ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    เหลือีกเวลาในการดำเนินชีวิตอีกเยอะครับ คงเปนไปได้ยาก หากคิดจะอยู่ตัวคนเดียวไปตลอดชีวิต

ลองคิดดูนะครับ สมมต คุณ อายุ18 เวลาอายุทั้งหมดของคุณคือ 50 เริ่มเรียน ม. 1วันเจอคนเป็น 100 1เดือน เจอ3000 แล้วในขณะเดียวกันก็เจอคนเดิมๆอีกหลายร้อยพันครั้ง

1ปีเจอ ??? 4ปี เจอ ??? เรียนเข้าทำงาน เจอคนใหม่ และซ้ำๆวันละหลายครั้ง คุณเเหลืออายุอีก32 ปี เจอคนมากมายไปเท่าไร ก็ยิ่งพบความรักเร็วขึ้นเท่านั้น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    คิดดีๆนะครับการทำร้ายตัวเองไม่ช่วยให้อะไรดีขึ้น รอยแผลที่ได้มามันจะคอยซ้ำเติม ให้คิดถึงเรื่องเก่าๆทางที่ดี
    ต้องเปิดใจหาสิ่งใหม่ๆเข้ามา หาไรทำเล่นๆผ่อนคลายอย่าไปคิดฟุ้งซ่านให้มากนัก เป็นกำลังใจครับ..