ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    ถ้าอย่างนั้นผมว่า พวกเกาหลีก็ไม่ต่างกัน แถมยังชอบโกงอีกด้วย เรื่องการค้ามันมีแบบนี้ทุกที่แหละครับ ไม่ใช่แค่ยิวอย่างเดียว แม้แต่คนไทยเองก็ยังมีเลย คุณเอาเรื่องแค่นี้ไปตัดสิน
    ความคงอยู่คงของเผ่าพันธุ์เขาได้อย่างไร คุณรู้หรือเปล่าสมัยนั้นถ้าฮิตเลอร์ชนะสงคราม ยิวถูกกำจัดไปหมดสิ้น แล้วเป้าหมายต่อไปคือ เผ่าพันธุ์ไหนที่จะถูกกวาดล้างต่อ คุณรู้หรือเปล่า
    ฮิตเลอร์คลั่ง ผิวขาว ตาสีฟ้า ผมสีทอง ถ้าไม่อยู่ในลักษณะนี้ ถือว่าเป็นพลเมืองชั้นสองหมด แล้วถ้าเป็นแบบนั้นคุณคิดว่าประเทศฝ่ายเอเชียจะเหลือรอดเหรอครับ ตรองดูให้ดี
    ความรู้ที่น่ากลัวที่สุดในโลก คือคำว่ารู้เเล้ว ผมว่าคุณกำลังหลงประเด็นนะ เขากำลังถกประเด็นการค้ากันอยู้
    มันก็ไม่ได้หมายความว่า นั่นคือเหตุผลที่ฮิตเลอร์ฆ่าล้างชนยิวนี่ครับ มันอาจเป็นเพียงปัจจัยนึง
    ที่ฮิตเลอร์เกลียดยิวก็ได้ ใครจะไปรู้ความคิดของเค้าล่ะครับ
    ผมยังยืนยันคำเดิม เรื่องมันผ่านมาเเล้วก็ช่างมันเถอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nevermercy : 5th March 2012 เมื่อ 11:51

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    แต่ปะรเทศไทยฮาจริง
    ทำทุกเรื่องให้เป็นเรื่องฮาได้หมด

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ starzerobenz อ่านกระทู้
    ให้ 3 คำ
    ไทย เละ แน่

อีกไม่นานคงมีสงครามโลกครั้งที่ 3 ซึ่งทั้งโลกโจมตีไทยประเทศเดียวแล้วแหละ
    ถ้าจะโจมตีไทยเพราะเรื่องแค่นี้ ผมพูดตามตรง "เพ้อเจ้อ"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ผมไม่แคร์เรื่องแฟชั่น ฮิตเลอร์ คนที่ตายไปแล้ว เกือบ 70 ปี จะเอาอะไรมาก

เรื่องประวัติศาสตร์ก็ไม่ใช่ว่าผมไม่รู้ แต่อตีดที่ผ่านไปแล้วก็เรียกกลับมาไม่ได้

เรายังโดนเรารูปพระพุทธเจ้าไปทำเป็นรองเท้าเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    2
    พวกที่ออกมาดิ้นเเทนพวกฝรั่งนิ บรรพบุรุษมันเป็นยิวรึไงถึงได้ออกมาเเถเเทนกันดีนัก ???

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armsupergame อ่านกระทู้
    สมมุติคนที่เขามาฆ่า "พ่อ" ของคุณมาคุยกับคุณ มีคนมายกย่องเขาในฐานะวีรบุรุษ "ผู้ฆ่าพ่อเรา" คุณจะรู้สึกยังไง?
    สมมุติได้งี้เง่ามาก เอาสมองส่วนไหนจินตนาการขึ้นมานิ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    คนไทย... ร่าเริง...

เจง เจง กิสข่าน
    กล่าวขอบคุณ
    236
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ขอ 5 คำ

I Have No Respow

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1

เคลียดทำไม เอ้า บือ....บือบือบือ......บือ....อืออือ.....ซากาหรอด

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ช่างมันเสะ
    http://www.goodtogifts.com ร้านกิ๊ฟช็อป ของขวัญให้เพื่อน ของขวัญแปลกๆ

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armsupergame อ่านกระทู้
    ผมผ่านจุดนั้นเหมือนกับที่คุณผ่านมานั้นแหละครับ

ผมคิดว่าผมโตขึ้นเยอะ เพราะผมได้ผ่านจุดๆนั้น

แต่สิ่งที่ผมพูด มันคือการเปรียบเทียบที่ค่อนข้างแรง ผมเป็นคนเปรียบเทียบอะไรอย่างนี้ อยู่แล้ว แม้แต่ข้างนอก ผมก็เป็นคนเปรียบเทียบอะไรให้เห็นภาพ ไม่ต้องอ้อมค้อม
    แต่ตอนอยู่แก๊งหมาป่า นายยังแรงไม่เท่าพวกเรานะ คุณน้อง -*-
    ชอบกินไข่เจียว

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ส่วนตัวผมก็คิดว่ามันไม่เหมาะสม การเอาเค้าไปล้อเลียนแบบนี้ ผมยอมรับเลยผมนั้น ชอบ และ ยกย่อง ฮิตเลอร์ มากๆ
    แต่อดีตมันก็เป็นอดีต จะเป็นยังไงเค้าเลวร้ายแค่ไหน ผมก็ชอบ และ ยังยกย่องอยู่เพราะเค้าทำทุกๆอย่างเพื่อ ชาติ อุดมการณ์ของเค้า เพื่อชาติ
    และ ถึงเค้าจะเลวร้ายมากเพียงใด ก็ไม่เหมาะสมที่เอาเอกลักษณ์ของเค้ามาล้อเลียน ... คห.ส่วนตัว งด ดราม่า นะครับ
    ปล.ชอบและยกย่องเค้ามากจนค้นคว้าทุกๆอย่าง หนังสือเกี่ยวกับ อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ เต็มบ้าน

กล่าวขอบคุณ
    5
    ผมผ่านจุดนั้นเหมือนกับที่คุณผ่านมานั้นแหละครับ

ผมคิดว่าผมโตขึ้นเยอะ เพราะผมได้ผ่านจุดๆนั้น

แต่สิ่งที่ผมพูด มันคือการเปรียบเทียบที่ค่อนข้างแรง ผมเป็นคนเปรียบเทียบอะไรอย่างนี้ อยู่แล้ว แม้แต่ข้างนอก ผมก็เป็นคนเปรียบเทียบอะไรให้เห็นภาพ ไม่ต้องอ้อมค้อม
    เหรอครับ...อะไรที่ทำให้คุณคิดว่าผ่านเเล้วล่ะ...หืมม? ชื่อคุณผมยังจำไม่ค่อยจะได้เล้ย โอ๊ะ ขอโทษที่เสียมารยาทนะครับ เเต่เท่าที่สังเกตช่วงนั้นมีอีกสองคนที่เด่นๆนะ เจ้า Kingcesar กับ น้อง InclexivE...อ่าา น่าจะเเค่นี้นะครับ
    จริงๆผมก็ไม่อยากต่อความยาวสาวความยืดหรอกนะครับ เเต่สิ่งที่ผมว่าคุณไม่เคยมีเลย ตั้งเเต่ไหนเเต่ไรมา ก็คือความเกรงใจ อายุก็เพิ่งเท่าไหร่เอง ยืนหยัดเถียงฉอดๆกับคนโน้นคนนี้ ไม่มีความเกรงใจกัน ไม่มีความประนีประนอมเลย
    เเล้วก็พวกเราเวลาจะว่าเวลาจะเตือนใคร พวกเราเตือนคนที่ทำผิดเท่านั้น ไม่ใช่เเค่คิดต่างกับตนก็มาเเขวะด้วยคำพูดที่คนที่โตเเล้วมันไม่ใช้อ่ะครับ ยังไงล่ะ เเต่คุณบอกว่าชีวิตจริงก็เหมือนเเบบนี้งั้นเหรอ โอเคผมไม่เเปลกใจเลยล่ะ

พวกเรากำลังเถียงกันด้วยเหตุผล...เเล้วคุณมันยังไงครับ?

การเปรียบเทียบที่ใช้คำพูดรุนแรง จนทำให้คนๆนึงที่ไม่มีเหตุผลยอมไม่ได้ เลยเถียงกลับไปว่า "แขวะ" ก็ได้...
    เหตุผลอะไรล่ะที่ท่านอยากได้ เมื่อวานมันง่วงๆก็เลยไม่อยากพูดมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingcesar อ่านกระทู้

ก็จริงนะครับ คือไอ้การจะเตือนเนี่ยมันมีหลากหลายวิธี

ซึ่งมันก็เรื่องของคุณอีกเช่นกัน ที่จะเลือกวิธีที่คุณพอใจ

แต่ในบางครั้งบางคราวนั้น ก็ต้องดูถึงอารมณ์และกาลเทศะผู้ฟังหรือผู้ถูกเตือนด้วย

เพราะบางทีเขาไม่เหมือนเรา มาจากร้อยพ่อ พันแม่ ก็ต้องดูกันเป็นกรณีไป
    เเล้วคุณว่า...ผมจะต้องส่งข้อความไปถามข้อมูลส่วนตัวเขาเหรอครับว่าอารมณ์เป็นยังไง อยากได้ข้อความเตือนเเบบ เร้กเก้หรือสกา หรือเมทัล อย่างนั้นเหรอครับ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nevermercy : 6th March 2012 เมื่อ 20:49

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่าถ้าฝรั่งเอารูปในหลวงไปทำตลกๆ คนไทยก็ไม่ยอมนะครับ ประเด็นมันคล้ายๆกัน

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ที่ฝรั่งเค้าว่าก็ไม่ผิดหรอก ฮิตเลอร์น่ะ ฆ่าชีวิตชาวยิวไม่ใช่แค่สิบ ๆ คน แต่ฆ่าเป็นล้าน ๆ คนเลย จะมีคนเกลียดก็ไม่แปลก

ปัจจุบันก็มีลูกหลานของชาวยิวที่ถูกฆ่าในอดีตหลงเหลืออยู่เยอะทั่วโลก ซึ่งคนเหล่านี้โกรธแค้นฮิตเลอร์แทนบรรพบุรุษ

อีกอย่าง อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์ ก็เป็นชาวยิว ที่เค้าไม่ตายเนี่ย เพราะสหรัฐช่วยไว้ โดยรับปากว่าจะช่วยจัดการฮิตเลอร์

แต่มีข้อแม้ว่าจะต้องทำระเบิด ปรมาณู ให้แก่สหรัฐ รู้ไหมสิ่งที่ พรรคนาซีเยอรมันทำในอดีตน่ะ ทำไว้เยอะแค่ไหน

ทั้งสถาปัตกรรม ศิลปะ ภาพวาด ที่สำคัญในยุคกลางของยุโรปถูกทำลายลง ปัจจุบันมีหนังเกี่ยวกับฮิตเลอร์เยอะแยะไม่หาดูได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    มันเป็นธุรกิจ

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    คนทุกคนทำตามความเชื่อของตัวเอง ประเทศเราไม่มีความแค้นกับฮิตเลอร์เหมือนยิว เลยเห็นเรื่องพวกนี้ไม่ค่อยสำคัญ

เราก็แค่รู้ว่าเขาโหด แต่ก็ไม่ได้เกลียดแบบว่า ได้ยินชื่อไม่ได้ เห็นรูปไม่ได้ พวกฝรั่งบางคนก็ไม่ได้แอนตี้มากๆนะ

ส่วนที่ต่อต้านมากๆก็พวกที่เป็นยิว ความเห็นส่วนตัวอ่ะนะ

ปล. ดู ญี่ปุ่นสิ ประเทศโดนปรมาณูจาก US ยังไปร่วมมือกับ US ด้านอุตสาหกรรมเลย เพราะเขาไม่ยึดติดกับอดีตไง

ปล2. รู้สึกชาวยิวจะเป็นชนชาติที่ซวยมากๆ มาแต่โบราณเลยนะเนี่ย อยากรู้สาเหตุจัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxonline17 : 6th March 2012 เมื่อ 20:18
    Steam : Blackwolf

กล่าวขอบคุณ
    5

เหรอครับ...อะไรที่ทำให้คุณคิดว่าผ่านเเล้วล่ะ...หืมม? ชื่อคุณผมยังจำไม่ค่อยจะได้เล้ย โอ๊ะ ขอโทษที่เสียมารยาทนะครับ เเต่เท่าที่สังเกตช่วงนั้นมีอีกสองคนที่เด่นๆนะ เจ้า Kingcesar กับ น้อง InclexivE...อ่าา น่าจะเเค่นี้นะครับ
    จริงๆผมก็ไม่อยากต่อความยาวสาวความยืดหรอกนะครับ เเต่สิ่งที่ผมว่าคุณไม่เคยมีเลย ตั้งเเต่ไหนเเต่ไรมา ก็คือความเกรงใจ อายุก็เพิ่งเท่าไหร่เอง ยืนหยัดเถียงฉอดๆกับคนโน้นคนนี้ ไม่มีความเกรงใจกัน ไม่มีความประนีประนอมเลย
    เเล้วก็พวกเราเวลาจะว่าเวลาจะเตือนใคร พวกเราเตือนคนที่ทำผิดเท่านั้น ไม่ใช่เเค่คิดต่างกับตนก็มาเเขวะด้วยคำพูดที่คนที่โตเเล้วมันไม่ใช้อ่ะครับ ยังไงล่ะ เเต่คุณบอกว่าชีวิตจริงก็เหมือนเเบบนี้งั้นเหรอ โอเคผมไม่เเปลกใจเลยล่ะ

พวกเรากำลังเถียงกันด้วยเหตุผล...เเล้วคุณมันยังไงครับ?

การเปรียบเทียบที่ใช้คำพูดรุนแรง จนทำให้คนๆนึงที่ไม่มีเหตุผลยอมไม่ได้ เลยเถียงกลับไปว่า "แขวะ" ก็ได้...
    เหตุผลอะไรล่ะที่ท่านอยากได้ เมื่อวานมันง่วงๆก็เลยไม่อยากพูดมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingcesar อ่านกระทู้

ก็จริงนะครับ คือไอ้การจะเตือนเนี่ยมันมีหลากหลายวิธี

ซึ่งมันก็เรื่องของคุณอีกเช่นกัน ที่จะเลือกวิธีที่คุณพอใจ

แต่ในบางครั้งบางคราวนั้น ก็ต้องดูถึงอารมณ์และกาลเทศะผู้ฟังหรือผู้ถูกเตือนด้วย

เพราะบางทีเขาไม่เหมือนเรา มาจากร้อยพ่อ พันแม่ ก็ต้องดูกันเป็นกรณีไป
    เเล้วคุณว่า...ผมจะต้องส่งข้อความไปถามข้อมูลส่วนตัวเขาเหรอครับว่าอารมณ์เป็นยังไง อยากได้ข้อความเตือนเเบบ เร้กเก้หรือสกา หรือเมทัล อย่างนั้นเหรอครับ?

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nevermercy อ่านกระทู้

ขยายความหน่อยครับ

ประโยคที่คุณพูดมา มันค่อนข้างกำกวม และไม่บ่งชัดถึงจุดประสงค์ที่แท้จริงของผู้ส่งสารนะครับ

อาจส่งผลให้คนที่คุณกล่าวถึงหรือกำลังจะพาดพิงนั้นเกิดความไม่เข้าใจได้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxonline17 อ่านกระทู้
    คนทุกคนทำตามความเชื่อของตัวเอง ประเทศเราไม่มีความแค้นกับฮิตเลอร์เหมือนยิว เลยเห็นเรื่องพวกนี้ไม่ค่อยสำคัญ

เราก็แค่รู้ว่าเขาโหด แต่ก็ไม่ได้เกลียดแบบว่า ได้ยินชื่อไม่ได้ เห็นรูปไม่ได้ พวกฝรั่งบางคนก็ไม่ได้แอนตี้มากๆนะ

ส่วนที่ต่อต้านมากๆก็พวกที่เป็นยิว ความเห็นส่วนตัวอ่ะนะ

ปล. ดู ญี่ปุ่นสิ ประเทศโดนปรมาณูจาก US ยังไปร่วมมือกับ US ด้านอุตสาหกรรมเลย เพราะเขาไม่ยึดติดกับอดีตไง

ปล2. รู้สึกชาวยิวจะเป็นชนชาติที่ซวยมากๆ มาแต่โบราณเลยนะเนี่ย อยากรู้สาเหตุจัง
    ในความเห็นส่วนตัว และจากที่ได้ศึกษาจากผลวิจัยทางประวัติศาสตร์ ผมคิดว่าเขาน่าจะซวยเพราะพฤติกรรมทางการค้า และมันสมองอันเจ้าเล่ห์แสนกลของเขานะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nevermercy อ่านกระทู้

ก็คงจะต้องเป็นอย่างนั้นนะครับ ถ้ามันเป็นการอำนวยความสะดวกแก่ผู้ที่สร้างความสับสน ความวุ่นวาย ก่อให้เกิดสภาวะขุ่นมัวทางจิตใจของผู้อ่าน

มันก็เป็นสิ่งที่ผู้อ่านหรือผู้รับสารที่ไม่เข้าใจในสารนั้นพึงทำ เพื่อประโยชน์ของตัวผู้รับสารเองไงล่ะครับ

นี่เป็นวิธีง่ายๆในการเข้าถึงความกระจ่างอย่างรวดเร็วโดยไม่ต้องเสียเวลารอ (คือเรียกได้ว่าอย่างน้อยก็ย่นเวลามาได้สักหน่อยนึงก็ยังดี)
    ชอบกินไข่เจียว

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niorjung อ่านกระทู้
    คุณไม่รู้กันหรอก ว่าฮิตเล่อร์ มีผลอะไรกับพวกฝลั่งมั้ง ฮิตเล่อร์ เป็นอะไรที่ไม่น่าจดจำ เค้าโหดร้ายมากสั่งฆ่าชาวยิวเป็นแสนคน
    ไม่ใช่แสนครับ...แค่ชาวยิวที่ถูกฆ่าก็ไม่ต่ำกว่า 6 ล้านคน สงครามครั้งนั้นมีคนตายไม่ต่ำกว่า 60 ล้านคน ฝรั่งกล่าวว่าสงครามครั้งนั้นเกิดจากฮิตเลอร์ต่างชาติเขาเลยเกลียดไงครับ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

The misled...
    ห้องทำงานในบ้านตัวเอง...
    กล่าวขอบคุณ
    483
    ได้รับคำขอบคุณ: 554
    ข่าวเก่าแล้วนิ...

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ... สินค้าขายดีเลย ...

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ทุกวันนี้ เรามั่นใจหรือไม่ ว่าเราไม่ได้รับอะไรมาจากชาวยิว?

คุณแน่ใจรึเปล่าว่าแม่ค้าในประเทศไทยไม่ขายโก่งราคา

ปั่นราคา กักตุนของ ทำให้ของดูเหมือนหายากทั้งๆที่หาง่ายๆ

ไม่ว่าชาวยิวสมัยก่อนจะเป็นเช่นไร ก็ไม่สมควรตายด้วยวิธีต่างๆนาๆที่ฮิตเล่อคิดค้นขึ้นมา

ไม่ว่าจะใช้แก๊ซเพื่อลดต้นทุนในการฆ่า จับ2คนมัดติดกันแล้วยิงเข้าที่คอเพื่อให้กระสุนทะลุ2คน ลดการใช้กระสุน...และต่างๆอีกมากมาย

แต่ว่าเรื่องมาสคอตฮิตเล่อนี่ผมไม่ขอออกความเห็นว่าต้องทำอย่างไร หรือควรจะเดินไปทางไหน... เพราะผมก็มองว่ามันดูน่ารักแบ๊วๆแต่...

ท่าให้เอารูปคนที่ฆ่าพวกพ้องผมมาให้ผมเห็น ไม่ว่าจะเสริมเติมแต่งรูปทำให้น่ารักหรือแบ๊วแค่ไหน ผมก็คงรับไม่ได้เหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eryx : 8th March 2012 เมื่อ 01:09

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eryx อ่านกระทู้
    ทุกวันนี้ เรามั่นใจหรือไม่ ว่าเราไม่ได้รับอะไรมาจากชาวยิว?

คุณแน่ใจรึเปล่าว่าแม่ค้าในประเทศไทยไม่ขายโก่งราคา

ปั่นราคา กักตุนของ ทำให้ของดูเหมือนหายากทั้งๆที่หาง่ายๆ

ไม่ว่าชาวยิวสมัยก่อนจะเป็นเช่นไร ก็ไม่สมควรตายด้วยวิธีต่างๆนาๆที่ฮิตเล่อคิดค้นขึ้นมา

ไม่ว่าจะใช้แก๊ซเพื่อลดต้นทุนในการฆ่า จับ2คนมัดติดกันแล้วยิงเข้าที่คอเพื่อให้กระสุนทะลุ2คน ลดการใช้กระสุน...และต่างๆอีกมากมาย

แต่ว่าเรื่องมาสคอตฮิตเล่อนี่ผมไม่ออกความเห็นดีกว่า เพราะผมก็มองว่ามันดูน่ารักแบ๊วๆแต่...

ท่าให้เอารูปคนที่ฆ่าพวกพ้องผมมาให้ผมเห็น ไม่ว่าจะทำให้น่ารักหรือแบ๊วแค่ไหน ผมก็คงรับไม่ได้เหมือนกัน
    ไม่ออกความคิดเห็น แต่ผมมองว่าดูน่ารักแบ๊วๆ 55555

ล้อเล่นน่ะครับ กระทู้นี้เครียดไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ห้องน้ำไปทางไหนครับผมหลงทางมา - -'

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    เห็นว่าชาวยิว เกลียด ฮิดเลอ มากนิ