ผมก็กำลังขึ้น ม.6 ตอนนี้ เสือกได้เป็น สภานักเรียน สะดวย ผมยังไม่รู้ตัวเองเลย ชอบอะไร เกมส์ก็ชอบมาก คิดว่าสักวันหนึ่งอยากจะ สร้างเกมส์จีบสาว เป็นของตัวเอง การ์ตูนก็ชอบ วาดรูปก็พอไปได้ สวยใช้ได้ คิดบทการ์ตูนก็ชอบ ด้านการ์ตูนก็หวังว่าสักวันหนึ่ง จะพัฒนาวงการ์ตูนบ้านเราให้กว้างกว่านี้ ทำให้คนทุกเปิดรับ " เรื่องเด็กๆที่มันไม่เด็ก " มากขึ้น นั้นก็คือความฝันว่าสักหนึ่งจะทำ แต่พอเอาจริงๆ ตอนนี้ แม้ง ชีวิต ! 0 ก็ยังติดอยู่ ครูลาออกไป 2ปี แล้วผมแม้งยังไม่ซ่อมเลย พ่อก็บังคับให้ เรียน จบ ม.6 ไป ช่วยงานพ่อ แต่มันไม่ใช้ตัวเรา ว่าจะเรียนบริหารธุรกิจการส่งออก แต่ยังไม่รู้จะเริ่มตรงไหน เลย เศร้าวะ แสสเอ๋ย