ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ดูผลการโหวต: กระทู้นี้ OK ไหมสำหรับคนที่เล่น Skyrim

ผู้โหวต
1286. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • แจ่มมาก MOD เยอะ เกิดมาเพื่อสิ่งนี้เลยล่ะ

1,225 95.26%
  • เฉยๆ ไม่ชอบ MOD

43 3.34%
  • ตั้งมาทำไมไม่มีประโยชน์

18 1.40%
หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 127 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 412131415162464114 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Skyrim MOD Finder
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,088
    Blog Entries
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puripangd อ่านกระทู้
    มอด หมาป่าอะครับ โหลดไม่ได้ครับ ไฟล์ติดพาสเวิร์ด TT
    พาสเขียนไว้หน้าแรกครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babyvox01 อ่านกระทู้
    -..-

ไม้ที่ทำลูกธนูหาจากไหนครับ
    วิ่งไปตามต้นไม้ก็ไม่มีให้เก็บ
    พกขวาน หากองไม้ จะตัดได้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    [แอบเจ้านาย UPDATE]

Breezehome Enchanting Table by Shittakaburi

เพิ่มโต๊ะ Enchanting ในบ้าน Breezehome ครับ

SS เจ้าของ MOD จะครับ ผมอยู่ที่ทำงานลองให้ไม่ได้ครับ

สนใจไปโหลดที่หน้าแรกนะครับ

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    Mod ฆ่าเด็กถูกใจมากครับ 555

พอดีผมบุกถล่มรังของ Dark Brotherhood แต่ดันมีเด็กอยุ่คนนึง จะฆ่าปิดปากก็ไม่ได้

คราวนี้แหละเสร็จตรู.....

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    Mod ฆ่าเด็กถูกใจมากครับ 555

พอดีผมบุกถล่มรังของ Dark Brotherhood แต่ดันมีเด็กอยุ่คนนึง จะฆ่าปิดปากก็ไม่ได้

คราวนี้แหละเสร็จตรู.....
    ห...ห...ห โหด*****ม ต้องฆ่าล้างบางกันเลยรึ

นี่มันไม่จริงใช่ไหม b1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    เกมนี้มันไม่ใช่ 18+ แล้ว มัน 25+ ไปแล้ว มีฆ่าเด็กอีก ฮ่าๆๆๆๆ เลือดสาดเลย มีมอด 18+ ด้วย แล้วก็งัดแงะ บ้านชาวบ้าน ขโมยของ จับปลาแซลมอล(อันนี้ไม่เกี่ยวแต่จับได้ถ้าใครลองๆไปว่ายน้ำเล่น)

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    1
    Breezehome Enchanting Table by Shittakaburi
    http://www.mediafire.com/?b11yyeltaua7aaj
    พาสไรอะครับ ไส่ชื่อท่านแล้วไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    สูตร "showracemenu
    ทำยังไงครับ เป็น MOD หรอ ผมงง
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sasakiex อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?b11yyeltaua7aaj
    พาสไรอะครับ ไส่ชื่อท่านแล้วไม่ได้
    แก้ให้แล้วครับ

ปล.ช่วงนี้ทำพาสผิดบ่อย สงสัยมึนจัด

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    สูตร "showracemenu
    ทำยังไงครับ เป็น MOD หรอ ผมงง
    มันเป็นสูตรที่ให้เราแก้หน้าตาได้ครับ โดยมันจะเรียกเมนูแต่งหน้าเหมือนตอนเราสร้างตัวละครไงครับ

The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ไม่รู้ว่ามีคนรู้ยังแต่ถ้าซ้ำแล้วก็อย่าว่านะครับเพราะขี้เกียจเปิดอ่านหลายๆหน้า

พิมพ์ tgm ในเกม จะกลายเป็น พระเจ้า แบบฟันไม่ตาย มานาไม่ลด ใช้พลังไม่จำกัด ใช้ที่มันคล้ายๆฮาคิไม่จำกัด ได้ด้วย ของเผ่า Nord อ่า

ถ้าซ้ำอภัย
    ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหน เมื่อแหงนหน้ามองท้องฟ้า ก็รู้สึกเหมือนอยู่ใกล้กัน เพราะท้องฟ้าที่เรากำลังเงยหน้ามองเป็นท้องฟ้าเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    Enhanced Horse Skins by Shogun3d

แก้ไขรายละเอียดของพี่ม้าในเกมครับ

SS เอาของเจ้าของ MOD ก่อนนะครับ ผมยังไม่สามารถเปิดเกมลองให้ได้ครับ T=T

โหลดได้ที่หน้าแรกครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Season อ่านกระทู้
    ไม่รู้ว่ามีคนรู้ยังแต่ถ้าซ้ำแล้วก็อย่าว่านะครับเพราะขี้เกียจเปิดอ่านหลายๆหน้า

พิมพ์ tgm ในเกม จะกลายเป็น พระเจ้า แบบฟันไม่ตาย มานาไม่ลด ใช้พลังไม่จำกัด ใช้ที่มันคล้ายๆฮาคิไม่จำกัด ได้ด้วย ของเผ่า Nord อ่า

ถ้าซ้ำอภัย
    ถ้าไม่จำเป็นก็อย่าใช้เลยครับ ทำให้ว่าที่เกมแห่งปีเสียไปเลย เกมจะไม่สนุกไปในทันทีทันใด ถ้าอยากโกงเกม เอาแค่โกงเงินนิดหน่อย แบกน้ำหนักได้มากกว่าอีกนิดก็พอแล้ว ที่เหลือหาเองจากในเกมจะดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1
    ขอวิธีเสกของแบบละเอียดได้มั้ย งง

พิมพ์แบบนี้ถูกป่าว player.additem ********* "**" แบบนี้ป่าว

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ==ToR== อ่านกระทู้
    ขอวิธีเสกของแบบละเอียดได้มั้ย งง

พิมพ์แบบนี้ถูกป่าว player.additem ********* "**" แบบนี้ป่าว
    คำสั่งเสกของ player.additem เลขของไอเท็ม จำนวนชิ้น
    วิธีหาของนะครับ help "ชื่อของ" 4

เช่นอยากได้อะไรเกี่ยวกะ daedric
    พิมตามนี้

help "daedric"

มันจะขึ้นมาครับ มีเลข เเล้วตามตัวชื่อที่มีคำว่า daedric
    ดูด้านหน้าครับ ว่ามันขื่อคำว่าไรถ้าเป็นitem มันจะขึ้นตัว W.. ขึ้นต้น (มันมี NPC , อื่นๆอีก มันไม่ได้เกี่ยวกะไอเท็ม)
    เราก็เอารหัสที่มันเป็น 000.... ไรนี้มาใส่ในคำสั่ง player.additem

ก็ใช้คำสั่ง

player.additem 000....F 1 (<<< จำเลขไม่ได้อ่ะครับ)

เราก็ได้ daedric armor มา

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ไม่รู้เป็นผมเป็นคนเดียวรึป่าวนะครับ มด No Tint and Desaturation จะมองไม่เห็นไยแมงมุมครับ
    เล่นใหม่ทำเควส กรงเล็บทอง มองไม่เห็นไยแมงมุม - -

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    ขออภัยที่ไม่ได้เข้ามา update เลยเมื่อคืน เนื่องจากไม่สบายเล็กๆครับ (ที่ที่ผมอยู่อากาศหนาวมาก เลยเป็นไข้นิดหน่อย)

วันนี้สัญญาว่าจะ UPDATE เพิ่มแน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    Faster Horses by WheresMyPocket

MOD ปรับให้เราขี่ม้าได้เร็วขึ้นครับ

Download ได้ที่หน้าแรกครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babyvox01 อ่านกระทู้
    ไม่รู้เป็นผมเป็นคนเดียวรึป่าวนะครับ มด No Tint and Desaturation จะมองไม่เห็นไยแมงมุมครับ
    เล่นใหม่ทำเควส กรงเล็บทอง มองไม่เห็นไยแมงมุม - -
    ผมเห็นปกรตินะเพราะผมลองก่อนอัพให้อะสวยด้วย

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    แอบเจ้านาย UPDATE ครับ

Better Beast Races by Xenius

MOD แก้ textures ของ เผ่าที่เป็นพวกกึ่งสัตว์นะครับ (กิ้งก่า+พี่เสือ)

โหลดได้ืที่หน้าแรกนะครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เอ่อ ผมมีปัญหาเหมือนหน้าแรกมันอัดข้อมูลไว้เยอะมากจนเปิดหน้าแรกแล้ว Browser โหลดเยอะจนค้างหลุดไปเลยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ westly อ่านกระทู้
    เอ่อ ผมมีปัญหาเหมือนหน้าแรกมันอัดข้อมูลไว้เยอะมากจนเปิดหน้าแรกแล้ว Browser โหลดเยอะจนค้างหลุดไปเลยอ่ะครับ
    อีกประมาณ 2-3 วัน ผมจะย้ายข้อมูลไปไว้ที่ Blog ของผมด้วยครับ เผื่อท่านไหนที่หน้าแรกเข้าไม่ได้จะได้ไปที่ Blog ได้ครับ

ผมคนอัพยังเข้าไปช้าเลยครับ

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    โทษนะครับ ทำไมผมทำตามที่บอกมาหมดล่ะก็ยังเปิดdata file ไม่ได้แหะ มันเกิดอะไรขึ้น
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    4uDIKs RETEX by 4uDIK

เอาชั้นในออก

SS ของเจ้าของ MOD

หื่นได้ที่นี่
    http://www.mediafire.com/?h6hd2sn9fu877uu

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YcF อ่านกระทู้
    โทษนะครับ ทำไมผมทำตามที่บอกมาหมดล่ะก็ยังเปิดdata file ไม่ได้แหะ มันเกิดอะไรขึ้น
    ช่วยอัพ file skyrimprefs.ini ให้ผมได้ไหมครับ ผมจะได้ช่วยดูให้ครับว่าผิดตรงไหน แล้วผมจะอัพกลับให้ครับ

Tags for this Thread