ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เข้าใจแล้วครับแต่ผมยังเจอ
    ไฟล์เกมไม่สมบูรณ์อีกอะครับ
    ผมก้อเลยต้องติดตั้งเกมใหม่ จะลองดูครับ
    เกมนี้ผมใช้เวลนานมาก 7 - 8 ชม. อะครับ ^ ^"
    I I'm Rock I I'm Under
    I I'm SoHappy

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ผมขอถามอีกคำถามหนึ่ง แต่ไม่มีคนตอบเลย
    ตอนที่มันขึ้น กล่องสีดำขึ้นอะ dos เวลาเสร็จมันจะปิดไห้เอง หรือว่าจะต้อง X ออกครับ
    ผมงงมากๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ advance159 อ่านกระทู้
    ผมขอถามอีกคำถามหนึ่ง แต่ไม่มีคนตอบเลย
    ตอนที่มันขึ้น กล่องสีดำขึ้นอะ dos เวลาเสร็จมันจะปิดไห้เอง หรือว่าจะต้อง X ออกครับ
    ผมงงมากๆ
    รอให้โปรแกรมปิดไปเองครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ท่านคับ พอเล่นไปๆ รอยๆ มันขึ้นว่า "Reliable command buffer overflow" คับ ยิงอยู่ ดีๆ ก้ หลุดอ่ะ มา ไม่ได้หลุดออกมานอกเกมส์ร่ะครับ ออกจากด่านนั้น ทำไรไม่ได้ เลยอ่านแล้วช่วยหน่อยน่ะคับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mayomzeed อ่านกระทู้
    ท่านคับ พอเล่นไปๆ รอยๆ มันขึ้นว่า "Reliable command buffer overflow" คับ ยิงอยู่ ดีๆ ก้ หลุดอ่ะ มา ไม่ได้หลุดออกมานอกเกมส์ร่ะครับ ออกจากด่านนั้น ทำไรไม่ได้ เลยอ่านแล้วช่วยหน่อยน่ะคับ
    มันเป็นบัคเฉพาะด่านนี้นะครับแต่มีวิธีแก้ตามคลิปด้านล่างนี้เลยครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เวลาเข้ามันมีแต่จอดำครับ แล้วก็ไม่มีอะไรเลย มันเป็นไรครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    [IMG]C:\Users\admin\Desktop\Untitled.png[/IMG]

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zazajames2012 อ่านกระทู้
    เวลาเข้ามันมีแต่จอดำครับ แล้วก็ไม่มีอะไรเลย มันเป็นไรครับ
    ตรวจเช็คสเปคคอมก่อนเล่นด้วยนะครับ, ถ้าสเปคผ่านแล้วลองอัพเดตการ์ดจอ, DirectX, C++ ดูนะครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ขอบใจมากครับ ผมเล่นได้แล้ว 100 เปอร์เซ็นครับ

ตอนนี้ยังเล่นไม่จบเลย

แต่ก้อดีนะที่คนสร้างกระทู้ เนี่ย มาตอบเนอะ ไฟล์ก้อโหลดสบาย แตกไฟล์ไม่มีเสีย

ผมจะเป็นกำลังใจไห้ครับ ^ ^

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zazajames2012 อ่านกระทู้
    ไอ่ที่ว่าขึ้นเจอดำๆผมก้อเป็น

แต่ที่หลังๆผมพึ่งรู้ว่า ไฟล์เกม์ ไม่ครบอะ

ต้องติดตั้งใหม่ ต้องรอไม่เรื่อยๆ จนโปรแกรม นั้นปิดไปเอง

ถึงจะได้เล่น อ๊ะนะ ^W^"

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    เอารูปลงลายเซ็นยังไงครับผม

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ advance159 อ่านกระทู้
    เอารูปลงลายเซ็นยังไงครับผม
    ต้องชื่อเป็น "สีน้ำตาล" ครับ คือมีกระทู้ 300 และอยู่ในบอร์ดนี้มานานกว่า 3เดือน โดยประมาณนะครับ.. แต่ห้าม ปั้มกระทู้นะมิฉะนั้นจะโดน BAN แต่ไม่ต้องรีบไปหรอกฮะ เพราะคนที่ชื่อน้ำตาลนั้น แสดงให้เห็นว่าเป็นสมาชิกของบอร์ดนี้อย่างเ้ต็มตัวครับและพร้อมที่จะโดนลงโทษถึง x2 เท่า - 0-" (ก็เพราะรู้ว่าเป็นสมาชิกเต็มตัวแล้วเลยพร้อมที่จะโดนอย่างเต็มตัวและเต็มใจ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TwIgHTz : 14th May 2012 เมื่อ 20:03

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TwIgHTz อ่านกระทู้
    ต้องชื่อเป็น "สีน้ำตาล" ครับ คือมีกระทู้ 300 และอยู่ในบอร์ดนี้มานานกว่า 3เดือน โดยประมาณนะครับ.. แต่ห้าม ปั้มกระทู้นะมิฉะนั้นจะโดน BAN แต่ไม่ต้องรีบไปหรอกฮะ เพราะคนที่ชื่อน้ำตาลนั้น แสดงให้เห็นว่าเป็นสมาชิกของบอร์ดนี้อย่างเ้ต็มตัวครับและพร้อมที่จะโดนลงโทษถึง x2 เท่า - 0-" (ก็เพราะรู้ว่าเป็นสมาชิกเต็มตัวแล้วเลยพร้อมที่จะโดนอย่างเต็มตัวและเต็มใจ )
    ขอบใจครับ

ตอนนี้ผมเล่นจบเกมละครับ

ขอบใจอีกรอบ