ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 68 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 20282930313240 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    น้าสยใจ ******ยยยยยยยยยยย

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    แคร็กแล้วเข้าเกมจอดำอะครับผม ไม่ทราบเป็นที่อะไร แต่สังหรในใจว่าสเป็คอาจไม่ถึง!!!

รบกวนผู้รู้ทีครับ ลบลงใหม่แล้วแคร็กแล้วก็ลบลงใหม่แล้วก็แคร็กแล้วก็ลงใหม่อยู่ 5 ชม. กว่าแล้วครับ T_T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    CRACK-RELOADED นี้เหมือนๆกับ CRACK-THETA กับ CRACK-SKIDROW ไหมครับหรือดีกว่า

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    ใน Documents รึเปล่าครับ

===============================

บทสรุปครับผม ใครอยากรู้เรื่องราวอย่างละเอียดของภาค 3 ตามลิ้งนี้เลย

http://decibelperoxide.exteen.com/20...sassin-creed-3

ไม่เจอครับผมหาแล้ว แต่ลบลงใหม่ พอเข้าไปเล่นมันก็ต่อจากเดิมอะครับ เลยงงว่ามันไปอยู่ส่วนไหน
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    CRACK-RELOADED มันจะลื่นรึเปล่าก็ไม่รู้ ที่แน่ๆ ปิดแอนตี้ด้วยไฟล์ของ Ubi มันเห็นเป็นไวรัส

กล่าวขอบคุณ
    109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ผมก็ลงใหม่ เล่นไป หาเซฟไม่เจอ
    นั้นสิผมก็อยากรู้เหมือนกันว่ามันอยู่ตรงไหน เวลาลงวินโดว์ใหม่อะไรแบบนี้จะได้เก็บ Save ไว้ได้อะครับ
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

กล่าวขอบคุณ
    109
    AC3 ว่าด้วยเรื่อง Counter Attack ด่านแรกบนเรืออะครับ ผมใช้จอย XBOX นะ คือมันให้ปัดป้องอะครับ แต่กดทีไรมันก็จะเป็น Slow แล้วผลักออก นานๆทีจะกดปัดหมัดมันได้ ผมเลยงงว่าต้องกดยังไง พยายามจับทางตั้งนานก็ยังไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    CRACK-RELOADED มันจะลื่นรึเปล่าก็ไม่รู้ ที่แน่ๆ ปิดแอนตี้ด้วยไฟล์ของ Ubi มันเห็นเป็นไวรัส
    ไม่ลื่นหรอกครับนอกจากมีตัว updat ไม่ก้อวิธีแก้ แต่แนะนำซื้อการ์ดจอแรงๆๆสักตัวก็โอเคร 55+
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ในที่สุดก็น็อตสะที ASSASSIN'S CREED III ขอบคณสำหรับเกมส์ดี ต่อไปรอสูบ Hitman ขอบคุณ Ramis มากๆครับ ลบ ASSASSIN'S CREED III ก่อนได้ลงเกมสใหม่ได้ ฮิ ฮิ

กล่าวขอบคุณ
    471
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ใครที่ใช้ตัวเกมของ Black Box ผมของเซฟหน่อยครับ เซฟเก่าผมมันลงแล้วใช่ไม่ได้ อยากได้เซฟ เล่นถึงไหนก็ได้ครับ เพราะตัวเก่าผมเล่นไปเยอะล่ะ -*-

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    save blackbox มันอยู่ตรงไหน - -

กล่าวขอบคุณ
    471
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    save blackbox มันอยู่ตรงไหน - -

ตามรูปเลยครับ ท่านเล่นไปถึงไหนล่ะครับ ถ้าเล่นไปบ้างแล้วผมขอเซฟหน่อยสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    มายืนยันครับ BLACKBOX PutLocker 1 Part โหลดมาแตกไฟล์ setup เข้าเล่นได้ 100% ไม่มีภาพครับ แต่เล่นได้แน่นอน
    GAME PC DOWNLOAD DIRECT LINK —{~MY CENTER BY [CLUB-GAMETH]~}—

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uiuoo2553 อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ BLACKBOX PutLocker 1 Part โหลดมาแตกไฟล์ setup เข้าเล่นได้ 100% ไม่มีภาพครับ แต่เล่นได้แน่นอน
    Black Box เล่นลื่นไหมครับ มีปัญหา หรือตัดอะไรไปบ้างรึเปล่า แค่ไหนครับ เพราะ Black box 10GB Full มัน15GB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcandyman : 22nd November 2012 เมื่อ 18:52

☼ ♀ mary elizabeth winstead ♀ ☼

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    เล่นได้แล้วครับ อาศัยลูกมั่ว + คลิปที่แปะไว้หน้าแรก เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู (เล่นได้ตั้งแต่เมื่อวานและ แต่ขี้เกียจถ่ายภาพ)

เข้าเมือง แลคนิดหน่อยแต่ก็โอเคอยู่ การควบคุมไม่ค่อยมีอิสระสักเท่าไหร่ รูปแบบการเล่นเปลี่ยนใหม่หมด ยังเหลือเดิมๆอยู่สองสามอย่างอ่ะ

สับสนจน Death ไปหลายรอบเลย (กว่าจะเล่นถึงพระเอกของเราตอนใส่ครบเซต บอกตรงๆ 6 ชั่วโมงเศษๆ (ไม่ข้าม Movie) หลังหักกันเลย)

"สปิริต" มันอยู่ที่ใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    เดะผมทดลองให้ กำลังหาทางเล่นอยุ๋

กล่าวขอบคุณ
    230
    ผมสงสัย ผมค้างตรง ตัวหนังสือขาวๆอ่ะครับ อัพเดทไดรเวอร์แล้ว

มันต้องอัพเดทตัวuplayกับAss III รึเปล่า คือผมไม่ได้อัพอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pree007 อ่านกระทู้

ตามรูปเลยครับ ท่านเล่นไปถึงไหนล่ะครับ ถ้าเล่นไปบ้างแล้วผมขอเซฟหน่อยสิครับ
    ...เซฟ ของ backbox หรอ นี่มันเซฟของแครก theta งง..ผมเข้าใจถูกไหมนิ

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    ผมปีนต้นไม้ไม่ได้อะครับ เป็นเพราะอะไร พอปีนขึ้นไปแล้วยังไม่ได้กดไรมันก็ลงมาเองเฉยเลย

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ เกมที่รอคอยมาสักที!!!!

กล่าวขอบคุณ
    230
    อัพเดทก็แล้ว ลองcrackทุกตัวก็แล้ว ค้างหนังสือสีขาว เฮ้อ

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ผมเข้าเกมแล้วมันค้างตรงหน้าตัวอักษรอ่ะครับไม่ขยับเลยทำยังไงดีอ่ะครับT^T

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ใครที่ว่าไฟล์เสียน่ะ ผมไม่ได้แค่ทดสอบต้นฉบับ แต่ลองโหลดใหม่หมดเองให้ดูแล้วนะ

ผมโหลด One2Up ใหม่หมดโดยใช้ IDM เปิดช่องทางการโหลด 1 ช่อง จากนั้นแตกไฟล์พบว่าไฟล์ 2/3/4 มีปัญหา และทำให้มันไปขึ้นพาร์ทสุดท้ายว่าเสียเช่นกัน ผมจึงซ่อมไฟล์ 2/3/4 แล้วเปลี่ยนชื่อมาแทนไฟล์เก่าที่เสีย โดยผมไม่ได้ซ่อมหรือโหลดพาร์ท 16 ใหม่เลย
    ผมใช้ Winrar 4.2 แตกไฟล์อีกรอบ ปรากฏว่าปัญหานั้นหายไปแล้วทั้งๆที่ไม่ได้ไปซ่อมหรือโหลดไฟล์ 16 ใหม่เลย ฉะนั้นผมจึงไม่แก้ให้เพราะผมทดสอบแล้วมันไม่เสีย อยู่ที่คุณลองทำตามคำแนะนำดีๆก่อนหรือเปล่า หลายคนมั่นใจในตัวเองว่ามันเสียแน่ๆ เลยไม่ค่อยทำตาม
    ที่ผมแนะนำไว้จากกระทู้และจาก http://www.jokergameth.com/board/sho...ll=1#post93296 เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnizium อ่านกระทู้
    ผมเข้าเกมแล้วมันค้างตรงหน้าตัวอักษรอ่ะครับไม่ขยับเลยทำยังไงดีอ่ะครับT^T
    มาโดดตึกกันเถอะครับ พี่น้องงงงง TT

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    1

แตกไฟล์ไม่ได้คับ

พอแตกไฟล์เสร็จมันขึ้นพาส 9 แผ่น 1 เสีย ซ่อมไฟล์แล้วก็ยังเสียอยู่ แผ่น 2 ก็เป็นด้วยเหมือนกัน ซ่อมแล้วทำตามขั้นตอนหมดทุกอย่างแล้วไฟล์แตกแล้วยังเสียทำไงดีเสียอยู่สองไฟล์สุดท้าย แผ่น 1 กับ 2 แผ่น 1 เสีย 9 แผ่น 2 เสีย 8

Tags for this Thread