ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 36 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 212930313233 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanNoobKod อ่านกระทู้
    ใช่ตอนโดดลงตามลิฟของพวกมันรึปล่าวครับที่มี ไอ้ตัวใหญ่ๆ โดดลงมาตามให้เอาปืนที่อัพเกรดเยอะๆ ยิงที่หัวรัวๆเด้วก็ร่วงครับ

ไม่ได้ครับมันต้องใช้Phoenix Unpack เท่านั้นอ่าครับ
    เด่วลองอัพปืนเพิ่มดูคับ แต่มันโดนทีเดียวตายนี่ซิ

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkchan อ่านกระทู้
    เด่วลองอัพปืนเพิ่มดูคับ แต่มันโดนทีเดียวตายนี่ซิ

โหดมากสินะ ฮ่าๆ ปล.ผมยังไม่ได้เล่นเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkchan อ่านกระทู้
    แรกๆ แนะนำให้ใช้ระเบิด + ปืนสั้นคู่ ครับ ปืนสั้นสีขาวๆเหมือนแม็กนั่มอัพให้เลเวล4 ยิงแรงมักๆ เลยครับ มันยิงแล้วจะระเบิดเล็กน้อย 2นัดพวกชาวแก็งซ์ตายเรย
    ส่วนพวกยักต้องเอา ปืนแรงๆ ยิงยัดหัวเรื่อยๆอะคับไม่งั้นล้มยากมาก :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TanNoobKod : 18th November 2011 เมื่อ 20:30

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    สูตร ยิงมันส์มากๆ สนุกๆนะ Co-op ก็ใช้ได้

เปิดโทรศัพท์(TAB) เลือกExtrasเลือกCheat เลือกAdd Cheat พิมพ์ตามนี้เลย(สูตรทุกตัวเซฟอัตโนมัติกลับมาเล่นใหม่ไม่ต้องพิมพ์ใหม่มันจะแยกเป็นโหมดๆ)

$100,000 cheese (1)
    อาวุธหลักครบ letsrock (2)
    นัดเดียวจอด goldengun
    วิ่งไม่เหนื่อย runfast
    รถไม่พัง vroom
    ซ่อมรถ repaircar
    เพิ่มเวลอัพเดต whatitmeanstome (3)
    เพิ่มตำรวจ pissoffpigs
    ลดตำรวจ goodygoody
    เพิ่มอริ lolz
    ลดอริ oops
    ปล.1 2 3ตัวใดตัวนึงจำไม่ได้ที่โหมด Gameplay จะมีอมตะ Never die (พิมพ์ถูกป่าวไม่รู้)

เสกรถ

Spawn Ambulance giveembulance
    Spawn Anchor giveanchor
    Spawn Attrazione giveattrazione
    Spawn Bootlegger givebootlegger
    Spawn Challenger givechallenger
    Spawn Commander givecommander
    Spawn Condor givecondor
    Spawn Eagle giveeagle
    Spawn Estrada giveestrada
    Spawn F69 Vtol givevtol
    Spawn Gatmobile givegatmobile
    Spawn Kanada givekanada
    Spawn Kenshin givekenshin
    Spawn Knoxville giveknoxville
    Spawn Krukov givekrukov
    Spawn Miami givemiami
    Spawn Municipal givemunicipal
    Spawn Nforcer givenforcer
    Spawn Peacemaker givepeacemaker
    Spawn Pheonix givepheonix
    Spawn Reaper givereaper
    Spawn Sandstorm givesandstorm
    Spawn Shark giveshark
    Spawn Spectre givespectre
    Spawn Squasar givesquasar
    Spawn Status Quo givestatusquo
    Spawn Taxi givetaxi
    Spawn Titan givetitan
    Spawn Toad givetoad
    Spawn Tornado givetornado
    Spawn Vortex givevortex
    Spawn VTOL givevtol
    Spawn Vulture givevulture
    Spawn Widowmaker givewidowmaker
    Spawn Woodpecker givewoodpecker

เสกอาวุธ
    Spawn 45 Sheperd givesheperd
    Spawn Apocafists giveapoca
    Spawn AR 55 givear55
    Spawn AS3 Ultimax giveultimax
    Spawn Baseball Bat givebaseball
    Spawn Chainsaw givechainsaw
    Spawn Cyber Blaster givecybersmg
    Spawn Cyber Buster givecyber
    Spawn D4TH Blossom giveblossom
    Spawn Electric Grenade giveelectric
    Spawn Flamethrower giveflamethrower
    Spawn Flash Bang giveflashbang
    Spawn Grave Digger givedigger
    Spawn Grenade givegrenade
    Spawn K-8 Krukov givekrukov
    Spawn KA-1 Kobra givekobra
    Spawn M2 Grenade Launcher givelauncher
    Spawn McManus 2015 givesniper
    Spawn Mini Gun giveminigun
    Spawn Molotov givemolotov
    Spawn Nocturne givesword
    Spawn RC Possesor givecgun
    Spawn Reaper Drone givedrone
    Spawn Riot Shield giveshield
    Spawn RPG Launcher giverpg
    Spawn S3X Hammer givehammer
    Spawn SA-3 Airstrike giveairstrike
    Spawn Satchel Charge givesatchel
    Spawn Shock Hammer giverocket
    Spawn Sonic Boom givesonic
    Spawn Stun Gun givestungun
    Spawn TEK Z-10 givetek
    Spawn The Penetrator givedildo
    Spawn Viper Laser Rifle giveslm
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 18th November 2011 เมื่อ 20:58
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    Phoenix โหลดไม่ได้ครับ 99% แล้วมันเออเรอ ผมโหลดหลายครั้งแล้วนะครับ ขอความกรุณาช่วยอัพลง Mediafire หน่อยครับ

Love 3DS ^^
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghoszaba007 อ่านกระทู้
    Phoenix โหลดไม่ได้ครับ 99% แล้วมันเออเรอ ผมโหลดหลายครั้งแล้วนะครับ ขอความกรุณาช่วยอัพลง Mediafire หน่อยครับ
    ไป โหลด จากกระทู้พวก MW3 อ่ะครับใช้ได้เหมือนกัน เอามาอัพเดทก่อนพอ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เคียละเน้ออใครจะให้ไปช่วยตรงไหนบอกกก

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micksut01 อ่านกระทู้
    เคียละเน้ออใครจะให้ไปช่วยตรงไหนบอกกก
    เล่นเร็วไปไหนว้านิ ผม35% เอง หรือตรูเล่นช้าไปวะฮ้ะะะะะะะะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมขอsaveได้ไหมอะครับยากมากมายเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    137
    ตรงที่อะคับที่ไม่ผ่าน อุส่าอัพปืนคู่พอถึงฉากนี้มันก็เปลี่ยนเปนปืนกลให้เอง

กล่าวขอบคุณ
    7
    ตรงที่อะคับที่ไม่ผ่าน อุส่าอัพปืนคู่พอถึงฉากนี้มันก็เปลี่ยนเปนปืนกลให้เอง
    หรือครับ ของผมพอมันโดดลงมาผมก็ยิงที่หัวมันไปเรื่อยๆสักพักพอมีแรงกระแทกมันจะร่วงไปเองทั้งๆทีั่ยังไม่ตาย อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    137
    ผ่านละคับ ต้องยิงอันไปที่หัวเท่านั้น ละก่อนโหลดกระสุนให้เต็มก่อนจะตกลงไป

จากนั้นก็กดให้หมดแม๊ก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    ผมแตกไฟล์ DVD1 ออกมามันเป็นสกุลไฟล์ .iso อ่าครับ ไม่เห็นเป็น .sim ซะหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghoszaba007 อ่านกระทู้
    ผมแตกไฟล์ DVD1 ออกมามันเป็นสกุลไฟล์ .iso อ่าครับ ไม่เห็นเป็น .sim ซะหน่อย
    ต้องเม้าไฟลก่อนคับ ละเข้าไปในไดสที่เม้าไฟสน่ะจ๊ะ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    นอนดีกว่าง่วงแต่อยากเล่น Co-op จังมาเล่นเป้นเพื่อนหน่อยเด่ พรุ่งนี้อะ

ปล.นอนละครับ
    ปล. of ปล.ฝันดีครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    518
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanNoobKod อ่านกระทู้
    นอนดีกว่าง่วงแต่อยากเล่น Co-op จังมาเล่นเป้นเพื่อนหน่อยเด่ พรุ่งนี้อะ

ปล.นอนละครับ
    ปล. of ปล.ฝันดีครับ

ฝันดีเช่นกันครับ พรุ่งนี้ช่วงค่ำผมอาจจะเล่นดูก่อนว่าติดคุยเอ็มรึเปล่า 5555

กล่าวขอบคุณ
    15
    มาดันให้จ้า

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ไม่เห็นมีห้อง co lo เลยครับทำตามทุกอย่างหมดแล้ว ช่วยบอกหน่อยทีครย

กล่าวขอบคุณ
    105
    โทดทีนะครับ ต้องสมัครรหัสของTunngle ไมครับตอบทีนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Go To Sleep
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    เล่นได้นะครับ !!

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    518
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tomjungza อ่านกระทู้
    โทดทีนะครับ ต้องสมัครรหัสของTunngle ไมครับตอบทีนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องครับผม

กล่าวขอบคุณ
    105
    ขอถามหน่อยครับว่าผมลองหาในTunngle ไม่ เห็นมีห้องเลยอะครับกดหลายครั้งก็ไม่มี

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เป็น กำลัง ใจ ให้ เด้อ
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมค้างภารกิจ Airport ทำไงดีครับ ภารกิจแรกๆ เลยอ่าา TT-TT

พอจะถึงจุดหมาย ค้างตลอดเลยทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ของผมเล่นได้ อะไรได้หมดแล้ว 100%

แต่พอผมจะเล่น co lo อะครับ พอลงโปรแกรม Tunngle แล้วพอ คอมมันสั่งรีคอมผมก็รีคอม
    แล้วผม ก็เปิด SmartSteam log-in รหัสเสร็จก็เปิดทิ้งไว้
    แล้วก็เปิดโปรแกรม Tunngle พอ log-in มันก็ไม่ได้ ครับ
    มันบอกว่า a network cable is unplugged อะ ครับ
    ผมติดแค่ตรงนี้ ถ้าไม่ติดตรง a network cable is unplugged ผมก็เข้าเล่นได้ครับ เซงเลย