BF 3 จากทีม LEMYA

ป.ล. ผมหน้าจะไปเปิดรายการ Review ซะเลยดีไม เนี่ย ไม่เอาดีกว่าไม่มีเวลา ป.ล. ถ้ามีการใช้ภาษาไทยผิด ก็ขออภัย ครับ
    ผมสงสัยเหลือเกิน ว่าทำไม MW3 ในเว็บนี้มันถูกเวอร์ๆ 629.00 บาท เอง 0_o""" ??

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ชอบแนว FPS ไม่ว่าจะ BF3,MW3 ชอบหมดหล่ะครับ
    ไม่แบ่งฝ่ายละกัน -*- ก็เล่นมันทั้งคู่อ่ะ
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    เท่าที่ผมดูคนรีวิวเกม

MW3 เนื้อเรื่องดีในโหมด single อย่างกับหนัง Titanic แต่ไม่ได้เรื่อง muti
    BF3 ภาพสวย Muti ใช้ได้สุดยอดแต่เนื้อเรื่องในโหมด single ห่วย อย่างกับดูหมาแทะกระดูก

คำคมเกมเมอร์

เล่นเกมอย่าดูแค่ที่ภาพ ดูความสนุกเป็นหลัก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ก็ แฟนๆ MW3 มีเยอะกว่าอย่างที่รู้ๆ
    อีกอย่าง BF3 สเปคคอมอาจจะสูงไป ทำให้บางคนยังไม่พร้อมรึเปล่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากไห้ 2 ค่าย นี้ทำงานร่วมกันจิงๆ เอาเนื้อเรื่อง เเบบ cod ภาพเอา เเบบ BF 3 จะเอาตังไปเก็บไว้ไหน .....

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    EA เอ๋ยอย่าเอา BF มาฟัดกะ CoD เลย เอา MoH มาฟัดจะเข้าท่ากว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ฝั่งอเมริกา COD เค้ากวาดเรียบหมดละครับ

เกม Battlefield 3 จาก EA ถือว่าทำการตลาดเกมมาตั้งแต่เปิดตัวเกมอย่างเป็นทางการในงาน E3 2011 เมื่อเดือนมิถุนายน 2011 โดยแสดงเทคโนโลยีเกมตัวใหม่ล่าสุดที่มอบความสมจริงทั้งภาพ,เสียง และระบบการเล่น เต็มอานุภาพ พร้อมกันกับได้รับรางวัลยกย่องจากหลายสำนักด้วย

ผมว่าเกมน่ะไม่ตัดสินกันที่รางวัลที่ได้รับจากสำนักวิจาร์ณเกมสต่างๆ แต่มันอยู่ที่เหล่าเกมเมอร์อ่ะ ที่จะเลือกเล่น ถึงจะได้รางวัลมาเยอะแยะ แต่สิ่งที่ตัดสินเกมนั้นคือคนเล่นเกมมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mikimar อ่านกระทู้
    ใจเย็นๆเกมเค้าอยู่ที่คนชอบ ไม่ได้อยู่ที่กระแส

ปล.ยังไง PC เถื่อนก็เยอะกว่ายอดขายอยู่แล้วละ..
    ผมว่าใช่เลย

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fighting อ่านกระทู้
    ผมสงสัยเหลือเกิน ว่าทำไม MW3 ในเว็บนี้มันถูกเวอร์ๆ 629.00 บาท เอง 0_o""" ??
    วันเป็น key โหลดตัวเกมส์ของแท้ ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไม่เชื่ออ่ะ

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    MW3 เราขายเกมส์ไม่ได้ขายเอนจิ้น !! จาก คนเล่น คอนโซล

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    MW3 เราขายเกมส์ไม่ได้ขายเอนจิ้น !! จาก คนเล่น คอนโซล
    Like หน่อยๆ จากคนคอนโซลเหมือนกัน

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    COD เขาทำตลาดคอมแบบผมได้มากกว่าละมังครับ BTF 3 เล่นเปิดสเปคมาซะ เห็นทู้ถามสเปคทั้งวันเลย แถมเนื้อเรื่อง COD กินใจคนมามากแล้ว ผมก็ชอบ COD มากกกกกก แต่ผมเล่นแล้วเวียนหัว 1 ด่านจบต้องนอนสลบ เพื่อนผมมาเล่นเครื่องผมก็สลบเหมือนกัน มันบอกจอใหญ่ไป ผมว่าไม่เกี่ยวละมั้ง(23นิ้ว) เลยเอา BTF3 มา เล่นเนื้อเรื่องจบไป 7-8 รอบและ บางด่าน5-6 รอบ (ก็มันไม่มีเน็ตนี่ฟร่า) ไงก็รักทั้ง 2 เกม ม๊วฟๆ
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    ผมเห็นเขาขายแต่ DLC
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมว่าจริงๆทั้งBF3และMW3 มันก็ระดับเดียวกันนะ แต่MW3กินสเป็กน้อยกว่าเลยคว้าชัยไป
    BF3 ดีทุกอย่างยกเว้นเนื้อเรื่องที่ยังดาดๆ (จากที่อ่านมา เล่นไม่ไหว)
    MW3 ก็เกือบสมบูรณ์แบบยกเว้นฉากสุดท้ายในโหมดเล่นเดี่ยว (มันส์ แต่ไม่สมเหตุสมผลสุดๆ)

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilAgri อ่านกระทู้
    ผมเห็นเขาขายแต่ DLC
    โอ้โฮย สุดยอดไปเลย เราจะมาดูว่าภาคนี้จะทำเยอะกว่าภาคที่แล้วหรือป่าว