ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panama007 อ่านกระทู้
    ต้องถามว่านายขับใด้ใหม ผมกระจอกแต่นายนกกระจิบแค่บินก็ตก555555+
    แหม่เสียดายไม่ได้เล่นเวียดนาม จะได้เอาสไนสอยซักหน่อย 555

ดูเอา 555 ชีวิตวันๆเอาแต่รอฮอ 555

ผมไม่ใช่พวกประเภทนั่งบนฮอจนรากงอกอ่ะนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย talesuper : 13th August 2011 เมื่อ 21:40

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ talesuper อ่านกระทู้
    แหม่เสียดายไม่ได้เล่นเวียดนาม จะได้เอาสไนสอยซักหน่อย 555
    ตอนไม่บินอะกลัวอยู่ แต่บินไปแล้ว555+ รับทานหมู

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    โห...เป็นใครก็อยากออกล่ะนะ เมพเกิน

กล่าวขอบคุณ
    9
    อาวๆๆๆๆๆ มาต่อข้างล้างก็ใด้ครับเพ่

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ถ้าคนเล่น BF ก็น่าจะรู้นะว่า "****กาก!!" ส่วนคนไม่เคยก็เมพทั้งนั้นและ ว่าวไปปิง 400+ นายเมพม๊ากกกกก

Edit

Last seen online: 2011-08-12 22:40 on Server: Noobs unter Beschuss - VIETNAM นายแน่นมากก~~~~

อะๆ เพิ่มรูปเดียวจะหาว่าซุ่ย~~~

บริโภค NooB พอสมควรนะเนี่ย นี้แค่ส่วนหนึ่งนะ ไม่นูปก็เซิฟนอก ปิงเยอะๆ ฮ. วาปๆละของชอบเลยละสิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Not~P : 13th August 2011 เมื่อ 22:23

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

ไม่ต้องถึงขนาดเทียบกับของเลก็ได้มั้ง เทียบกับของผมก็พอ ยศไล่ๆกัน

ดูแค่ Playtime ก็รู้แล้วล่ะ ของผมน้อยกว่าเกินครึ่งอีกมั้งน่ะ
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

กล่าวขอบคุณ
    9
    มาดวนกันเลยดีกว่า เราให้สามต่อหนึ่ง เครื่องบิน รถถังอีกสอง ฝังเราสองคนนั้งดู วัดกันเลยว่าใครจะแจ๋งกว่าแล้วจะรู้สึกใด้ว่าอยู่ในรถถังเป็นยังไง จะใด้ไม่ต้องมานั้งพร่าม เราตายภาคหลักซะเยอะหากเล่นเวียดนามอย่างเดียวนะ 10ต่อ1
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panama007 : 13th August 2011 เมื่อ 23:17

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เสียดาย ไม่มีภาคเวียดนาม
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    เราติดลบภาคหลัก หากเวียดนามนะ มาเหอะไม่ใด้โม

กล่าวขอบคุณ
    9
    จบเกมเราซัดไปร้อยยี่สิบกว่าๆ บอกใด้เลยไม่มีใครทำใด้หรอก ไม่ใด้โม

กล่าวขอบคุณ
    548
    มามะ ไอไก่อ่อน

กล่าวขอบคุณ
    9
    เอาวีดีโอมายืนยันว่าคนมันขับเหนือเทพ แต่ละเกมส์60ตัวยืนพื้นหากคนเยอะๆ ไม่ใด้โม ให้เก่งแค่ใหนแล้วแต่ ขนาดรถถังยังหมดปัญญาต่อสู่ 555+ เครื่องบินฝีมือไม่ถึงก็ขี้กลาก ไม่อยากจะโม ก็คนมันแก่ง555+

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ talesuper อ่านกระทู้
    มามะ ไอไก่อ่อน
    อย่าหยาบคายเราคุยกันดีๆ เซิฟใหนว่ามา

กล่าวขอบคุณ
    548
    เอาภาคหลักนะจ๊ะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panama007 อ่านกระทู้
    บอกเลยว่ายอมแพ้ เราติดลบก็ภาคหลัก ไม่เอาหรอก
    ต่างกันยังไงหรือเก่งแค่เวียดนาม+ปิงเยอะๆ จ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย talesuper : 13th August 2011 เมื่อ 23:41

กล่าวขอบคุณ
    9
    เอาภาคหลักนะจ๊ะ
    บอกเลยว่ายอมแพ้ เราติดลบก็ภาคหลัก ไม่เอาหรอก

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ก็อย่างที่เคยบอกไว้ เก่งแค่เวียดนามกับรถถังโง่ๆ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ภาค VN ใครที่ขับฮอเป็นและหลบ RPG เก่ง เท่านั้นก็สบายทั้งเกมแล้วครับ

เพราะไม่ค่อยจะมีอะไรที่จะต่อสู้อากาศยานได้เลย ถ้าทำได้แบบนี้ถือว่าเป็นเรื่องธรรมดาในภาค VN นะผมว่า

ในภาคหลักเทพยังไงก็ต้องถูกสอยครับ ขับเก่งแค่ไหนถ้าเผลอช้าเจอ Tracer Dart ก็จบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    9
    เพื่อนอัดวีดีโอให้ดู รู้ซึกว่าผมขับเท้มากม๊ากเลย คนอยู่ข้างล้างรู้ซึกตระการตา 5555+

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ต้องยอมรับเขาเก่งจริงๆ เก่งก็ต้องชมว่าเก่งครับไม่ได้โม้จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    ต้องยอมรับเขาเก่งจริงๆ เก่งก็ต้องชมว่าเก่งครับไม่ได้โม้จริงๆ
    โดนเตือนกันไปรอบแล้ว อะริเก่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    เอาวีดีโอมายืนยันว่าคนมันขับเหนือเทพ แต่ละเกมส์60ตัวยืนพื้นหากคนเยอะๆ ไม่ใด้โม ให้เก่งแค่ใหนแล้วแต่ ขนาดรถถังยังหมดปัญญาต่อสู่ 555+ เครื่องบินฝีมือไม่ถึงก็ขี้กลาก ไม่อยากจะโม ก็คนมันแก่ง555+

โหยเมพจริงๆๆ จากใจเลย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ภาค VN ใครที่ขับฮอเป็นและหลบ RPG เก่ง เท่านั้นก็สบายทั้งเกมแล้วครับ

เพราะไม่ค่อยจะมีอะไรที่จะต่อสู้อากาศยานได้เลย ถ้าทำได้แบบนี้ถือว่าเป็นเรื่องธรรมดาในภาค VN นะผมว่า

ในภาคหลักเทพยังไงก็ต้องถูกสอยครับ ขับเก่งแค่ไหนถ้าเผลอช้าเจอ Tracer Dart ก็จบแล้ว
    จริงๆมีเพิค Vehicle smk สำหรับยานพาหนะครับไว้ปล่อยควันสลัด Tracer Dart ได้(ของ ฮ. จะปล่อยแฟลร์หลอก)

แต่ถ้าเอาจริงเจอคนใช้ M136 AT4A1 เทพๆเข้าไปหรือสไนแม่นๆก็ร้องครับ โดนสไนสอยตายจากที่นั่งก็มีให้เห็นกันมาแล้ว หนีกันแทบไม่ทัน

ภาคเวียดนามขับ ฮ. ได้แบบนี้อย่าคิดว่าเก่ง เพราะในภาคหลักถือว่าธรรมดาครับ แค่วนไปวนมาเดาทางได้ง่ายมาก
    แล้วจากที่ดูในวิดีโอ รู้สึกเหมือนคนคุมรถถังมีแค่คนเดียว พลป้อมปืนไม่มี การยิงปืนใหญ่จากรถถังให้โดน ฮ. ในความสูงระดับนั้นบอกตามจริงว่าถ้าหากไม่เชี่ยวจริงๆก็ยากที่จะยิงโดนครับ แต่ถ้ามีพลนั่งปืนโคแอกเชี่ยล(หรือปืนกล)เมื่อไหร่ วนแบบนั้นโดนสอยร่วงเอาได้ง่ายๆเลย

ผมก็ไม่ใช่คนที่ขับพาหนะเก่งกาจหรืออะไร แต่ผมว่ามองแค่นี้ใครๆก็น่าจะมองออก เพราะผมไม่เห็นประกายไฟจากป้อมปืนกลของรถถังออกมาเลย แล้วดูจากสกอร์ ก็ฆ่าได้แค่คนเดียว ผมเลยไม่แปลกใจว่าทำไมถึงไม่โดนสอยร่วงสักที
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Manman02 อ่านกระทู้
    จริงๆมีเพิค Vehicle smk สำหรับยานพาหนะครับไว้ปล่อยควันสลัด Tracer Dart ได้(ของ ฮ. จะปล่อยแฟลร์หลอก)

แต่ถ้าเอาจริงเจอคนใช้ M136 AT4A1 เทพๆเข้าไปหรือสไนแม่นๆก็ร้องครับ โดนสไนสอยตายจากที่นั่งก็มีให้เห็นกันมาแล้ว หนีกันแทบไม่ทัน

ภาคเวียดนามขับ ฮ. ได้แบบนี้อย่าคิดว่าเก่ง เพราะในภาคหลักถือว่าธรรมดาครับ แค่วนไปวนมาเดาทางได้ง่ายมาก
    แล้วจากที่ดูในวิดีโอ รู้สึกเหมือนคนคุมรถถังมีแค่คนเดียว พลป้อมปืนไม่มี การยิงปืนใหญ่จากรถถังให้โดน ฮ. ในความสูงระดับนั้นบอกตามจริงว่าถ้าหากไม่เชี่ยวจริงๆก็ยากที่จะยิงโดนครับ แต่ถ้ามีพลนั่งปืนโคแอกเชี่ยล(หรือปืนกล)เมื่อไหร่ วนแบบนั้นโดนสอยร่วงเอาได้ง่ายๆเลย

ผมก็ไม่ใช่คนที่ขับพาหนะเก่งกาจหรืออะไร แต่ผมว่ามองแค่นี้ใครๆก็น่าจะมองออก เพราะผมไม่เห็นประกายไฟจากป้อมปืนกลของรถถังออกมาเลย แล้วดูจากสกอร์ ก็ฆ่าได้แค่คนเดียว ผมเลยไม่แปลกใจว่าทำไมถึงไม่โดนสอยร่วงสักที

เอามาให้ดูอีกอันไอนู๋ ป๋าไม่เคยโดนยิงตกซะที นอกจากเผลอชนต้นไม้55

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อยากขำคำว่าเหนือเทพจริงๆ ผมว่าเทพนี่คงจะเป็นเทพปิง 400+ แค่ 200+ ผมสไนแม่นๆก็กะระยะโคตรยากแล้วครับ 400+ ยิงดักเป็นวากว่าจะโดน

แล้วที่บอกว่าภาคหลักเล่นไม่เก่งก็คงจะเป็นเพราะว่าปิงน้อย + ฮอมันขับยากกว่า เวียดนามอะนะครับ เพราะไม่ค่อยมีใครสอยละมั้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Opt!c : 14th August 2011 เมื่อ 11:35

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    อยากขำคำว่าเหนือเทพจริงๆ ผมว่าเทพนี่คงจะเป็นเทพปิง 400+ แค่ 200+ ผมสไนแม่นๆก็กะระยะโคตรยากแล้วครับ 400+ ยิงดักเป็นวากว่าจะโดน

แล้วที่บอกว่าภาคหลักเล่นไม่เก่งก็คงจะเป็นเพราะว่าปิงน้อย + ฮอมันขับยากกว่า เวียดนามอะนะครับ
    อ่าว คุณรู้ได้ยังไงหนะ