ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 61 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 414950515253 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,251 ถึง 1,275 จากทั้งหมด 1524
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    กระทุ้ข้างบนน่ะครับลองอัพเดทไดวเวอร์กาจจอดูดิครับแล้วก็เวลาเล่นควรปรับเป็นautomaticน่ะครับถ้าเลือกเป็นแบบปรับเองที่มันมีไห้ปรับLow-Extraอ่ะค้างแน่นอนครับผมตอนนี้ยังไม่มีแพทมาแก้ใขเลยมีแต่crackแก้FPS 45 ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=40856
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 15th November 2011 เมื่อ 20:42

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DRRR อ่านกระทู้
    แก้ยังไงครับ
    สำหรับคนที่ติดปัญหานี้นะครับ ผมก็ติดเช่นกัน อาจจะลองนำวิธีผมไปใช้ดูก็ได้นะครับ ผมก็โหลดตัวFull มาครับ และใช้โปรแกรม Phoenix แตกไฟล์เหมือนกันครับ
    ผมใช้ Windows 7 64bit นะครับ

1.ผมลบโฟลเดอร์เกมทิ้งหมดเลยครับ
    2.จากนั้นผมไปลบ รีจิสทรีเกม ทิ้งนะครับ โดยไปที่ Start แล้วพิมพ์ regedit
    3.จากนั้น กด Ctrl+F ค้นหาคำว่า Call of Duty รอซักพัก จนเจอ รีจิสทรีเกมที่เกี่ยวกับ Call of Duty Modern Warfare 3 ถ้าเจอแล้ว คลิกขวาลบทิ้งเลยครับ(ดูดีๆนะครับระวังจะไปลบรีจิสทรีไฟล์แครก แนะนำให้ดูจากโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมนะครับ)
    4.รีสตาร์ทเครื่องไปเลยครับ
    5.จากนั้นก็ลงเกมใหม่ครับ
    6.ลงเสร็จก็ก๊อปไฟล์ Missing File และ ไฟล์ Crack ตัวใหม่ ไปไว้ในโฟลเดอร์ Redist และ โฟลเดอร์หลักที่ลงเกมครับ
    7.เข้าเล่นได้ตามปกติครับ

ปล. ตอนนี้ผมเล่นได้ปกติแล้วครับ
    ไม่รู้ว่าจะใช้วิธีนี้ได้ทุกคนหรือเปล่านะครับแต่ขอเป็นอีกทางเลือกนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ทำไมผมกดเข้าเกมที่ icon iw5sp.exe ไม่มีไรขึ้นเลยอ่ะ ปิด Antivirus ก็แล้ว ปิด Firewall ก็แล้ว อัพเดท Steam แล้วทำไมไม่มีไรขึ้นเลยอ่ะ
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

คลิกเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ ต้องทำยังไงคับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PuEn อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ติดปัญหานี้นะครับ ผมก็ติดเช่นกัน อาจจะลองนำวิธีผมไปใช้ดูก็ได้นะครับ ผมก็โหลดตัวFull มาครับ และใช้โปรแกรม Phoenix แตกไฟล์เหมือนกันครับ
    ผมใช้ Windows 7 64bit นะครับ

1.ผมลบโฟลเดอร์เกมทิ้งหมดเลยครับ
    2.จากนั้นผมไปลบ รีจิสทรีเกม ทิ้งนะครับ โดยไปที่ Start แล้วพิมพ์ regedit
    3.จากนั้น กด Ctrl+F ค้นหาคำว่า Call of Duty รอซักพัก จนเจอ รีจิสทรีเกมที่เกี่ยวกับ Call of Duty Modern Warfare 3 ถ้าเจอแล้ว คลิกขวาลบทิ้งเลยครับ(ดูดีๆนะครับระวังจะไปลบรีจิสทรีไฟล์แครก แนะนำให้ดูจากโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมนะครับ)
    4.รีสตาร์ทเครื่องไปเลยครับ
    5.จากนั้นก็ลงเกมใหม่ครับ
    6.ลงเสร็จก็ก๊อปไฟล์ Missing File และ ไฟล์ Crack ตัวใหม่ ไปไว้ในโฟลเดอร์ Redist และ โฟลเดอร์หลักที่ลงเกมครับ
    7.เข้าเล่นได้ตามปกติครับ

ปล. ตอนนี้ผมเล่นได้ปกติแล้วครับ
    ไม่รู้ว่าจะใช้วิธีนี้ได้ทุกคนหรือเปล่านะครับแต่ขอเป็นอีกทางเลือกนะครับ
    อันนี้กดNoไปมันก็เล่นได้ตามปกติน่ะครับถ้ากดYesเราต้นตั้งค่าไหม่ผมก็เป็นไม่เห็นมีไรผิดปกติเลยเล่นได้จนจบไปแก้ทามไมไห้ยุ่งยากครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TOD อ่านกระทู้
    ทำไมผมกดเข้าเกมที่ icon iw5sp.exe ไม่มีไรขึ้นเลยอ่ะ ปิด Antivirus ก็แล้ว ปิด Firewall ก็แล้ว อัพเดท Steam แล้วทำไมไม่มีไรขึ้นเลยอ่ะ
    อัพเดทกาจจอด้วยท่าน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TOD

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ audi อ่านกระทู้

คลิกเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ ต้องทำยังไงคับ
    ลงsteamแล้วล้อกอินค้างไว้เข้าเกม

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้แล้ว แต่ว่าเลนแค่ 10% เอง ต้องการให้ภาพชัดๆแจ่ม
    ทำยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    อันนี้กดNoไปมันก็เล่นได้ตามปกติน่ะครับถ้ากดYesเราต้นตั้งค่าไหม่ผมก็เป็นไม่เห็นมีไรผิดปกติเลยเล่นได้จนจบไปแก้ทามไมไห้ยุ่งยากครับผม
    ผมกด No แล้วก็เข้าไม่ได้ หรือกด Yes ก็เข้าไม่ได้ ไงล่ะครับ ขึ้น Stop Working ทุกตัวที่กด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathberry_ret อ่านกระทู้
    ไอค่อนเข้าเล่นเกมส์(iw5sp.exe) คลิ๊กขวา >> properties >> Run as an administrator

Enjoy !!!
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    3
    ลองแล้วคับ ยังไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    ลงsteamแล้วล้อกอินค้างไว้เข้าเกม
    ลองแล้วคับ ยังเล่นไม่ได้เลย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้ 1000 % ครับ

win 7 64 HD 4250 ปรัปต่ำๆ ภาพยังสวยไม่กระตุก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PoomKoKo : 15th November 2011 เมื่อ 23:14 เหตุผล: .....

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

! ]SIZEON[ : THAILAND : 한국어 ;
    กล่าวขอบคุณ
    67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Toyota1 อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้ว แต่ว่าเลนแค่ 10% เอง ต้องการให้ภาพชัดๆแจ่ม
    ทำยังไงครับ
    ไม่ได้ลงแค๊ก ?

กล่าวขอบคุณ
    3

แก้ยังงัยคับผม จะอัพเดท steam อ่ะคับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ตัวREPACKพอกำลังติดตั้งมีไวรัสเด้งขึ้นมาอยากถามว่าใช่ไวรัสรึเปล่าครับพี่?

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836
    ไม่ใช่ครับ ปิดแอนตี้ไวรัสแล้วลงใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้100%ครับ
    i7 960 @3.20 Ghz. + Asus Rampage iii Black Edition + G.SKILL DDR3 RAM 16GB (4GBX4) (2000Mhz) + ASUS EAH5970 + Cooler Master Silent Pro 1200W

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Thank U

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ audi อ่านกระทู้
    ลองแล้วคับ ยังเล่นไม่ได้เลย
    ลองลงcrackไหม่ดูครับcrackตัวอื่นน่ะผมตอนแรกก็เป็นครับเป็นเพราะลงcrackที่ไม่ซัพพอทกะตัวเกมเลยขึ้นแบบนั้นลองcrackตัวอื่นดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    อัพเดทกาจจอด้วยท่าน
    อัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอยังไงอ่ะครับ ของผมรุ่น ATI
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ แวะมาบอกว่า โหลด ลง เล่น ได้ 100 % ครับ
    ยืนยันด้วยไอ้นี่ละกัน

ป.ล. ถึงภาพจะแตกๆ เบลอๆ นิดๆ ก็ไม่เป็นไรเนาะ อยากอลังการจิงๆ ก็ต้องสนับสนุนของแท้กันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noi : 16th November 2011 เมื่อ 18:40
    สนับสนุนการใช้ ภาษาไทย อย่างถูกต้อง

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เล่นได้100%มันมาก เสียดายโซพตาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัว รีแพค ต้องลง แคร๊ก ไม อะเหนขั้นตอนติดตั้งไม่มี บอกลงแคร๊กอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ เล่นได้แล้วเล่นจบแล้วด้วยมันมาก ^__________^