Repack เล่นได้ 100% ครับ ไฟล์ไม่เสียไม่มีปัญหาครับ
แต่ผม mount image แล้วติดตั้ง พอทำการไปสักพักมันขึ้นจอฟ้าครับไม่รู้เป็นอะไร ( สงสัยคอมกาก )
เลยแก้ปัญหาโดยการ mount image แล้วยกเลิกการติดตั้งไป
เข้าไปที่ไดร์ฟที่จำลองโดยการ คลิ๊กขวาแล้วเลือก Open และทำการ Copy ไฟล์ทั้งหมดไปไว้ที่ไหนก็ได้
copy ทั้ง DVD1 และ DVD2 ไปรวมไว้ในโฟลเดอร์ที่เราต้องการ
และก็ปิด mount image ไป ทำการ setup ในโฟลเดอร์ที่เรา Copy มาตามปกติ
ติดตั้งเสร็จ เล่นได้เลย