ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ดูผลการโหวต: โสด หรือ มีคู่ อย่างไหนที่คุณคิดว่าดีกว่ากัน ?

ผู้โหวต
124. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • โสด

60 48.39%
  • มีคู่

64 51.61%
    JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    ตอนนี้โสด ต้องโหวตโสด T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ตอนทีึ่ผมยังไม่มีแฟนผมก็มักจะบอกตัวเองว่า อยู่แบบนี้ดีแล้วโสดนี่แหละดีที่สุด อิสระดี ไปไหนก็ได้ จะเล่นเกมก็ไม่มีใครว่าใครแคร์
    พอมีแฟนผมก็บอกกับตัวเองว่า อยู่แบบนี้ดีแล้วไปไหนก็ไปกับเธอ มีคนคอยจู้จี้จุกจิกหรือจะพูดให้ดูดีหน่อยคือคอยแคร์ เกมค่อยเล่นล่ะกัน มีคนคอยหึงคอยหวงด้วย

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kalokipee อ่านกระทู้
    ผมถือไว้อย่างนึง "เรามิอาจจะมีใคร จนกว่าเราจะดูแลตัวเองได้"
    ตามท่านนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ทุกอย่างมีดีมีเสียหมดละครับ ขึ้นอยู่กับว่า เรายอมรับข้อเสียของสิ่งนั้นได้มั๊ยครับ ^^

ปล.ความคิดผมนะครับ no mama
    I Love Mugi >,<

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมอยากมีคู่นะ
    จะจำกัดสิทธิ อะไรก็เอาเหอะ ผมเป็นโรคประจำตัวอยู่แล้ว ไม่ชอบเจอผู้คน เป็นไมเกรนเจอคนยั๊วเยี๊ยแล้วมันตาลายปวดหัว ไม่ชอบเที่ยวมันเหนื่อยร้อนสุดท้ายไมเกรนกำเริ่ม -*- แพ้แอลกอฮอล์ โครตเพอเฟคเลย สุดท้ายทิ้งผมทุกคน 555+

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    ตามเรปแรกครับ