ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

FT.CN.T-ara,IU,AOA
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    แอดดที ครับบ

ID: oRoMeoo

ครับบ ^_^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    เพราะเซฟเก่าของคุณใน steam อยู่ที่ appid ตัวอื่นครับ
    เปลี่ยนกลับไปเซฟจะยังอยู่มั้ยครับ หรือมันทับไปแล้ว

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    ID stream: bigbabe617

THX

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ลงแล้วผมกด เข้าเกมส์ไม่ได้อะ PRESS TO THE KEY ตอนเข้าเกมส์อะครับ กดไม่ได้สักปุ่ม แล้วก็ กด ข้ามฉาก intro ตอนเปิดเกมส์ไม่ได้ด้วย
    รบกวนหน่อยนะครับ
    ACTIONVIP PHOTOGRAPHER
    http://www.facebook.com/vipaction

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robzombie อ่านกระทู้
    เปลี่ยนกลับไปเซฟจะยังอยู่มั้ยครับ หรือมันทับไปแล้ว
    อาจจะไม่ทับครับ แต่คงกลับไปเล่นอันเดิมไม่ได้ละ
    นอกจากจะเปลี่ยน appid กลับคืนครับ save จะอยู่ใน folder steam ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ actionvip อ่านกระทู้
    ลงแล้วผมกด เข้าเกมส์ไม่ได้อะ PRESS TO THE KEY ตอนเข้าเกมส์อะครับ กดไม่ได้สักปุ่ม แล้วก็ กด ข้ามฉาก intro ตอนเปิดเกมส์ไม่ได้ด้วย
    รบกวนหน่อยนะครับ
    เป็นไปได้ขอภาพได้มั๊ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    คือ ผม จะแลนกัน ในร้าน แต่ไม่มีใคร มี สตีม แท้ แค่เปิด สมาท สตีม ทิ้งไว้เฉยๆ หรอ ครับ แล้ว เข้าเล่น สร้างห้อง จอยห้องได้เลย ?

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ลง stream เล่นแล้วกระตุก มันเกี่ยวกับเน็ตไหมครับ ทั้ง คนเดียว ทั้ง online งงครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ทำไมแอดเพื่อนไม่ได้หว่าทั้งๆๆที ก็มีเพื่อนอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godjr01 อ่านกระทู้
    คือ ผม จะแลนกัน ในร้าน แต่ไม่มีใคร มี สตีม แท้ แค่เปิด สมาท สตีม ทิ้งไว้เฉยๆ หรอ ครับ แล้ว เข้าเล่น สร้างห้อง จอยห้องได้เลย ?
    ได้ครับ ถ้าทำถูกจะเห็น lobby หรือห้องที่เล่นด้วยครับ เพียงแต่ทุกเครื่องต้องมี idsteam แต่ไม่จำเป็นต้องเป็นของแท้

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่นได้ เเต่ไม่มีใครเล่นกันผม -.-

กล่าวขอบคุณ
    17

มันเป็นแบบนี้ครับ พอล๊อคอิน

ผมลง สตีมเสจ แล้ว เอา สมาท ไปทับ พอกด ล๊อคอิน มันก็ขึ้นแบบนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย godjr01 : 8th September 2011 เมื่อ 17:47

กล่าวขอบคุณ
    5
    วิธีเล่นกับคนในกลุ่มนะครับ
    http://nekoload.com/tutorial/54-steam--join-game.html

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยแอดเพือนทีคับ ผมกดแอดใครไมได้เลย คือมันบอกว่าต้องมีแอดเค้าสตรีมก่อนแต่ผมก็สมัครไปแล้วอะคับ
    ชื่อ cksticker ขอบคุณคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    แอดผมด้วยครับ JayZio อยกเล่นจิงๆ ขอบคุณครับ

Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Id Gurock ครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Stream ID : g2garuda ครับ

กำลังลงเกมอยู่ รบกวน add หน่อยนะฮับ ><

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    http://steamcommunity.com/id/EB-Hop addด้วยนะ พี่ๆ
    ใครยิงแม่นตรงหัวบ้างเอ่ย...

กล่าวขอบคุณ
    17
    ทำไม เข้า Lobby แล้ว มันขึ้น ว่าผม เล่น คนเดียวอยู่ เปิด สตีม ทิ้งไว้ แลน อ่ะครับ T T

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godjr01 อ่านกระทู้

มันเป็นแบบนี้ครับ พอล๊อคอิน

ผมลง สตีมเสจ แล้ว เอา สมาท ไปทับ พอกด ล๊อคอิน มันก็ขึ้นแบบนี้ครับ
    ถ้ากด Next มันจะพาไปไหนครับ ?
    (คือมันบอกว่า คุณได้ลงชื่อเข้าใช้ในคอมพิวเตอ์เครื่องใหม่)
    กด
    1 . เราจะส่งโค้ดไปให้คุณที่อีเมล (แล้วคุณก็นำโค้ดมากรอกลง) โค้ดรหัสความปลอดภัยบน Steam นะครับ
    2. อะไรคือ ข้อความอีเมล ? ฉันไม่รู้ ไม่เข้าใจ ?
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    ถ้ากด Next มันจะพาไปไหนครับ ?
    (คือมันบอกว่า คุณได้ลงชื่อเข้าใช้ในคอมพิวเตอ์เครื่องใหม่)
    กด
    1 . เราจะส่งโค้ดไปให้คุณที่อีเมล (แล้วคุณก็นำโค้ดมากรอกลง) โค้ดรหัสความปลอดภัยบน Steam นะครับ
    2. อะไรคือ ข้อความอีเมล ? ฉันไม่รู้ ไม่เข้าใจ ?

กด next ไปแล้ว มันให้ใส่ code งง เลย แถมผมก็ลงเครื่องนี้ เครื่องเดียว

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    กด next ไปแล้ว มันให้ใส่ code งง เลย แถมผมก็ลงเครื่องนี้ เครื่องเดียว
    เข้าอีเมลของท่านที่ท่านใช้ตอนสมัคร Steam อ่ะครับ จะมีข้อความจาก Steam มา มองหาาโค้ด 5 ตัว แล้วเอามากรอก
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    แอดมาทีครับ Zpatan ขอเล่นด้วยคนครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นผ่านด่านยาวเลย หรือ เป็นด่านๆเหมือน L4D ครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    เข้าอีเมลของท่านที่ท่านใช้ตอนสมัคร Steam อ่ะครับ จะมีข้อความจาก Steam มา มองหาาโค้ด 5 ตัว แล้วเอามากรอก

ผมงง ตรง รหัสลับ นาะครับ เป็น ตัว อะไรก็ไม่รู้ ประมาณนี้แหละครับ &agrave;,&agrave;- แบบนี้ครับ