ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 17 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    {O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BELL7738 อ่านกระทู้
    FileSonic 1GB/Part
    Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 ไฟล์โดนลบไปแล้วหมดเลย

JumboFile 1GB/Part
    Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 โหลด part 1 ไม่ได้ อันเดียว

Wupload 1GB/Part
    Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 ไฟล์โดนลบไปแล้วหมดเลย

PutLocker 1GB/Part

ช่วยเช็คทีครับ โหลดไม่ได้หลาย part เลยครับ ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวรึเปล่าอ่ะ

อยากเล่นมากเลย ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์ต้นฉบับผมลบไปแล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asd1190 อ่านกระทู้
    นี้ใครรูมั้งคับภรกิจนี้ทำไงที่มันให้ขึ้นไปภูเขาหิมะมันจะมีปราศาดละเข้าไปมันจะให้ไปคุยกับนักเวดคับ กด E ละมันไม่คุยกันเลยทำไงภรกิจนี้ช่วยที่คับบบบบบบบ ไม่ก็ขอ saveที่จบภรกิจนี้ก็ได้นะ
    ต้องใช้สกิล shout ใส่ซัมม่อนที่นักเวทเสกมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FrozenGhost อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ เอ่อตัว Full นี่ใช้ mod ยังไงหรอครับ คือผมโหลดมาแตกไฟล์ในโฟลเดอร์เกมแล้ว แต่มันกด Data files ไม่ได้
    1.เข้าไปที่ my documents/My Game/Skyrim
    2.จากนั้นทำการเปิดไฟล์ SkyrimPrefs.ini ด้วย notepad กด Ctrl+f แล้วพิมพ์คำว่า Launcher ลงในกรอบ
    3.ข้างใต้คำว่า [Launcher] ให้เพิ่ม bEnableFileSelection=1 ไว้ข้างใต้คำว่า [Launcher]
    4. เซฟ แล้วลองเข้าเกมดูครับ ทีนี้ก็เข้าคลิก Data file ได้แล้วครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัว 1Gb พาท 1 ไฟล์หายหมดละครับเหลืออันเดียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    1.เข้าไปที่ my documents/My Game/Skyrim
    2.จากนั้นทำการเปิดไฟล์ SkyrimPrefs.ini ด้วย notepad กด Ctrl+f แล้วพิมพ์คำว่า Launcher ลงในกรอบ
    3.ข้างใต้คำว่า [Launcher] ให้เพิ่ม bEnableFileSelection=1 ไว้ข้างใต้คำว่า [Launcher]
    4. เซฟ แล้วลองเข้าเกมดูครับ ทีนี้ก็เข้าคลิก Data file ได้แล้วครับ
    ใช้ได้ละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย knight2592 : 28th December 2011 เมื่อ 20:44

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    1 ในใจเลยครับเกมส์นี้ แต่ยังติดปัญหาค้าง 4-5 วิเป็นพักๆเวลาเดินไกลน่ะครับ มีใครเป็นบ้างรึเปล่า ????

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ overclanre อ่านกระทู้
    ตัว 1Gb พาท 1 ไฟล์หายหมดละครับเหลืออันเดียว
    เดียวว่างๆจะรีอัพใหม่ให้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fosrthand อ่านกระทู้
    1 ในใจเลยครับเกมส์นี้ แต่ยังติดปัญหาค้าง 4-5 วิเป็นพักๆเวลาเดินไกลน่ะครับ มีใครเป็นบ้างรึเปล่า ????
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ เล่นก็ลื่นๆอยู่ อยู่ดีๆก้อค้างไป4-5 วิ เหมือนกันเลยครับ แต่บ้างที่ก็ค้างไม่หายเลย งงๆมาก ทั้งที่ก็เล่นได้ลื่น เป็นเพราะอะไรไม่รู้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    1
    1 gb อ่ะครับผมเหลือพาท1 ที่เหลือโหลดหมดเลยจะมาโหลดพาท1ไฟล์เสียย ช่วยอัพใหม่ให้หน่อยนะครับ ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Colonnello อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ เล่นก็ลื่นๆอยู่ อยู่ดีๆก้อค้างไป4-5 วิ เหมือนกันเลยครับ แต่บ้างที่ก็ค้างไม่หายเลย งงๆมาก ทั้งที่ก็เล่นได้ลื่น เป็นเพราะอะไรไม่รู้เหมือนกัน
    ลง mod รึป่าวครับ?

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    1
    ผมขอถามหน่อยครับ :เปลี่ยนชุด Lydia ทำยังไงหรอครับจะเอาชุดของModใส่อะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    นี่ถามไรหน้อยครับ ตอนแรกสกิลตีเหล็กของผมมันเวล 30 กว่าๆ แต่พอเล่นไป มันก็กลับมา 20 เหมือนเดิมอ่ะครับ เป็นหลายรอบแล้ว ผมหละ ตี อาวุธเวลเยอะๆไม่ได้ซักที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย balckcat1 : 31st December 2011 เมื่อ 16:43

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลง mod รึป่าวครับ?
    ไม่ได้ลงเลยครับ โหลดตัว Full ลง อัพเดท+แคร๊ก แค่นี้เองครับ ผมละ งงๆ เป็นแบบนี้เลยไม่กล้าลง Mod เลย (กลัวเกมส์เจ้ง)

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ผมทำเควสหลักเสร็จหมดแล้ว แล้วไปไหนต่อครับ

อยากมีสตังค์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เปลี่ยนมุมมองเป็น เห็นตัว ทำยังไงอะครับ

เห็นแต่มือ ผมเล่นแล้วปวดหัว บอกทีนะ

แล้ว สูตร ใช้ยังไงอะครับ ใช้ไม่ติดเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ภาพสวยน่าลองเล่นอยู่คับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อลังการงานสร้างมากคับท่าน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    -*- เล่นงงๆ แต่ก็สนุก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย legendz : 2nd January 2012 เมื่อ 21:10

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมโหลดละแตกไฟล์ มันแจ้งงี้อ่าครับบ คอมผมเปนไรไหมอ่า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย codeiv : 2nd January 2012 เมื่อ 00:21 เหตุผล: ใส่ลิ้งผิด

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ขอบคุณนะครับ กำลังโหลดอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cloudgigvery : 3rd January 2012 เมื่อ 01:17

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    เกมนี้ มุมมองเป็นแบบไหนแน่อ่าคับ บางมุมก็ บุคคลที่ 3 บางมุมก็ FPS
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ลงไม่ได้อะมันขึ้น sorry but the setup. date file is missing. อะครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Pacth นะครับ ผมแปลให้ละโดย Google

Elder Scrolls V Skyrim ปรับปรุง 2 - RELOADED

changlog Update 2 :
    ปัญหาประสิทธิภาพการทำงานเป็นครั้งคราวที่เกิดจากการเล่นระยะยาว (PlayStation 3) ที่ดีขึ้น -
    คงปัญหาที่พื้นผิวจะไม่ถูกปรับเมื่อติดตั้งไดรฟ์ (Xbox 360)
    คงผิดพลาดในการเริ่มต้นเมื่อเสียงจะถูกกำหนดเป็นอัตราตัวอย่างอื่น ๆ กว่า 44100Hz (PC)
    คงปัญหาที่ขีปนาวุธไม่ได้จางหายไปอย่างถูกต้อง
    - แก้ไขปัญหาของผู้เข้าพักเป็นครั้งคราวที่จะเดินทางมาถึงงานแต่งงานของผู้เล่นที่ตายแล้ว
    ศพ - Dragon ขณะนี้การทำความสะอาดอย่างถูกต้อง
    - แก้ไขปัญหาที่หายากที่มังกรจะไม่โจมตี
    คงหายากที่ NPC นอนหลับปัญหาการเคลื่อนไหว
    - แก้ไขปัญหาที่หายากกับศพที่ตายแล้วถูกลบขึ้นก่อนเวลาอันควร
    Key - โครงกระดูกในขณะนี้จะทำงานอย่างถูกต้องหากผู้เล่นมี lockpicks ไม่มีในสินค้าคงคลังของพวกเขา
    - แก้ไขปัญหาด้วยการใช้อาวุธที่หายากหลงเสน่ห์การเปลี่ยนชื่อและเกราะ
    - แก้ไขปัญหาที่หายากกับมังกรไม่ถูกต้องให้จิตวิญญาณหลังความตาย
    ปุ่ม ESC ขณะนี้คุณสามารถใช้เพื่อออกจากเมนู (PC)
    คงปัญหาความไวเมาส์เป็นครั้งคราว (PC)
    ทั่วไปการแก้ไขฟังก์ชันการทำงานที่เกี่ยวข้องกับการแมปปุ่มและการควบคุม (PC)

ดาวน์โหลด Elder Scrolls V Skyrim ปรับปรุง 2 - RELOADED>>> http://www.mediafire.com/?6lm6k2xqz5cxjsf

Elder Scrolls V Skyrim ปรับปรุง 3 - RELOADED (1.30 แพทช์)

รายการของการเปลี่ยนแปลง :

เสถียรภาพดีขึ้นในเกม
    การเพิ่มประสิทธิภาพประสิทธิภาพสำหรับ Core 2 Duo
    แก้ไขเรื่องราวสดใสที่สร้างความสามารถในการที่จะทำให้ตัวอักษรที่ผิดพลาดบางอย่าง
    คงที่ในการคำนวณค่าความต้านทานของวิเศษต่างๆ
    คงมีปัญหากับตำแหน่งที่ไม่ถูกต้องของหนังสือบนชั้นวางของในสถานการณ์ที่บ้าน
    คงเคลื่อนไหวโหลดมังกร / ประหยัด
    คงมีความไวเมาส์ (ควบคุม) ตามแนวแกนวาย

ดาวน์โหลด Elder Scrolls V Skyrim ปรับปรุง 3 - RELOADED>>> http://www.mediafire.com/?qel0vqso9kf2e02

Elder Scrolls V Skyrim ปรับปรุง 4 - RELOADED (1.3.10 แพทช์)

รายการของการเปลี่ยนแปลง : Patch ตัวนี้สำหรับนักลง mod ram ที่ทำให้เล่นได้ลื่นขึ้นมาก ๆ

สนับสนุนสำหรับ 4 กิกะไบต์จูน (ที่อยู่ขนาดใหญ่ที่ทราบ)
    แก้ไขปัญหากับอักขระเน้นเสียงไม่ได้แสดงได้อย่างถูกต้องในตอนท้ายของบรรทัด

ดาวน์โหลด Elder Scrolls V Skyrim ปรับปรุง 4 - RELOADED>>> http://www.saveufile.in.th/car.php?file=rjnjqx

แถมครับบทสรุปอย่างเป็นทางการ skyrim Prima http://www.saveufile.in.th/car.php?file=l8tq92 คู่มือ >>>>>http://www.saveufile.in.th/car.php?file=l8tq92

(แพท 4 จะอัพเดทหรือไม่ก็ตามใจนะครับ เพราะผมลงแค่ 1.3 ลง 1.4 แล้วรู้สึกหน่วงๆ แล้วแต่เครื่องใครเครื่องมันนะครับใช้ได้ทั้ง Razor และ Blackbox หมดปัญหาทุกอย่างในเกม นอนยันครับ)

Credit : คุณ oat_hohoho
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fosrthand : 5th January 2012 เมื่อ 14:54

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ลงไม่ได้อะมันขึ้น sorry but the setup. date file is missing. อะครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โหลด
    full ลงได้ครับ เล่นไปเจอมังกรตกใจเลย -*-
    เกาะหลังมังกรยันเลยครับ