ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    เล่นได้ครับ
    ของผมต้องต่อเน็ตนะถึงเล่นได้ ถ้าปิดเน็ตแล้วมันเปิดไม่เข้า
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครโหลดไฟล์มาแล้วเสียเหมือนผมหรือเปล่า
    ไฟล์ 1,2,4,7,8,14 โหลดมาแล้วเสียครับ ทำให้แตกไฟล์แล้วขาดไฟล์นี้ครับ rld-sciihots.rar,rld-sciihots.r05,r07,r08,r18,r36 ครับ

ผมลองโหลดสลับโฮสอื่นดูแล้วเสียเหมือนกันครับ รบกวนหน่อยนะครับ ไฟล์ใหญ่หรือไฟล์ย่อยก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eiei___ อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครโหลดไฟล์มาแล้วเสียเหมือนผมหรือเปล่า
    ไฟล์ 1,2,4,7,8,14 โหลดมาแล้วเสียครับ ทำให้แตกไฟล์แล้วขาดไฟล์นี้ครับ rld-sciihots.rar,rld-sciihots.r05,r07,r08,r18,r36 ครับ

ผมลองโหลดสลับโฮสอื่นดูแล้วเสียเหมือนกันครับ รบกวนหน่อยนะครับ ไฟล์ใหญ่หรือไฟล์ย่อยก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    โหลดของ ONE2UP อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    CRACK.ONLY-RELOADED แตกไฟล์แบบคลิกขวา แล้วเลือก อันล่างสุดแบบสร้างโฟลเดอร์ไม่ได้นะคับ มันจะฟ้อง ตัวหนังสือเกิน 256 ไรไม่รู้มัน วิธีแก้คือ ต้องเปิดไฟล์ซิบแล้ว ลากข้อมูลด้านในออกมานะคับ แก้ไขจุดนี้ด้วยนะคับผม

ส่วนตัวเกม ผมลองใช้แคร๊กที่ติดมากับ ไฟล์ .iso ดูก่อนปรากฏว่ารันเข้าเกมได้แต่จอดำ ต้องรอสักพักนะคับให้เกมมันรันไปเองประมาณ 30 วิถึงจะเข้าหน้าเกมได้นะคับ จะเป็นเฉพาะรอบแรกนะคับ คือเล่นได้คับผม
    กับแคร๊ก Reloaded ลองทดสอบแล้วผลที่ได้คือ ได้เหมือนกันคับ คาดว่าหน้าจะเป็นตัวเด่วกันนั้นละคับ
    วิธีลงเกม
    -ลงตามปกติตามเจ้าของกระทู้ว่าละคับ
    -แต่แคร๊กนี้ ต้องเปิดไฟล์ซิบขึ้นมาแล้วลากมาแตกเอาไม่งั้นจะเจอปัญหา ตัวหนังสือเกิน ไรนั้นนะคับผม (สำหรับแคร๊กรีโหลดนะคับเจอ แต่แคร๊กที่ติดมากับตอนจำลองไฟล์ iso ไม่เจอนะคับ)
    -กดเพื่อเล่นเกมใส่ชื่อ รอไอแถบเปอเซนด้านล่างโหลดให้เต็มก่อนคับ
    -แล้วก็เข้าเล่นได้เลยคับ พอเข้าเกมไปตอนแรกมันจะถาม คอนเน๊กมันจะมีกรอกไว้อยู่แล้วเราแค่ คอนเน็กพอคับ แล้วก็มันจะถามเพล์ออฟไลฟ์ก็ออฟไป จบคับ ฉากเนื้อเรื่องต่างๆดูได้ปกติคับผม
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ป.ล. ตัวเกมผมทดสอบทั้ง 2 แบบเลยคือเลยทั้งแบบต่อเน็ตไม่ต่อเน็ตนะคับ
    แบบเปิดเน็ต ผลคือ เล่นได้ปกติคับผม
    แบบไม่เปิดเน็ต ผลคือ เล่นได้ปกติเช่นกัน แต่จะถามว่าต้องการออฟไลฟ์หรือไม่แค่นั้นตอนเข้าเกมแรกๆนะคับ

อ้อผมโหลดไฟล์ one2up นะคับ ป.ล. สำหรับบ้างเม้นที่โหลดมาละ ขึ้นแปลกๆ แบบเม้นด้านบน แถวๆนี้ อันนั้นตอนโหลดมา คุณตั้งชื่อไฟล์ผิดละคับ แนะนำง่ายๆนะคับ ก๊อปชื่อ หัวกระทู้มาเลยเช่น
    STARCRAFT II HEART OF THE SWARM PROPER - RELOADED แล้วเติม 1 หรือ STARCRAFT II HEART OF THE SWARM PROPER - RELOADED-part1 ติดหลังมันจะได้ไม่งงนะคับ
    ถ้าเป็นของBackbox ทำก็คล้ายๆด้านบน เช่น STARCRAFT II HEART OF THE SWARM PROPER - Blackbox-Part1 นะคับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    ง่ายๆแค่นี้ละ ตอนแตกไฟล์ก็จะไม่เจอปัญหาและคุณจะไม่งงกับไฟล์ด้วยว่าโหลดมาถูกผิดนะคับผม

ขอให้สนุกกับเกมนะคับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    ป.ล. เท่าที่่ลองๆดู เปิดเน็ตกับปิดเน็ตเหมือนจะมีผลกับเซฟนะคับ ถ้าเปิดเน็ตแล้วมาปิดเน็ตเล่น เข้าเกมไปตั้งออฟไลฟ์ไรนั้นเหมือนเซฟจะหายนะคับผม ไม่ฟันธงเรื่องนี้แต่กัไว้ก่อนดีสุดคับผม ถ้าเล่นแบบเปิดก็เปิดตลอดเลย ถ้าปิดก็ปิดตลอดเลยคับจบง่ายดีคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sinjin : 8th April 2013 เมื่อ 03:03

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyanat602 อ่านกระทู้
    โหลดของ ONE2UP อะครับ
    โฮสแรกที่โหลดเลยครับอันนี้ เดี๋ยวซ้ำอีกรอบ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ยังไม่ได้ครับ อะไรจะซวยปานนั้น ผมคนเดียวใช่ม๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ทำไมผมเล่นกับบอท ไม่ได้อ่าครับ เข้าไปแล้ว มันerror อ่า

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอบคุณจ้าาาา
    AMD FX 8350 Black Edition 4.00 GHz RAM KingSton HYPER X 16G (4x4)Graphics AMD HD7950 DCll TOP CrossFire POWER XFX PRO850W FULL 80PLUS CORE EDITION

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

มันขึ้นแบบนี้นี่ต้องไปปรับตรงไหนหรอคับ firewall ผมก็ไม่ได้เปิด ถ้าจะเข้าเล่นผมก็ต้องปิดเน็ตเล่น ช่วยบอกที ขอบคุณคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้ครับ พอเข้าหน้าล็อกอินมันก็เด้งออกเลย ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooyo อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ครับ พอเข้าหน้าล็อกอินมันก็เด้งออกเลย ช่วยทีครับ
    ต้อง ตัดเนทครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

ยูนิตไม่ครบ

มีใครเป็นแบบผมบ้างยูนิตไม่ครบครับในโหมดเล่นกับบอทถ้าเทียบกับโหมดเนื้อเรื่องยูนิตกับสกิลที่ใหม่ๆหายหมดไม่ทราบว่าต้องเล่นยังไงครับถึงได้ตัวครบเล่นจบวันเดียวเพราะอยากได้ตัวครบตอนเล่นกับบอทครับมีใครรู้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    น่าเสียดายอะ map editor ใช้ไม่ได้ ฮือๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    win7 64bit เล่นได้ครับแต่ต้องปิดเน็ท ถ้าต่อเน็ทไว้เข้าเกมส์หน้า log in มันเด้งออกซะงั้น แต่ก็ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 1000 เปอร์เซ็นคับ ตัวนี้เจ๋งมากคับ ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    มีตัวใหม่มั้ยอะในแบบเล่นกับคอมอะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมเล่นได้ปกติดีนะเปิดเน็ตเล่นด้วย ตอนลงถ้าทำให้ถูกวิธีตามขั้นต้องที่เค้าบอกก็น่าจะเล่นได้ไม่น่ามีปัญหาอะไรนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    5

ช่วยด้วยครับทำไมมันขึ้นแบบนี้อีก2เครื่้องผมลงแล้วเล่นได้แต่เครื่องนี้มันขึ้นแบบนี้อะครับวินโดว7แรมกาดจอเหมือนกับอีก2เครื่องทุกอย่างอยากเล่นเครื่องนี้มากอะครับTT

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แวะมายืนยันครับว่า เล่นได้แน่นอน win 7/64 ทำตามขั้นตอนจบ เล่นได้ เน็ตเปิด/ปิด ไม่รู้ ของผมเปิดเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    6
    เล่นแบบออนไลน์ได้ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตกลงเปิดเน็ต เล่นได้ป่าวคับ

กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Blog Entries
    1
    ของผม win 7 64 bit ต้องปิดเน็ทเล่นได้ เปิดเน็ทมันเด้งออก

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ของผมขึ้นแบบนี้ มีวิธีแก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พี่คับ part8 โหลดไม่ได้คับ T^T