ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ไอคนที่แย่งฟาร์มครีปนี่เป็นแครี่ด้วยป่ะครับ ผมว่าจริง ๆ ลองหันมาเล่นตัวอื่นบ้างก็ได้นะครับเช่น Support หรือ Ganker ไรงี้ ไม่เข้าใจทำไมคนไทยชอบเล่นแต่ Carry ผมละเกลียดมากเวลาทีมเลือก Carry มา 4 ตัว อยากจะบอกว่า pong ตาย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เหนื่อย!!!
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    14,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohawk2 อ่านกระทู้
    ไอคนที่แย่งฟาร์มครีปนี่เป็นแครี่ด้วยป่ะครับ ผมว่าจริง ๆ ลองหันมาเล่นตัวอื่นบ้างก็ได้นะครับเช่น Support หรือ Ganker ไรงี้ ไม่เข้าใจทำไมคนไทยชอบเล่นแต่ Carry ผมละเกลียดมากเวลาทีมเลือก Carry มา 4 ตัว อยากจะบอกว่า pong ตาย
    ผมเล่นแครี่(ตอนนั้นไม่รู้จะเลือกตัวอะไร) มันก็เล่นแครี่ครับ มันเลือก Legion ครับผม
    มันเป็นฝรั่งครับผม ด่าผมอย่างเดียว ทั้งๆที่ก็ช่วยเต็มที่ พอมันตายก็มาโทษผมอีก
    (แค้นตรงโดนแย่งฟาร์มแล้วมาด่าว่าไอเทมกากนี่แหละ)