ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545

Smile ถามเพื่อนๆ JKG ครับ วันนี้คุณทำอะไรให้พ่อบ้าง

วันนี้วันที่ 5 ธค.ครับ(บอกทำไม) แค่อยากรู้ว่าเพื่อนๆ JKG วันนี้ทำอะไร เซอร์ไพรซ์ หรือ แอบบอกรัก

สร้างความประทับใจให้คุณพ่อของเพื่อนๆบ้างมั้ย มาแชร์กันครับ

ส่วนตัวผมไม่ได้ทำอะไรหรูหราหรอกครับ แค่บอกรักท่าน ผมเห็นท่านยิ้มก็สุขใจแล้วครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ไม่ได้เจอพ่อ เป็นเดือนๆ เเล้ว ครับ วันนี้เลยไม่ได้ทำไร
    เป็นกำลังใจให้เจอกันไวๆนะคร้าบบ

พา พ่อ ไปลั้น ลา ท่าน จะ รัก มาก ถึง มาก ที่ สุด 5 55
    ระวังแม่รู้นะเออ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phenomenom555 : 5th December 2011 เมื่อ 21:29

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    6
    ชักผ้าครับ

(หน้าที่ทุกอาทิตย์) -w-"

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ไม่ได้เจอพ่อ เป็นเดือนๆ เเล้ว ครับ วันนี้เลยไม่ได้ทำไร

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    พา พ่อ ไปลั้น ลา ท่าน จะ รัก มาก ถึง มาก ที่ สุด 5 55

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ก็กะจะไปที่วัดพระเเก้วกันน่ะค่ะ

ที่มีภาพสีๆบนกำเเพงอ่ะ อยากไปมาก!!!!!

Tags for this Thread