ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 9171819202129 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    มาเจิมแล้วครับ กำลังโหลดอยู่ ถ้าเล่นได้จะมายืนยันให้ครับ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ผมคงบอกสั้นไป มันต้องงมๆหน่อยตัวนี้
    1- รันตัว Checker.exe ก่อน
    2- แล้วมันจะมีให้เลือกไปที่ตัว Resident Evil Operation Raccoon City v1.0 + 11 Trainer.exe กด OK
    3- มารันตัว Resident Evil Operation Raccoon City v1.0 + 11 Trainer.exe มันจะให้ใส่ ID ก็ปิดไป(เปิด Task Manager ปิดเอา)
    4- เสร็จแล้วตัว trainer จะขึ้นมา* แล้วมันมีคำว่า Run Game อยู่ คลิกไปแล้วคราวนี้เลือกไปไฟล์เกม
    *ถ้า trainer ไม่ขึ้นให้ทำอีกครั้ง

http://www.tempfiles.net/download/20...n-City-v1.html

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ผมคงบอกสั้นไป มันต้องงมๆหน่อยตัวนี้
    2- แล้วมันจะมีให้เลือกไปที่ตัว Resident Evil Operation Raccoon City v1.0 + 11 Trainer.exe กด OK
    3- มารันตัว Resident Evil Operation Raccoon City v1.0 + 11 Trainer.exe มันจะให้ใส่ ID ก็ปิดไป(เปิด Task Manager ปิดเอา)
    4- เสร็จแล้วตัว trainer จะขึ้นมา* แล้วมันมีคำว่า Run Game อยู่ คลิกไปแล้วคราวนี้เลือกไปไฟล์เกม
    *ถ้า trainer ไม่ขึ้นให้ทำอีกครั้ง

http://www.tempfiles.net/download/20...n-City-v1.html
    มันไม่ได้ผลอะครับ พอเปลี่ยนด่านก็เป็นเหมือนเดิม ไม่มีเสียงปืน

Trainer ใช้ได้ MAX XP Point ปลดของทุกอย่างเลยฮ่า ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เข้าเกมส์แล้วกด จะใช้ตัวไหนของ Trainer มีเสียงนะ แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พอเข้าเกมแล้วโหลดนานมากๆๆทำยังไงดีครับของ repack black-box 1-part

กล่าวขอบคุณ
    121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoliCoNclaSsic อ่านกระทู้
    ผม.... ค้างตรงหน้า Loading... คือมันโหลดเสร็จแล้ว แล้วก็มีเพลงขึ้น แต่ภาพยังค้างตรง Loading... อยู่เลย -..-
    เป็นเหมือนกันเลยครับ

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DongRomio อ่านกระทู้
    เข้าเกมส์แล้วกด จะใช้ตัวไหนของ Trainer มีเสียงนะ แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร
    ต้องกดปุ่ม Insert ก่อนครับครับเพื่อเปิดการใช้งาน อยู่แถวๆ Delete อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukzeeza อ่านกระทู้
    ตกลงมีใครช่วยผมได้มั่งครับ นี่รูปครับ
    ลองปรับตรง RaccoonCity.exe เป็น run this as administrator สิครับ ตอนแรกผมก็เป็นแบบคุณแต่พอปรับแล้วก็หายเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ผมเปิดเกมผ่าน trainer ตัวนี้พอตายแล้วก็ยังมีเสียงปืนนะ ลองใช้ดูละกัน

กดใช้ที่ตัว Checker.exe นะครับแล้วเลือกไปที่ Resident Evil Operation Raccoon City v1.0 + 11 Trainer.exe จากนั้นค่อยเลือกตัวไฟล์เกมมันจะเข้าเล่นให้เอง

คือผมทำแล้วเวลาตายก็ยังไม่เสียงปืนเหมือนเดิมหรือเวลาไปเก็บคนอื่นมายิงก็ไม่มีเสียงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นแล้วเมาส์ไวมากกกกกๆๆ มีใครเป็นบ้างครับ และแก้ยังไง ปรับความเร็วเมาส์ให้ช้าสุดๆแล้วยังไวอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mookll อ่านกระทู้
    ต้องกดปุ่ม Insert ก่อนครับครับเพื่อเปิดการใช้งาน อยู่แถวๆ Delete อะครับ
    555 ขอบคุณมากครับ

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457
    เสียงปืนเหมือนกันใส่ที่เก็บเสียงเลย

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ช่วยด้วยครับเกมมีปัญหา คือ ผมเล่นเป็น Vector มันล่องหนไม่ได้ แล้วก็เวลาเกิดใหม่(ตายแล้วเกิด) เสียงปืนมันหายไปอ่ะครับ ช่วยหน่อยเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    full เกมส์ เล่นครับ

แต่กระตุกเครื่องผมคงไม่ไหวละ T_T

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เสียงปืน เป็น BB GUN เลย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    มันให้เราลุยเดียวหรือมีคนมาช่วยไหมครัยไม่กล้าเล่นน่ากลัวแต่อยากเล่นดู
    IRON MAN

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใคร ทำ Co-op เป็นมั้ง ครับ อยากเล่น
    ///*SALED BAND*//
    ***GIVE ME EVERTHING***

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จะหายตัวกด LeftCtrl ครับ

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    trainer ท่าน Ramis ก็ใช้ได้นะครับแต่ว่าเวลาตายทำไมเสียงปืนรู้สึกว่าไม่ค่อยจะได้ยินเลยอะครับเบาด้วยครับ
    DEVIL MAY CRY 4

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ตอนนี้เสียงปืนหายกระตุกกันทั่วหน้าครับไม่ตองตกใจไปคงต้องรอ crack ตัวใหม่ที่ Fix แล้วกันต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครที่เล่นกระตุ๊ก อ่ะลองปรับที่ การ์ดจอ โหมด 3 D ปรับต่ำ สุด ลองหา ใน google ดู น่ะ
    อีกอย่าง จะปรับตรง Resolution ลดลงครับ ปรับให้ 40 หรือ 50 ก้อไม่แลค แล้วครับ ส่วนปรับขนาด ก้อประมาณ 1280 ลง มาอ่ะ ผมรับรองเลยไม่แลคไม่ตุก ลื่นหัวแตกปรับสุดผมยังลื่นเลย HD 5450 ที่ทดสอบ ปรับที่ 800 X 600 60 fps ปรับสุด ลื่น เท่าที่ผมทดสอบ ^^ (แต่ข้อเสียคือ ภาพที่ได้มามันเน่าซะไม่มีแต่แลกกะความลื่นไหลของเกมก้อน่าเล่นอยุ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

ใช้ไม่ติดอ่ะคับ ทำไงอ่ะถึงติด

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    เดวน๊ะ พวกคุณ ที่บอกกันว่า เสียงหายๆ
    มันเป็นตั้งแต่ด่านแรกเลยรึปล่าว
    หรือพอจบด่านแรกแล้ว ค่อยเป็น ทำใมของผมมันมีเสียงปกติทุกอย่างเลยอะ....
    ไอเสียงหายเนี่ยผมไม่เป็นนะแต่กระตุกแทน (นิดๆ)
    เปล่าครับมีเเต่พอเล่นไปนานๆกำลังได้อารมณ์อยู่เสียงปืนก็หายไปเฉยๆเลย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanakana อ่านกระทู้
    ลองปรับตรง RaccoonCity.exe เป็น run this as administrator สิครับ ตอนแรกผมก็เป็นแบบคุณแต่พอปรับแล้วก็หายเลยครับ
    เป็นจอดำๆเหมือนเดิมครับท่าน