ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อย่างงี้ผมพึ่งโหลดเสร็จก็ใช้แคร๊กตัวใหม่นี้เลยใชป่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัว Reload นี่มัน มี DLC เหมือน LIMITED EDITION ใหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เล่นได้ ครับ

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    ลง Crack RELORDED เล่นไม่ได้ ลง ALI ทับ เล่นได้คับ ยังไม่เด้งนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    CRACK-RELOADED FOR LIMITED

เล่นได้ 10000 %

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    FULLGAME RELOADED One2Up แตกไฟล์ครั้งแรกผ่านแต่ พอแตกครั้งที่สอง ที่ต้องใส่พาส ไม่ผ่านอะครับ

! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\Open only part1 ,part2 is installing automatically.txt (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\Race Driver Grid nosTEAM.part1.exe (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\Race Driver Grid nosTEAM.part2.rar (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\READ ME FIRST !!!.txt (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file RAMIS UPLOAD.txt (wrong password ?)

พาสผมก็ใช้ทุก link แล้ว copy มาก็ถูก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoizoizoi : 28th May 2013 เมื่อ 22:34

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoizoizoi อ่านกระทู้
    FULLGAME RELOADED One2Up แตกไฟล์ครั้งแรกผ่านแต่ พอแตกครั้งที่สอง ที่ต้องใส่พาส ไม่ผ่านอะครับ

! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\Open only part1 ,part2 is installing automatically.txt (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\Race Driver Grid nosTEAM.part1.exe (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\Race Driver Grid nosTEAM.part2.rar (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file Race Driver Grid PC full game ^^nosTEAM^^\READ ME FIRST !!!.txt (wrong password ?)
    ! E:\Race Driver Grid\NRP52RDG.BY.RAMIS.rar: CRC failed in the encrypted file RAMIS UPLOAD.txt (wrong password ?)

พาสผมก็ใช้ทุก link แล้ว copy มาก็ถูก

นื่คับ SPRP28RACINGREDEFINED-RAMIS

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

∴|OBACON-MASTER™|∴
    .:二階のアパートは狭い。:.
    กล่าวขอบคุณ
    2,740
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,503
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่ได้อยู่ดีครับ ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวผมจะโหลด link อื่นดู

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    เล่นได้ครับFULLGAME RELOADED One2Up
    ใช้แคร๊ก RELOADED FOR LIMITED
    100%
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PetZaNa : 28th May 2013 เมื่อ 23:06
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    CRACK-RELOADED FOR LIMITED เล่นได้ 100%ครับ ว่าแต่ ตัวเข้าเกม grid2 ธรรมดา กับ grid2_avx มันต่างกันยังไงหรอครับ

ใช้จอยเล่นได้ซะด้วยแล่มเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ขอบคุณมากครับเดี๋ยวว่างๆ มาสูบไป

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    2
    ขอผ่านครับ
    กุหลาบไร้หนามมีเพียงมิตรภาพเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooyong อ่านกระทู้
    CRACK-RELOADED FOR LIMITED เล่นได้ 100%ครับ ว่าแต่ ตัวเข้าเกม grid2 ธรรมดา กับ grid2_avx มันต่างกันยังไงหรอครับ

ชุดคำสั่ง /Advanced Vector Extensions / (AVX)
    เพิ่มประสิทธิภาพการคำนวณทศนิยม แอ็พพลิเคชั่นทางวิทยาศาสตร์ การคำนวณเชิงตัวเลขทางด้านวิศวกรรม การเล่นเกม การประมวลผลฟิสิกส์ ฯลฯ ให้ดีมากขึ้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crab : 29th May 2013 เมื่อ 01:00

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    Full Limited /Filecondo 1 Part/Crack RELOADED FOR LIMITED เล่นได้ครับ ไม่ค้าง ไม่แลค ไม่หลุด Perfect
    เสมอต้น.....เสมอปลาย......แต่อาจ......ไม่เสมอไป......!!!

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crab อ่านกระทู้

ชุดคำสั่ง /Advanced Vector Extensions / (AVX)
    เพิ่มประสิทธิภาพการคำนวณทศนิยม แอ็พพลิเคชั่นทางวิทยาศาสตร์ การคำนวณเชิงตัวเลขทางด้านวิศวกรรม การเล่นเกม การประมวลผลฟิสิกส์ ฯลฯ ให้ดีมากขึ้น
    มันต้องใช้ของอินเทล I5 ขึ้นไป ไปตั้งค่าที่ ออฟชั่นก็ได้ครับ (2อัน สำหรับอินเทลเท่านั้น เพึ่มหมอกในเหงามั้งครับ)
    โทดนะผมมั่ว
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChamPSonE อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับไว้โหลดเสร็จผมจะเอาภาพมาฝากครับ
    รูปยืนยันเล่นได้เกิน1สนามแน่นอน ปรับสุดๆ ละได้เท่านี้แหละครับ แต่มุมกล้องตอนแต่งรถควรปรับปรุงมากๆ เลือกล้อรถอยู่แต่มุมกล้องดันถ่ายหน้ารถตลอดเวลา อยากเห็นมุมอื่นต้องกด F2 เพื่อให้เกมเปลี่ยนมุมกล้องให้ดูแบบออโต้ด้วยหยุดตรงไหนไม่ได้มันจะหันไปเรื่อยๆ - -

My PC : Cpu : AMD FX6350 VGA : MSI R9 390x 8Gb Ram : 8GB DDR3 1600 P/s : Cooler Master v750 semi modular Case : Cooler Master 690 ii plus Heatsink : Cooler Master hyper v6 GT

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    กำลังสูบ blackbox ครับ
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    REPACK - BLACKBOX / SaveUFile 1 Part Link 2 / Pass Link1
    แตกไฟล์ / ติดตั้ง / เข้าเล่น / เซฟ+โหลดได้ / งานนี้ Intel มาเองเลย

สเป็ค i7 3770 / Ram 8G / 7970 เล่นได้แน่นอน (ถุย -__- i )

ปล.ถ้าใครใช้ Onza Tournament สามารถปรับที่ก้านอนาลอคให้รถมันเลี้ยวช้าลงได้นะ แหล่ม ^^

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใครเป็นอย่างผมบ้าง
    เวลาเล่นแล้วเสียงมันแตก เป็นบางช่วง

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    save ALI213 อยู่ตรงไหนครับ พอดีลง Crack MP เซฟหายเลย
    I Hate You.

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoizoizoi อ่านกระทู้

ผมก็เป็นครับใช้ link ตั้ง2 link ก็แตกไฟร์ไม่ได้แต่จากประสบการณ์ที่เคยโหลดมาหลายๆเกมส์ เลยพอรู้ว่าถ้าก็อปมาวางแล้วไม่ได้ ให้เราพิมพ์เอาเองครับ สรุปผมพิมพ์เอาคราวนี้แตกไฟร์ได้ปกติครับลองดูครับพิมพ์ตามทุกๆอย่างนะให้กด shift เอานะครับถ้าจะพิมพ์ใหญ่ไม่ต้องไปกด Caps Lock หรอกนะครับพิมพ์ที่ละตัวให้แม่นๆรับรองเวิค

นี้ครับ FULLGAME LIMITED EDITION + CRACK-RELOADED FOR LIMITED เล่นได้แน่นอนครับ ไม่หลุดไม่เด้ง เซฟได้ เสียงไม่แตกไม่กระตุกครับ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manglove : 29th May 2013 เมื่อ 15:12

กล่าวขอบคุณ
    72
    แต่ภาคนี้ ดรอป อารมลง ไม่มีมุมมอง ในรถให้เล่น นะครับ(ตอนนี้ยังไม่มีอ่ะ ไม่รู้ ด่านลึกๆจะมีหรือป่าว ไม่มีนี้...ไม่มีอารมเลยนะ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นได้แล้วครับ LIMITED EDITION ขอบคุณมากมาย

Tags for this Thread