ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

ขอถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ full และ repack

คือสุมมุติมีเกมที่ co-op กันได้
    แล้วมีคนหนึ่งเล่น full
    อีกคนเล่น repack
    แล้วมาครีห้องเล่นกันจะเห็นห้องมั้ยครับ

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    ก็ต้องดูว่า repack มันตัดอะไรไปไหม

ถ้าไม่ได้ตัดอะไร เขาก็แค่ บีบไฟล์ให้เล็กลงเฉยๆ

ก็ลองเอามาเล่นด้วยกันดูก่อนสิถ้าเป็นพวก openwolrd มันน่าจะเล่นได้

ว่าแต่จะเล่นเกมอะไรล่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    tom clancy's H.A.W.X ภาคแรกครับ

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    REPACK มีหลายแบบครับ เช่น ตัด Multiplayer, ลดคุณภาพมูฟวี่ หรือแค่ บีบไฟล์เฉยๆ (lossless)

ถ้า REPACK ที่เห็นบ่อยๆก็จะมี BLACK BOX กับ R.G. Catalyst

BLACK BOX - มักเป็นแบบ lossless

R.G. Catalyst - มักเป็นแบบ ตัด Multi,ลดคุณภาพมูฟวี่

ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วย

ส่วนเกม HAWX ต้องดูด้วยว่าเป็นแบบไหนครับ