ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreeJUNG อ่านกระทู้
    คือตอนเริ่มเกมส์ เขาบอกแล้วว่า จำกัด ฟีเจอร์อะไรบ้างถ้าเป็นตัว Eva
    แต่ใน Folder เกมส์จะมี key.txt อยู่ ลองเอาไปใส่ดูครับ ตัดการเชื่อมต่อก็ดี
    ไม่ได้ผลอย่างไรก็ขออภัย
    ขอบคุณ จขกท มากครับที่แนะนำเกมส์ ชอบๆ
    ขอบคุณมากครับได้แล้วครับ
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    ตอนเข้าครั้งแรกถ้ากด update มันทำให้ทำไรได้ไม่เยอะนะครับ ถ้าอัพเดทแล้วต้องลบแล้วลงเกมใหม่นะครับ แล้วตอนเข้าเกมดูดีๆ จะมีกรอบที่มีหัวสีฟ้าๆครับชื่อ wyUpdate ให้กด cancel ไปครับจะได้เล่นเกมเต็มๆครับ
    "สำหรับคนที่ยังแก้ไม่ได้นะครับ"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momowalker : 20th May 2013 เมื่อ 08:10

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    น่าเล่นจังเลยแหะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมลบลงใหม่มันยังขึ้นว่าคีย์ใช้ไปแล้ว The key you entered is already expired. Please enter a new key. แก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paperwall อ่านกระทู้
    ผมลบลงใหม่มันยังขึ้นว่าคีย์ใช้ไปแล้ว The key you entered is already expired. Please enter a new key. แก้ยังไงครับ
    งั้นแสดงว่า มันจำkey เดิมไปแล้ว อืม เด๋วผมจะลองหา Key ใหม่ให้นะครับ รอหน่อยน้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momowalker : 20th May 2013 เมื่อ 09:08

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    http://store.steampowered.com/app/233860/?l=thai

เป้นเกมที่สมบูรณ์แล้วนะคับ ขายในราคา 15.99 เหรียญ ... หน้าซื้อมาลองเล่นเบยที่เดียว!!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Donutcoconut อ่านกระทู้
    http://store.steampowered.com/app/233860/?l=thai

เป้นเกมที่สมบูรณ์แล้วนะคับ ขายในราคา 15.99 เหรียญ ... หน้าซื้อมาลองเล่นเบยที่เดียว!!!
    มันยังไม่สมบูรณ์ นะครับ เป็นเวอร์ชั้นต่อ จากของผมซึ่งมันจะอัพเดตไปเรื่อยๆ คนซื้อก็อัพเดตได้ ตามปกติครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับเล่นได้แต่ไม่มีเสียงอ่า แล้วจะให้มันสลับมาใช้อาวุธ 2 ต้องกดอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ powerfull อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้แต่ไม่มีเสียงอ่า แล้วจะให้มันสลับมาใช้อาวุธ 2 ต้องกดอะไรครับ
    555+ ผมอยากบอกว่าผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ผมอยากเล่นจน รอ จขกท. ไม่ไหว ผมเลยจัดสตรีม มาเมื่อวันก่อนเลยครับ
    เล่นแบบ งงมั่วๆตาม ทักษะที่ชอบเล่นเกมส์แนวนี้มา เล็กน้อย ถือว่าสนุกครับ
    เล่นได้ไม่เบื่อเลย ยืนยันเลยครับ แต่แรกๆ งงๆนิดๆ ตามภาษา เกมส์แนวนี้
    เน้นอาศัยแบบที่ จขกท. กล่าว ลากเข้าเมือง เก็บดาบขาย รวยจริงครับ
    และก็หาเมืองที่มันจะมีเหมือนที่นอน มันก็จะมีที่ฝึกดาบให้เราครับจะได้แข็งแรงและเก่งขึ้น
    ที่มันจะเป็นเหมือน กลมๆๆใหญ่ๆเหมือนโดมอะไรสักอย่างอะครับ

แต่ผมอยากรู้อย่างนึงทำไมในร้านของมันซ้อนทับกันได้ แต่ทำไมผมซื้อมาได้ทีละอัน
    ลำบากมากเวลาขน ของจะไปสร้าง สิ่งก่อสร้าง เงินก็ยังมีน้อยใช้แค่กระเป๋าใบเล็กดันซ้อนทับกันไม่ได้อีก

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นไปเรื่อยๆจนสร้างเหมืองได้อ่ะครับ จะได้ไม่ต้องไปซื้อเหล็กในเมืองผลิตเองได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rosezombie อ่านกระทู้
    เล่นไปเรื่อยๆจนสร้างเหมืองได้อ่ะครับ จะได้ไม่ต้องไปซื้อเหล็กในเมืองผลิตเองได้เลยครับ

อ๋อขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เกมมันมีเสียงมัยครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tan584361 อ่านกระทู้
    เกมมันมีเสียงมัยครับ
    จากที่ผมเล่นมาสักพัก ไม่มีนะครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    อยากเล่นมานานแล้ว *0*
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ยืนยันอีกคนครับว่าเล่นได้แต่งงเล็กน้อยลากโจรมาใกล้ๆเมืองแล้วเอาดาบมันไปขายจนมีเงินเป็นหมื่นแต่ไม่รู้จะไปซื้ออะไรดี และก็ยังหาคนจ้างเพิ่มไม่ได้เลยตอนนี้โคตรalone 555

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ขอวิธีปรับภาพให้สวยด้วยครับ อ่านตัวนังสือไม่ออกเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ผมโคตรโชคดี พวกทหารมันไปลาดตะเวนกันสัก 2-3 กลุ่ม เจอกับพวกโจรกางเกงเขียว2-3 กลุ่มเหมือนกัน ตายกันระนาวเลย 55555+ รวยเละ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brightza789 อ่านกระทู้
    ยืนยันอีกคนครับว่าเล่นได้แต่งงเล็กน้อยลากโจรมาใกล้ๆเมืองแล้วเอาดาบมันไปขายจนมีเงินเป็นหมื่นแต่ไม่รู้จะไปซื้ออะไรดี และก็ยังหาคนจ้างเพิ่มไม่ได้เลยตอนนี้โคตรalone 555

จะจ้างคนไปตามร้าน เหล้าตามเมืองต่างๆอะครับ มันจะมีรูปขวดอยู่ แต่ละเมืองจะมี 2 ร้าน มั้งนะถ้าจำไม่ผิด ถ้าเก่งๆหน่อยแบบพวก มี สถานะ 10 ขึ้นก็จะราคา 2500 ถ้าเป็นคนธรรมดา 700
    ผมจะเอาพวก700 ไว้แบกของครับ เอาสัก2-3 คนพอ แล้วก็พวก นักดาบ หรือ หมอ ก็จะเอาไปฝึกที่หุ่นเพิ่มอีกที หลังๆเวลาสร้างบ้านสร้างอะไรแล้วจะสนุกครับ
    ตอนนี้ผมกำลัง ฝึกให้ทหารผมอยู่กะว่าจะฝึกสัก status 40
    แล้วกะจะลองไปตีพวกตามเมืองดู เพราะทหารของเมืองนี่ 30+ ทั้งนั้น แต่เซงตรงที่ เราจ้างได้สู้สุดแค่ 20 คน [เองเหรอ] เพราะผมครบ20แล้วจ้างเพิ่มไม่ได้ แต่ก็สนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volcanus อ่านกระทู้
    ผมโคตรโชคดี พวกทหารมันไปลาดตะเวนกันสัก 2-3 กลุ่ม เจอกับพวกโจรกางเกงเขียว2-3 กลุ่มเหมือนกัน ตายกันระนาวเลย 55555+ รวยเละ
    โชคดีมากครับ ของพวกทหารตามเมือง ของดีทั้งนั้นเลยครับ ผมเจอแค่ 1-2 คนเอง แถมเก็บเกือบไม่ทัน มันฟื้นขึ้นมาอีก

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    น่าสนใจมากครับ ขอบคุณครับ