ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    สมควร ไปดูถูกเขาว่า ลาว ลาว ลาว ลาว ลาว ลาว ลาว เป็นคุณ???คุณจะแค้นใจไหม เรียกกันจนติดเป็นสันดา...แล้ว ผมล่ะสงสารประเทศเค้านะครับ

ให้คนไทยโดนกันมั่ง กะอีแค่รูปนี้ กับ ที่เราไปเหยียบยํ่าศักศรีดิ์ของเขา มันยังน้อยไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    ด่ากลับอ่ะรับได้ แต่ถึงกับทำรูป รองเท้าเหยียบประเทศไทยอย่างนี้ ผมว่าเกินไปนะ ยอมรับครับ ว่าเขามี 4G ถ้าเทียบกับหลายๆอย่างของประเทศไทย เขาสู้ไทยไม่ได้หรอกครับ ไม่ได้ดูถูกนะครับ สู้ๆประเทศไทย

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ขอร้อง อย่าไปมีเรื่องเลย แค่นี้ก็ฝึก รด. จนจะตายอบู่แล้ว ขืนไปมีเรื่อง มีหวังถูกจับส่งไปสู้แหงๆ
    อยู่เฉยๆอะดีและ เราก็มีไปเหยียดหยามเค้าเหมือนกัน แต่เป็นคนกลุ่มน้อย ของเค้าก็เป็นคนกลุ่มน้อย
    เพราะถ้ากลุ่มให้จริง ก็มีปัญหาระหว่างประเทศไปและ *-*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี
    ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ผมว่าปล่อยไว้ดราม่าแน่นอน เพราะเริ่มมีบางคนเริ่มใชัคำพูดที่ไม่สุภาพแล้ว

ทางที่ดี ผมขอล๊อกก่อนล่ะกันนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: