ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ไปเป็นไกด์เมืองนอกเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    พัทยาครับ ขาวโบ๊ะ โจ๊ะ มันส์ รัสเซียด้วย 1000+นิดๆ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อยากได้แฟนฟรั่งต้องเรียนภาษารัสเซียครับ อันนี้พูดจิง แล้วมาเป็นguideที่พัทยาครับ ร้อยละ70-80ของฟรั่งที่พัทยาเป็นรัสเซีย ครับเพราะเวลามาซื้อของจะงงมากเพราะน้อยมากที่รัสเซียจะพูดอังกฤษได้ และรัสเซียมาทำงานที่ไทยก็เยอะเพราะเขาก็ไม่ได้เป็นฟรั่งร่ำรวยอะไรนัก
    แต่ว่าสาวรัสเซียสวยครับอยากพูดได้เหมือนกันครับ ได้อยู่คำเดียวครับ(ไป้ซิบ่ะ)

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plfmg อ่านกระทู้
    เจ้าของกระทู้อายุเท่าเราเลย ชอบฝรั่งเหมือนกันด้วยอ่ะ
    คอเดียวกันเลยนะนาร 555+
    เเล้วเจ้าของกระทู้ชอบใครเป็นพิเศษรึเปล่าครับ
    ส่วนนี่คนที่ผมชอบครับ ขอบอกว่า สวย เซ็กซี่มากๆๆเลย
    ถ้าได้มาเป็นเเฟนนะ จะดูเเลอย่างดีชนิดที่ว่า ยุงไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอมเลยล่ะ

ชอบเครี่ เครี่ครับ นักมวยปล้ำหญิง

[IMG]http://www.tempf.com/getfile.php?id=...=4fad3a047b35f[/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ภาษาอังกฤษรอด ก็มีชัยแล้วครับ สาวฝรั่งจีบง่ายกว่าสาวไทยอีก
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    คนยุโรปอ่ะ ชอบคนไทยจะตาย

ขนาดผมไปเรียนเมืืองนอก ยังมีคนชอบผมเลย

ตอนไปผมก็อายุ 16อ่ะ

ถ้าคนมันรักกัน มันชอบกัน ต่อให้มันคุยกันไม่ได้ มันก็เข้าใจกัน ละเรียนรู้่กันไป

เชื่อผมดิ ผมพูดไม่เป็น เขายังสอนผมเลย คุยกันไปยิ่งสนิท

แต่เสียดายที่ผม กลับมาเมืองไทยเนี่ยหละ 555
    เห็นด้วยครับคนไทยมีข้อได้เปรียบอย่างนึง...ฝรั่งชอบคนผิวสีแทนครับซึ่งคนไทยมี5 5 5
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    ฝรั่งซั่มง่ายครับ ถ้าคุณใหญ่พอ
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ขึั้นเครื่องไปต่างประเทศเลยครับ 5555
    ไปเรียนเลย
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    เห็นด้วยครับคนไทยมีข้อได้เปรียบอย่างนึง...ฝรั่งชอบคนผิวสีแทนครับซึ่งคนไทยมี5 5 5
    คนไทยก็ชอบคนผิวขาว(บางคน) - -*

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimasd555 อ่านกระทู้
    คือผมเป็นคนชอบสาวฝรั่งมากๆครับ เวลาดูมวยปล้ำ หรือหนังสือพี่มีรูปสาวๆฝรั่งผมบลอน ผวแทนๆหน่อยๆ มันทำให้ผมใจเต้นแรงแบบว่าาาาา น่ารักอ่าาาาาา *3*

*เวลาผมเห็นสาวไทยหรือไม่สาวญี่ปุ่นที่พวกคุณๆชอบกัน ผมรู้สึกธรรมดาอ่ะไม่เห็นจะน่ารักเท่าสาวฝรั่งเลย

ประเด็นอยู่ที่ว่า แล้วผมจะหาฝรั่งที่ใหนมาเป็นแฟน ผมอายุแค17เอง T^T
    ไปเกาะช้างครับ ท่านผมไปมาเยอะมากครับโดยเฉพาะช่วงสงกรานต์น่ารัก ๆ ก้เยอะดีครับแต่จะหายากพวกหุ่นดีเพราะฝรั่งหนักแป้ง

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LAZT อ่านกระทู้
    เก่งภาษาอังกฤษก็ไปรอดละ สอบชิงทุนไปเรียนต่างประเทศ หรือไม่ก็เล่นเว็บบอร์ดต่างชาติ

****ผมดันชอบสาวเกาหลีอะ ยากกว่าท่านอีก
    ชอบเกาหลีเหมือนกันครับ ตอนไปเที่ยวภูเก็ตนี่เจอบ่อยมาก ใจละลาย 555

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GUBOSS อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นแบบคุณนะแต่ผมคงไม่มีปัญญาไปเอาฝรั่งหรอก น้องชายผมมันเล็ก 555
    เหมือนกัน 5555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plfmg อ่านกระทู้
    เจ้าของกระทู้อายุเท่าเราเลย ชอบฝรั่งเหมือนกันด้วยอ่ะ
    คอเดียวกันเลยนะนาร 555+
    เเล้วเจ้าของกระทู้ชอบใครเป็นพิเศษรึเปล่าครับ
    ส่วนนี่คนที่ผมชอบครับ ขอบอกว่า สวย เซ็กซี่มากๆๆเลย
    ถ้าได้มาเป็นเเฟนนะ จะดูเเลอย่างดีชนิดที่ว่า ยุงไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอมเลยล่ะ

Fox หรอครับ เห็นออกข่าวว่าท้องแล้วหนิ