ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4121314151624 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไม ติดตั้งไม่ได้อ่ะครับ เวลา ติด ตั้งไปแล้ว มันเด้ง Setup Needs The Next Disk แล้ว มันให้ หา Path แล้วให้ เลือก แล้วมันมีคำว่า data3.cab ด้วยอ่ะครับ ต้องทำยังไง ครับ ช่วยผม ด้วย ขอบคุง ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pujung : 6th May 2012 เมื่อ 23:11

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l2al3iT อ่านกระทู้
    ซื้อสกิลแล้วยังครับ ต้องซื้อสกิลก่อน ครับ เลือกสกิล เข้าไปเล่นในด่านแล้วกด Ctrl
    โอ้ว ขอบคุณครับ ไม่รู้ว่าต้องซื้อ ด้วย ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เอ่อ คือว่าผมโหลด One2Up มาอ่ะครับ ตั้งชื่อเหมือนกันหมดแล้ว แตกไฟล์ แต่ว่า part เสียก็ซ่อมแล้ว ? แต่ทำไมยังเสียอยู่ -*-
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston HyperX DDR3 16GB VGA : MSI AMD Radeon R7 370 2G OC EDITION

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    โหลด ไฟล์เต็ม บางทีก็ค้างโหลดไมได้ โหลดพาท 7 ทุกอันโหลด 9 ชั่วโมง ขนาดใช้ IDM โหลด jumbofile ก็ช้าแก้ไขหน่อย อยากเล่น โหลดช้าอย่างงี้ พาทอืนไม่มีปัญหา พาท 7 นี่แหละ ช้าสุดและ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ใครโหลดตัวเต็มไป รบกวน อัพ crack ให้ผมทีครับ

เอาเฉพาะ Crack นะครับ ขอบคุณมากๆๆ
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    111
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AlonTH อ่านกระทู้
    ยืนยันว่าเล่นได้ 10000000000000%
    One2Up(DIRECT LINK) แร๊งงงง
    นายครับ นายตั้งชื่อว่าอะไรหรอครับ ก่อนแตกไฟล์ แล้วมี part ไหนเสียบ้างครับ ?
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston HyperX DDR3 16GB VGA : MSI AMD Radeon R7 370 2G OC EDITION

กล่าวขอบคุณ
    111
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillenser อ่านกระทู้
    One2up เล่นได้ 100%

ของผมตัว Full Skidrow กระตุกครับ
    นายครับ นายตั้งชื่อว่าอะไรหรอครับ ก่อนแตกไฟล์ แล้วมี part ไหนเสียบ้างครับ ?

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

กล่าวขอบคุณ
    111
    ถามจริง ! One2up ใครโหลดแล้ว แตกไฟล์ได้สมบูรณ์ ทำไมผมเสีย 1part แล้วซ่อมไม่ได้ด้วย เปิดไฟล์นั้นขึ้นมามันก็ขึ้น Error เลยอ่ะครับ ควรทำไง ผู้รู้ช่วยตอบที เครียด

FULL GAME SKIDROW นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BEGINNER' : 7th May 2012 เมื่อ 00:14

กล่าวขอบคุณ
    3
    RaccoonCity.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience
    เอ่อ พี่คับ ผมโหลดตัวเต็มมาแล้ว ลงแล้ว เอา skidrow ลงทับแล้วกด เข้าเกมส์แล้ว มันขึ้นแบบนี้อ่ะ แล้วให้กด don't sand อ่ะ มันเป็นอะไรเหรอคับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benloveking อ่านกระทู้
    โหลด ไฟล์เต็ม บางทีก็ค้างโหลดไมได้ โหลดพาท 7 ทุกอันโหลด 9 ชั่วโมง ขนาดใช้ IDM โหลด jumbofile ก็ช้าแก้ไขหน่อย อยากเล่น โหลดช้าอย่างงี้ พาทอืนไม่มีปัญหา พาท 7 นี่แหละ ช้าสุดและ
    ไม่มั้งครับผมโหลดจาก peeje ก็เต็มสปีด

เรื่องการแตกไฟล์ เรื่องปัญหาลงเกมอะไรแนะนำลองอัพเดทโปรแกรมต่างๆที่ผมบอกในนี้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ไม่มั้งครับผมโหลดจาก peeje ก็เต็มสปีด

เรื่องการแตกไฟล์ เรื่องปัญหาลงเกมอะไรแนะนำลองอัพเดทโปรแกรมต่างๆที่ผมบอกในนี้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767
    โหลดได้แล้วคับเหลือแค่ปัญหา ตอนเข้าเกมส์มันขึ้น RaccoonCity.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience นี้อ่ะ แล้วให้กด don't sand อ่ะ ก็หลุดทำยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองไม่เล่นแบบ full screen ดู ช่วยให้หายแลคได้เยอะเลยครับ ผมเล่น 800x600 ลื่นดี

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    มาแล้วรึครับหายไปนานจริงๆงั้นผมขอรับแบบรีแพ็คไปเป็นของขวัญละกัีน

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ลงตัว blackbox mediafire 16 part แล้วมันขึ้น xlive not found อ่ะครับ ผมเลยลง game of window แล้วลองเข้าเกมใหม่ดู คราวนี้หน้าจอดำแล้วเด้งออก ไม่มีerror อะไรเด้งเลย มันเป็นไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benloveking อ่านกระทู้
    โหลดได้แล้วคับเหลือแค่ปัญหา ตอนเข้าเกมส์มันขึ้น RaccoonCity.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience นี้อ่ะ แล้วให้กด don't sand อ่ะ ก็หลุดทำยังไงครับ
    อัพเดทไดร์เวอร์ฺการ์ดจอ Nvidia แ้ล้วอ่ะ ก็เหมือนเดิม ทำยังไงอ่ะครับอยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    111
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้

ทำไมซ่อมไฟล์แล้วยังไม่หายอีกอะครับ พี่ RAMIS ซ่อมหลายๆครั้งก็ยังไม่หาย ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabbawockeez70 อ่านกระทู้
    ของผมเป็นงี้อ่ะครับ

TT
    มีใครแก้ปัญหานี้ได้ไหมครับ หรือเป็นเพราะการ์ดจอ ATI ลองทำหลายอย่างแล้วก็ไม่หาย

กล่าวขอบคุณ
    10
    บางทีนะครับ ปัญหาบางอย่างที่เกิดแค่กับคนบางคนผมก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะมันเป็นที่วินโดร์ ถ้าอยากเล่นจริงต้องเปลี่ยนวินโดร์ ผมก็เคยทำมาแล้ว ส่วนเรื่องแตกไฟล์อ่ะก็บอกแล้วไงครับหวังซ่อมอย่างเดียวไม่ได้หรอก อ่านให้ครบ

อ่านนี่ดูเผื่อช่วยได้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=90178

กล่าวขอบคุณ
    111
    บางทีนะครับ ปัญหาบางอย่างที่เกิดแค่กับคนบางคนผมก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะมันเป็นที่วินโดร์ ถ้าอยากเล่นจริงต้องเปลี่ยนวินโดร์ ผมก็เคยทำมาแล้ว ส่วนเรื่องแตกไฟล์อ่ะก็บอกแล้วไงครับหวังซ่อมอย่างเดียวไม่ได้หรอก อ่านให้ครบ
    โอเคครับ แล้วการตั้งชื่อไฟล์มันเกี่ยวด้วยหรือเปล่าครับพี่ เช่น part1 อาจจะเป็นชื่อมั่วมาก่อนแล้วเราไม่รู้ว่าเป็น part1 เราอาจจะไปตั้งเป็น part3 ไรงี้ มีส่วนเกี่ยวข้องกันหรือเปล่าครับพี่ ?

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BEGINNER' อ่านกระทู้
    โอเคครับ แล้วการตั้งชื่อไฟล์มันเกี่ยวด้วยหรือเปล่าครับพี่ เช่น part1 อาจจะเป็นชื่อมั่วมาก่อนแล้วเราไม่รู้ว่าเป็น part1 เราอาจจะไปตั้งเป็น part3 ไรงี้ มีส่วนเกี่ยวข้องกันหรือเปล่าครับพี่ ?
    นายลองโหลดใหม่ดูครับไอ้พาทที่มันเสีย อ่ะครับ เราเคยมีอาการแบบเดียวกะนายแหละ ถ้าโหลดใหม่พยายามโหลดให้ต่อเนื่องนะครับ อย่าpuase หรือ หstop นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ตอนผีจับเรากดแก้กดยังไงครับมันขึ้น c เเล้วมีลุกศรซ้ายขวา หรือต้องกด c รั่วกลับซ้ายขวา กดยังไงครับ หรือ c เเล้วซ้ายขวา

กล่าวขอบคุณ
    111
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]oky_alM0n อ่านกระทู้
    นายลองโหลดใหม่ดูครับไอ้พาทที่มันเสีย อ่ะครับ เราเคยมีอาการแบบเดียวกะนายแหละ ถ้าโหลดใหม่พยายามโหลดให้ต่อเนื่องนะครับ อย่าpuase หรือ หstop นะครับ
    ลองโหลดดูแล้วนะครับ ตอนแรกมันบอก part1 เสียก็โหลดใหม่มา และพอแตกไฟล์อีกมันบอก part3 และ part5 เสีย ผมก็ต้องโหลดหรอ part/1GB เลยเชียว ?

กล่าวขอบคุณ
    10
    ผมอาจไม่เคบลองตั้งชื่อสลับพาร์ท เพราะงั้นผมคงไม่รู้ว่าจะทำได้ไหม แต่ถ้าจะให้เดา ผมคิดว่ามันทำไม่ได้นะ โหลดเสร็จควรตั้งชื่อให้ตรงกับพาร์ทที่โหลดเลย ไม่งั้นจำยากว่าไฟล์ไหนเป็นพาร์ทไหนกันแน่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeabza125 อ่านกระทู้
    ตอนผีจับเรากดแก้กดยังไงครับมันขึ้น c เเล้วมีลุกศรซ้ายขวา หรือต้องกด c รั่วกลับซ้ายขวา กดยังไงครับ หรือ c เเล้วซ้ายขวา
    ผมกด c รัวๆอ่ะครับ มันก็สลัดได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ผมอาจไม่เคบลองตั้งชื่อสลับพาร์ท เพราะงั้นผมคงไม่รู้ว่าจะทำได้ไหม แต่ถ้าจะให้เดา ผมคิดว่ามันทำไม่ได้นะ โหลดเสร็จควรตั้งชื่อให้ตรงกับพาร์ทที่โหลดเลย ไม่งั้นจำยากว่าไฟล์ไหนเป็นพาร์ทไหนกันแน่
    โอเคครับพี่ ไม่เป็นไรครับ โหลดใหม่ก็ได้ครับ