ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    BF3 เขาขาย Multiplayer กับ Engine ไม่ใช่เนื้อเรื่องน้ำเน่าๆ...เด๋อ
    เป็นน้ำเน่าๆที่อัด BF3 ไปหลายหมัดเหมือนกันละ เด๋อ ^^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ผมไม่เล่น BF เพราะคอมไม่ไหวจริงๆ กระตุกมากๆ

เลยตัวเลือกที่สอง COD ซึ่งไม่ผิดหวังจริงๆ ทั้ง Single และ Multiplayer

ใครบอกว่าเป็น DLC นี่เถียงเลยเอ้า ฮ่าๆๆๆ

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    มันก็อย่างว่ามันดีคนละแบบ

COD เขาก็ชอบเนื้อเรื่องกัน
    BF เขาก็ชอบMultiกัน

แต่ผมก็สงสัยนะในเมื่อBFขายMultiทำไมยอดขายน้อยล่ะ
    หรือไม่เปิดเผย
    ก็แค่สงสัยนะ เสพมาม่ามาเยอะแล้ว
    ลองต้มกินเองบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    พระเจ้าช่วย

ปีนึงออกมาทีสองภาคแล้วเล่นซื้อกันที ไม่กี่วันได้เป็นร้อยดอลล่า

ของที่ว่าแพงกลายเป็นขนม5บาทไปแล้วอย่างนี้

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    รัก MW3 เห็นใจ คอมกากๆ อย่างผม ^^
    I Love Mugi >,<

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anan2008 อ่านกระทู้
    BF3 มันก็หนุกดีหง่ะ ถ้าเราไม่เปรียบเทียบ หรือจับคู่ชกกัน
    ถึงจะสู้mw3ในสายตาหลายๆคนไม่ได้แต่มันก็ยังสุดยอดกว่าหลายๆเกม
    ผมแฟนcod แต่ก็ชอบBF3 เหมือนกัน
    เกมไหนดีกว่า หนุกกว่า ตรงใจกว่า ตัวเราตัดสินเอง ไม่เห็นต้องโจมตีกันไปมา
    เหมือนเรากินข้าวจะบังคับให้คนอื่นชอบแกงส้มเหมือนเรา มันจะไหวหรือ
    คิดอย่างนี้ได้ทุกคนคงดีไม่น้อย ^.-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    เป็นน้ำเน่าๆที่อัด BF3 ไปหลายหมัดเหมือนกันละ เด๋อ ^^
    ตรงไหน? หลายหมัดหน่ะ เกมส์กากๆเยี่ยงนั้นอย่าเอามาเทียบกันเต๊อะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GAIA อ่านกระทู้
    โหลดเถื่อนเล่นแล้ววิจารณ์ ไหนว่ารักลิขสิทธิ์ เคยเห็นชื่อในCopyright Club
    ไอ่นี่ก็เจือกละ เกมส์มันกากหน่ะเลยไม่อยากซื้อ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ^
    ^
    มันเรื่ม แล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เบื่อจังพวกโหลดก๊อปมาเล่น แล้วก็เชียร์เกมนู้นเกมนี้เต็มที่โดยไม่ดูอะไร

มาดูกันดีกว่าว่าจบ series mw แล้ว จะเอาไรมาขายต่อ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GAIA อ่านกระทู้
    โหลดเถื่อนเล่นแล้ววิจารณ์ ไหนว่ารักลิขสิทธิ์ เคยเห็นชื่อในCopyright Club
    เห้ย ดีกว่าไปเกรียน Hack MW2 ใน IW Net นะเห้ย แถมยังแถ แถ็ดๆ อีก 555

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

`LoDotA HoN-Garena
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Blog Entries
    2
    เอาตามตรงไหมลองอ่านๆมาแล้วถ้าจะพูดแขวะใส่พวกแฟนคลับ BF3 ก็เอาเถอะครับยอมรับในความคิดเห็น

แต่ขออย่างเดียวช่วยใช้คำพูดให้ดีกว่านี้นิดนึงครับถ้าไม่อย่างงั้นได้ดราม่าแน่นอนครับ ขอให้ใช้คำพูดให้ดีกว่านี้

สักนิดงั้นเกรงว่าจะมีหลายคนทนไม่ไหว

ปล.ทีใครทีมันนะของแบบนี้ตั้งแต่กระทู้ที่แล้วจนมากระทู้นี้ถ้าแขวะกันมากๆคงดราม่าแน่นอน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    A: นายว่าเราซื้อ cod3 หรือ bf3 ดีอะ ?
    B: cod สิ มันส์มากกก !!!
    A: จริงดิ แต่ bf ภาคนี้ อภิมหาโคตะระอลังการมากเลยนะ ลองเล่นยัง?
    B: ลองเล่นและ งั้นๆอะ น่าเบื่อออก
    A: เอ้ยย ไหงงั้นอะ
    B: ภาพก็สวยดีนะแต่ AI กาก แล้วก็เนื้อเรื่องโคตรไม่ชวนติดตาม
    A: ไม่เล่น Multi อะ โหมด Campaign เค้าทำมาเป็นน้ำจิ้มรึเปล่า
    B: Multi ก็เล่นแล้ว ไม่หนุกเลย เดินแป๊บๆตาย เสียอารมณ์ ถ้าจะเล่น Multi เล่นใน cod ก็ได้
    A: หรอ เอ..... แต่ใน bf3 มีทั้งรถถัง มีทั้งเครื่องบิน มีทั้งเรือ มีนู่นมีนี่ให้ขับให้ใช้เยอะแยะเลยนะ map ก็กว๊างกว้าง ไม่สมจริงกว่าหรอ
    B: ........... สมจริงแล้วไงอะ ก็ไม่หนุกอยู่ดีอะ
    A: อ้าว สมจริงกว่า มันไม่หนุกกว่าหรอ แปลกแฮะ . .
    B: ก็เนื้อเรื่องมันไม่ชวนติดตามนี่นา
    A: "อ้าวเวร กุไม่ได้พูดถึงโหมดเนื้อเรื่อง ****จะกลับมาพูดซ้ำๆทำไม" คือสรุป cod มีดีแค่นี้ ?! แค่โหมดเนื้อเรื่องอย่างเดียวเนี่ยนะ !!
    B: แค่นี้ก็เพียงพอและ ไม่น่าตัดสินใจยากเลยนะ . .
    A: เอ่ออ....... -..-

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    =w= กร๊าก BF & COD SUCK จบมั้ย ไม่จบ? วินนิ่งมั้ย =w=
    จบที่วินนิ่งจิงๆแหละ

กล่าวขอบคุณ
    353
    2
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^

สื่อให้เห็นว่ามันเป็นอิสระในความคิดของผู้เล่น

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ไม่จบ ฟีฟ่าดีกว่า 5555

ฮาๆนะจ๊ะ จ๊วบๆ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    COD MW3 เขาชนะ BF3 จริงๆครับ

ยอดโหลดชนะขาดไม่ต้องไปดูไหนไกลที่ JKG นี่แหละ

ตั้งแต่ MW2 ละเซิฟเถื่อนตรึมให้พวกแฟนบอยขอทานเข้าไปเล่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    353
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ templarass อ่านกระทู้
    COD MW3 เขาชนะ BF3 จริงๆครับ

ยอดโหลดชนะขาดไม่ต้องไปดูไหนไกลที่ JKG นี่แหละ

ตั้งแต่ MW2 ละเซิฟเถื่อนตรึมให้พวกแฟนบอยขอทานเข้าไปเล่นกัน
    ระวังนั่งไม่ติดเก้าอี้นะท่าน
    ปล.มาม่าพร้อม

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เเฟนบอย bf จะมาอะไรๆกับห้องนี่ละ ไปดูเกมตัวเองนู้น

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมว่าน่ะเนื้อเรื่อง badcompany2 สนุกกว่าbf3มาก แต่mpไม่ต้องพูดถึง โดยส่วนร่วมผมไม่เคยเล่นModern Warfare 2-3 พอเล่นภาค1 มากมั้งก็สนุกเหมือนกันพอดีผมเป็นแฟนบอย ภาค waw2 กับ black ops สนุกกว่า Modern Warfare เยอะเลย

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    แฟนบอย BF บอกว่าฝั่ง COD ไม่ยอมรับความจริง แต่ข่าวนี้ออกมาแล้วทำไมฝ่าย BF ไม่รับความจริงตามข่าวบ้างล่ะครับ

แขวะไม่จบไม่สิ้นจริงๆ ถ้านี่คือชีวิตจริง ผมว่ามีเลือดเกิดขึ้นแน่ อย่าใช้ทักษะนักเลงคีย์บอร์ดเสียดสีกันสิครับ แตกต่างแต่ไม่แตกแยก

หยุดซักทีเพื่อสังคม JKG ที่ดีขึ้น คุณดูสิทุกวันนี้คนมาโพสต์ในกระทู้เหล่านี้ เอือมระอากับพวกแฟนบอยตีกันมากแค่ไหน

สายตาของพวกเขามองว่า มันทุเรศ เพราะฉะนั้นถ้าคุณไม่อยากทุเรศกับไอ้เรื่องไม่เป็นเรื่อง เหมือนเด็กทะเลาะกันว่า เราเก่งกว่า นายไม่เก่ง แบบนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUSTIN : 19th November 2011 เมื่อ 08:57

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    โปรดระวัง ดราม่า!!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เบื่อพวกยอมรับความจริงไม่ได้ - -
    แล้วมาหาเรื่องก่อดราม่า

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถึงได้คะแนนน้อยก็จริงแต่ก็มันส์
    แค่ "ขอบคุณ"
    Son of Bitch

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    BF3 คอมผมเล่นไม่ได้ 555+ เชียร์ COD MW3 ขาดใจดิ้น XP