ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 66 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 12202122232432 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naibadboy2011 อ่านกระทู้
    ตกลงแบบ CLONEDVD เล่นได้กันรึเปล่าครับ
    ยังไม่ได้ครับ ตอนนี้โหลดตัวใหม่อยู่ LIMITED EDITION

Design Element
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    ทำไมโหลดตัว full limited edition putlocker 1 part แล้วแตกไฟล์ได้ประมาณ 37 % แล้วขึ้นบางไฟล์ว่า wrong passwords ครับ ลองพาสเวิร์ดทุกอันแล้วก็เป็นแบบนี้ทุกอัน ยังไงช่วยดูทีครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมแนะนำว่าโหลดตัว LT พาสละ 1 GB ดีกว่าครับ ไฟล์เดียวโอากาสไฟล์เสียมันมีจะได้ไม่ต้องเหนื่อยโหลดใหม่

มายืนยันอีกคนครับ โหลดตัว limited ลง crack เล่นได้ 100% ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ถึงนี้มันให้กดไร เนี่ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    แบบนี้ต้อง FULL - LIMITED EDITION
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันเว้อๆครับเล่นจบแล้วเอิ้กๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    หันไปปีกหลังทางซ้าย เหมือนเช็คการเลี้ยวของปีกอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuy8561 อ่านกระทู้
    ถึงนี้มันให้กดไร เนี่ยครับ

หันไปปีกหลังทางซ้าย เหมือนเช็คการเลี้ยวของปีกอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ โชคดีมากโหลดตัว full limited edition เสร็จปุ๊บ แตกไฟล์ไว้ปั๊บ แครกมาพอดี ลงปุ๊บ เล่นได้ปั๊บทันทีเลย ขอบคุณมากครับ

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ผมมายืนยันให่ครับพี่ Ramis

ว่าเล่นได้ชัวร์

JumboFile 1 GB/Part FULL LIMITED EDITION

นี่ครับรูปภาพ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมเล่นไปไกลพอควรและ ไม่ทราบว่ามีปัญหาหลุดกันบ้างไหมครับ (ค้างนะและ) และก็ผมเจอบัคด้วย ตอนเปิดประตู AI จะต้องถีบประตูให้เราเดินไปได้ แต่กลับมาเดินทะลุไปเลย ทั้ง3คน (ตรูก็ไปไม่ได้นิ) ผ่านไป 10 วิ มันวาปมาหน้าผมและถีบประตูให้ - - และแล้วด่านนั้น AI ก็ไม่ช่วยผมยิงเลย...
    อะไรดี

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lookjoom อ่านกระทู้
    ทำไมโหลดตัว full limited edition putlocker 1 part แล้วแตกไฟล์ได้ประมาณ 37 % แล้วขึ้นบางไฟล์ว่า wrong passwords ครับ ลองพาสเวิร์ดทุกอันแล้วก็เป็นแบบนี้ทุกอัน ยังไงช่วยดูทีครับ
    ผมกะลังโหลดได้ครึ่งทางเลย แตกไฟล์ได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวจะลองดูให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ULL GAME - LIMITED EDITION
    แผ่นแท้เลยนะครับมี 10 ภาษา ขนาดจริงราว 17GB ผมนั่งบีบจนเหลือ 13GB นี่แหละ
    แค่แตกไฟล์ ลงอัพเดท วางแคร็กก็เข้าเล่นได้เลย (ก่อนวางแคร็กสำรองไฟล์ก่อนด้วย)

PutLocker 1 Part

โหลดตัวนี้ ลงอัพเดด ลงภาษาแล้ว ลงแคลกแล้ว กดเข้าเกม มันไม่มีไรเด้งขึ้นมาเลยอ่ะ เกมก็ไม่ขึ้น

มันเป็นที่ไรอ่ะ งง

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ดูความพยายามผมละกัน นั้งโหลดทั้งวันแต่เล่นไม่ได้ คราวนี้ผมลองลบ แล้วโหลดใหม่ดู มันจะเล่นได้ใหม ให้มันรู้ไปครับไม่ยอมแพ้
    YURI BOYKA

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4

มันส์สุดแล้วแบบ 3D ได้ Rank เป็น 3D Vision Ready เหมือน BFBC2 ด้วย GTX480 แทบระเบิด

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,408
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เล่นได้ 100% ครับ การ์ด HD6790 ปรับ ultra เล่นลื่นมาก
    ​FUCKING GUY

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ตัว FULL GAME - LIMITED EDITION ต้องลง FULL GAME - LIMITED EDITION กับ ENGLISH FILES มั้ยครับ
    แล้วมันต่างกับFULL GAME - CLONEDVD ยังไงคับ
    ขอข้อมูลหน่อยครับ
    ยังไม่ค่อยเข้าใจ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับบบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    CLONEDVD ลงยังไง ก็เล่นไม่ได้อ่ะครับบบ ช่ววยที TT
    Jizz In My Pants

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 023341271 อ่านกระทู้
    แผ่นแท้เลยนะครับมี 10 ภาษา ขนาดจริงราว 17GB ผมนั่งบีบจนเหลือ 13GB นี่แหละ
    แค่แตกไฟล์ ลงอัพเดท วางแคร็กก็เข้าเล่นได้เลย (ก่อนวางแคร็กสำรองไฟล์ก่อนด้วย)

โหลดตัวนี้ ลงอัพเดด ลงภาษาแล้ว ลงแคลกแล้ว กดเข้าเกม มันไม่มีไรเด้งขึ้นมาเลยอ่ะ เกมก็ไม่ขึ้น

LIMITED EDITION ไม่ต้องลงอัพเดท ไม่ใช่หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    BATTLEFIELD 3 LIMITED EDITION อัพเดตไรเหรอ ผมลง crack เข้าเล่นได้เลยช่วยตอบที คุณ ramis

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 023341271 อ่านกระทู้

ผมก็เป็นครับ process bfe.exe ทำงานแต่เกมไม่รันน่าจะเพราะลงอัพเดทไป ใครก็ได้ช่วยอัพไฟล์ที่อยู่ในโฟรเดอร์ Update\Patch ให้ทีครับ เอาตัวเดิมๆมันน่ะอย่าเอาในโฟรเดอร์นี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย n-e-w : 25th October 2011 เมื่อ 11:42

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    รบกวนผู้รู้ทีครับมันขึ้นแบบนี้

คือผมโหลด Limited Edition แล้วก็แตกไฟล์ ลงแคร็กตามขั้นตอนแล้วพอดับเบิ้ลคลิกเข้าเล่นมันขึ้นแบบนี้อะครับ

Design Element
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CRIticz อ่านกระทู้
    ผมกะลังโหลดได้ครึ่งทางเลย แตกไฟล์ได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวจะลองดูให้นะครับ
    ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็ลองโหลดตัวเดิมอีกรอบละ ดูซิว่าจะเป็นไง

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    รบกวนผู้รู้ทีครับมันขึ้นแบบนี้

คือผมโหลด Limited Edition แล้วก็แตกไฟล์ ลงแคร็กตามขั้นตอนแล้วพอดับเบิ้ลคลิกเข้าเล่นมันขึ้นแบบนี้อะครับ
    เย้ย นี่มัน WINXP ใช่หรือเปล่า WInXP ไม่สามารถเล่นได้นะครับรู้สึกว่า

ผมอยากจะถามอะไรนิด
    ตกลงว่าคนที่โหลด Clone DVD ไปเล่นได้หรือยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    เย้ย นี่มัน WINXP ใช่หรือเปล่า WInXP ไม่สามารถเล่นได้นะครับรู้สึกว่า

ผมอยากจะถามอะไรนิด
    ผมเอามาจากเพื่อนนะไม่ได้โหลดเองแต่พอแตกไฟล์มัน error 2 ไฟล์ครับ แต่เห็นเค้าบอกว่าไม่เป็นไร ปล่อยให้เออเร่อไป ลงให้เสร็จก็พอ แต่ผมใช้วิธีลงตามหน้าเว็บนี้ครับผม
    อยากทราบว่า ของผมเป็น Clone DVD หรือ LE ครับ
    Clone DVD ครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread