ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

Cool .:เปิดรับสมัคร CBT แล้วววกับเกม Prime World ที่ได้ชื่อว่า Hybrid MOBA:.

.:เปิดรับสมัคร CBT แล้วววกับเกม Prime World ที่ได้ชื่อว่า Hybrid MOBA:.

.:เปิดรับสมัครกันแล้วในช่วง CBT กับเกม Prime World ที่ได้ชื่อว่า Hybrid MOBA:.
    .:Prime world เตรียมเปิดให้ทดสอบกันแล้วในช่วงแรกนี้ โดยเกมนี้มีจุดเด่นที่สามารถเล่นได้ทั้งบนเว็บ เฟสบุ๊ค และบนมือถือ. วึ่งถือว่าเป็นเกมเว็บที่น่าจับตามองอีกเกมนึงเลยทีเดียวเชียว Prime World ถือเป็นเกม Hybrid MOBA (สาวก HON LOL หรือ DotA น่าจะรู้จักแนว MOBA ดี)ซึ่งมีการผสทผสานกัรระหว่าง RTS และ การสร้างเมืองเข้าด้วยกัน:.

.:Prime World - 2013 official trailer:.

.:ในเรื่องระบบสร้างเมืองนั้นจะมีอะไรที่มากกว่าสร้างสิ่งปลูกสร้างทั่วไป ที่จะพอเจอในเกมแนว RTS แต่เกมนี้ผู้เล่นจะต้องมีการบริหารทรัพยากรต่างๆ ให้ดี เพราะจะมีผลต่อการอัพเกรดฮีโร่ด้วย:.

.:Prime World - Castle building:.

.:ในการต่อสู้จะมีความคล้ายกับเกม League 0f Legend และ DotA2 พอสมควร โดยจะมีการแบ่งออกเป็น 2 ฝั่ง คือฝั่ง Dokht Imperium และ ฝั่ง Keepers of Aoria ซึ่งการเล่นจะเป็นอย่างไรนั้นคงต้องรอให้มีการเก็บวีดีโอ และภาพต่างๆออกมาก่อนนะครับ ซึ่งก็คงไม่นานเกินรอแน่นอน:.

.:ขอบคุณข่าวจาก:.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ไม่เปนไรหรอก ผมยังไม่ได้อ่าน -3-
    HIKAWARI-CHAN !!!!

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ใครรับ Beta key มาแล้วบอกหน่อย รับยังไง

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    ใครรับ Beta key มาแล้วบอกหน่อย รับยังไง
    ในเว็บบอกให้รอครับ เดี๋ยวเขาว่งไปให้คุณเอง คอยเช็คใน E-Mail ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ผมสมัครไปแล้วและมันขึ้นหน้าApply Beta Keyมา คือตรงนี้ต้องรอเขาส่งมาให้เราเหรอครับตอบหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ