ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ต้องใช้ crack เวอร์ชั่นล่าสุดครับ

ถ้าไม่หายต้องรอ crack ตัวใหม่ครับ
    เจ้าสตรีมขาจะไล่เก้บของเถื่อนไปทีละเวอรืชั่น ถ้าสร้างห้องไม่ได้หรือหาห้องไม่เจอ แสดงว่าโดนสตรีมเก็บเวอรืชั่นนั้นไปแล้วครับ

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    ตอนนี้เหมือนมันจะบล๊อคพวกแอคเคาท์ใหม่ๆนะ ไล่อ่านบอร์ดของฝรั่งอยู่ ฮ่าๆ http://cs.rin.ru/forum/viewtopic.php...0532&start=270

GUNPLA MEISTER
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,528
    ขอบใจครับ

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,480
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killkinglion อ่านกระทู้
    ต้องใช้ crack เวอร์ชั่นล่าสุดครับ

ถ้าไม่หายต้องรอ crack ตัวใหม่ครับ
    เจ้าสตรีมขาจะไล่เก้บของเถื่อนไปทีละเวอรืชั่น ถ้าสร้างห้องไม่ได้หรือหาห้องไม่เจอ แสดงว่าโดนสตรีมเก็บเวอรืชั่นนั้นไปแล้วครับ

บ๊ะ ผมใช้ V.8.5 ล่าสุดนะครับ สงสัยต้องรออันใหม่ซะแล้ว

กำลังเล่นโหมดคนเดียวอยู่ (มันส์จนลืมกินข้าว)

แต่ก็ขอบคุณมากนะครับ

ปล.เอาเป็นว่ามาปั้มกระทู้ให้ละกัน อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZeroTails : 14th November 2011 เมื่อ 19:40

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeroTails อ่านกระทู้
    บ๊ะ ผมใช้ V.8.5 ล่าสุดนะครับ สงสัยต้องรออันใหม่ซะแล้ว กำลังเล่นโหมดคนเดียวอยู่ (มันส์จนลืมกินข้าว)

แต่ก็ขอบคุณมากนะครับ
    ผมก็คงต้องรอเช่นกัน TT

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    ฝึกเอาไว้จะเล่นเล่นเทพๆ แต่อย่าเอาไปทำตาม เพราะได้ข่าว มีคนไปปล้นแบงค์จริงๆ ถูก ตร. ยิงตายมาแล้ว ...

กล่าวขอบคุณ
    518
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gund5164 อ่านกระทู้
    ฝึกเอาไว้จะเล่นเล่นเทพๆ แต่อย่าเอาไปทำตาม เพราะได้ข่าว มีคนไปปล้นแบงค์จริงๆ ถูก ตร. ยิงตายมาแล้ว ...

ในเกมมันเมพเกิน = =

กล่าวขอบคุณ
    518
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บูชาซาตาน อ่านกระทู้
    แครกใหม่มาเเล้วอัฟเดทหน้าเเรกหน่อยครับ ไหว้ล่ะ 5555

ยังไม่เห็นวี่แววเลยอ่าครับ หรือผมหาไม่เจอหว่า เอาเป็นว่าถ้าคนทำปล่อยแล้วหรือเจอ ก้มาบอกผมหล่ะกัน อิอิ

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ disconnecter อ่านกระทู้

ยังไม่เห็นวี่แววเลยอ่าครับ หรือผมหาไม่เจอหว่า เอาเป็นว่าถ้าคนทำปล่อยแล้วหรือเจอ ก้มาบอกผมหล่ะกัน อิอิ
    สู้ๆครับพี่ ผมรออยู่

กล่าวขอบคุณ
    623
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ disconnecter อ่านกระทู้

ยังไม่มีนะ เพราะปัญหา ยังไม่เยอะเลยยังไม่มี ฮ่าาาา

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    พาสผิดอะ แก้ไง

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pheyanut119 อ่านกระทู้
    พาสผิดอะ แก้ไง
    ได้และพาส3MFแตกไม่ได้ต้องSF

กล่าวขอบคุณ
    8
    เล่นไม่ได้อยู่ดี เข้าเกมแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    623
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pheyanut119 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อยู่ดี เข้าเกมแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น
    วิธีลง crack V8.5 สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ จะบอกตั้งแต่เริ่มเลย

1. ลงเกม Pay day + ลง steam โหลดตรงนี้

2. Login เข้า steam พอเข้าได้แล้วกดออก

3. โหลด Pay day Crack MP V8.5 Mediafire หรือ saveufile

4. เมื่อโหลดเสร้จแล้ว จะมี 3 โฟลเดอร์

5. นำ Crack ไปทับไฟล์เกม pay day , ส่วน steam ไปทับที่ ที่เราลง Steam ครับ (ไม่ต้องไปแก้ไข พอร์ตใดๆ ทั้งสิน เพราะ แก้ไว้หมดแล้ว)

6. ให้สร้างไฟล์ Short Cut Smart steam ไว้ที่ desktop (เพราะเวลาเราใช้จริงๆ คือ Smart Steam)

7. Login steam ผ่าน Smart steam พอเข้ามาได้แล้ว มองทางล่างซ้ายมือ กดเพิ่มเกม กด Browser จะขึ้นให้ค้นหา เราก็ไปหาที่ตัว launch เกม payday (payday_win32_release.exe)

8. พอเลือกเสร้จ จะมี 3 ปุ่ม ให้เลือกกดปุ่มกลางเพื่อเพิ่มเกม

9. เข้าเกม Payday ผ่าน Desk top ได้เลย ย้ำ เข้าผ่าน desktop shortcut เพราะถ้าเข้าผ่าน steam จะ ทำให้คนอื่นเล่นด้วยไม่ได้[/QUOTE]

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gund5164 อ่านกระทู้
    วิธีลง crack V8.5 สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ จะบอกตั้งแต่เริ่มเลย

1. ลงเกม Pay day + ลง steam โหลดตรงนี้

2. Login เข้า steam พอเข้าได้แล้วกดออก

3. โหลด Pay day Crack MP V8.5 Mediafire หรือ saveufile

4. เมื่อโหลดเสร้จแล้ว จะมี 3 โฟลเดอร์

5. นำ Crack ไปทับไฟล์เกม pay day , ส่วน steam ไปทับที่ ที่เราลง Steam ครับ (ไม่ต้องไปแก้ไข พอร์ตใดๆ ทั้งสิน เพราะ แก้ไว้หมดแล้ว)

6. ให้สร้างไฟล์ Short Cut Smart steam ไว้ที่ desktop (เพราะเวลาเราใช้จริงๆ คือ Smart Steam)

7. Login steam ผ่าน Smart steam พอเข้ามาได้แล้ว มองทางล่างซ้ายมือ กดเพิ่มเกม กด Browser จะขึ้นให้ค้นหา เราก็ไปหาที่ตัว launch เกม payday (payday_win32_release.exe)

8. พอเลือกเสร้จ จะมี 3 ปุ่ม ให้เลือกกดปุ่มกลางเพื่อเพิ่มเกม

9. เข้าเกม Payday ผ่าน Desk top ได้เลย ย้ำ เข้าผ่าน desktop shortcut เพราะถ้าเข้าผ่าน steam จะ ทำให้คนอื่นเล่นด้วยไม่ได้
    [/QUOTE]

ผมก็ทำอย่างนั้นนะ แต่มันเล่นออนไลฟ์ไม่ได้อยู่ดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เง้อตอนเช้ายังออนไลน์ได้ตอนนี้เข้าออนไลน์ พอจะสร้างห้อง ขึ้น Failed Creting Game อะงง เลย ใช่ 8.5 อะ

กล่าวขอบคุณ
    623
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amanza555 อ่านกระทู้
    เง้อตอนเช้ายังออนไลน์ได้ตอนนี้เข้าออนไลน์ พอจะสร้างห้อง ขึ้น Failed Creting Game อะงง เลย ใช่ 8.5 อะ
    เป็นเพราะ Steam สุญเสียการเชื่อมต่อกับเกม ปิด steam เปิดใหม่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไงอ่ะครับ เซฟหายตลอดมีวิธีแก้ใหม ไม่อยากนั้งเล่นใหม่ตลอด

ปล. ใช้เวอร์8.5อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monoregin : 18th November 2011 เมื่อ 15:16

กล่าวขอบคุณ
    623
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monoregin อ่านกระทู้
    ทำไงอ่ะครับ เซฟหายตลอดมีวิธีแก้ใหม ไม่อยากนั้งเล่นใหม่ตลอด

ปล. ใช้เวอร์8.5อ่ะครับ
    เซฟหายลองไปดู ที่ port steam กับตัวเกมนะครับ

ไปดุหน้าแรกของ กระทู้นี้นะ แล้วจะเห็น แล้วทำตามนะ

กล่าวขอบคุณ
    623
    ฮ่าๆๆๆ เล่นไม่ได้แล้ว ^^

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ฮ่าๆๆๆ เล่นไม่ได้แล้ว ^^
    มันก็เล่นไม่ได้อยู่แล้วนี่

กล่าวขอบคุณ
    623
    จนป่านนี้ ก็ยังไม่มีแคร๊ก ออกมา คนเขาเลิกเล่นไปหมดแล้ว 555+++

แต่คนที่ยังอยากเล่นแบบผมยังมีอยู่ ฮ่าาาาๆๆ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รอด้วย ไม่ทันตอนเล่นได้อีกรอบเสียดาย T T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มัน ไม่มีแบบ เนื้อ เรื่องหรอครับ เกม นี้ ! โหลด แล้ว เล่นได้1 000000000% !

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เข้าเกมไม่ได้ มันฟ้องว่า Not subscribed( do not own the game ). Buy ?! อะครับช่วยหน่อยนะครับ

Tags for this Thread