ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

ชุดแสตมป์ไทยลาย Resident Evil Revelations มาพร้อมเกม

ชุดแสตมป์ไทยลาย Resident Evil Revelations มาพร้อมเกม

มาแปลกกว่าทุกครั้งครับสำหรับของแถมเกมจาก Sicom Amusement ที่คราวนี้จะแถมชุดแสตมป์ไปรษณีย์ไทยลาย Resident Evil Revelations สำหรับผู้ที่ซื้อเกม Resident Evil Revelations (แหงล่ะ) โดยจากข้อมูลที่เราได้รับแจ้งมา ชุดแสตมป์จะมีด้วยกันสองแบบอย่างที่เห็นด้านบนครับ แบบนึงสำหรับผู้ที่ซื้อเวอร์ชั่น PS3 และ Xbox 360 vอีกแบบก็เป็นของเวอร์ชั่น PC ซึ่งนอกจากจะแตกต่างกันที่อาร์ตเวิร์กหลักแล้ว ดวงแสตมป์ของแต่ละชุดก็จะมีรูปที่ต่างกันออกไปด้วยเช่นกัน อธิบายง่าย ๆ ก็คือ แต่ละชุดจะมีแสตมป์อยู่ 4 ดวง 4 ตัวละคร โดยที่ตัวละครตัวเดียวกันของแสตมป์แต่ละชุดจะโพสต์ท่าแตกต่างกันไป นอกจากนี้ อาจจะยังไม่มีภาพให้เห็น แต่ชุดแสตมป์เหล่านี้จะถูกบรรจุอยู่ในแพคเกจรูปแบบหนังสือเล่มบาง ๆ ด้วย (Sicom ว่ามาอย่างนี้)

อย่างไรก็ตาม Resident Evil Revelations จะออกวางจำหน่ายที่ประเทศไทยภายในเดือนพฤษภาคมนี้ ในราคา 1,450 บาทสำหรับเวอร์ชั่นคอนโซล และ 899 บาทสำหรับเวอร์ชั่น PC และเช่นเดียวกับเกมจาก Capcom เกมอื่น ๆ ตั้งแต่ช่วงต้นปีมานี้ ตัวเกมเวอร์ชั่น PC ก็จะรองรับ Steam เต็มรูปแบบด้วย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อยากได้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    แล้วแสตมป์นี้ใช้ส่งจดหมายได้ป่่ะ

ล้อเล่นครับๆ อย่าเครียด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โมโหหิว

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ใช้ได้จริงป่ะ? ขนาดแสตมป์ 7 ยังใช้ได้เลย

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ภาคนี้ ที่มัน ล่า เอเลี่ยน สินะ 5555+

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ใช้ได้จริงป่ะ? ขนาดแสตมป์ 7 ยังใช้ได้เลย
    จะเอามาใช้เหรอครับเค้าให้เอามาเก็บสะสม 55+

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    ภาคนี้ ที่มัน ล่า เอเลี่ยน สินะ 5555+
    ไม่ใช่เอเลี่ยนครับแต่เป็นปลิงทะเล 55555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    มีตราไปรษณีย์ไทยสกรีนไว้ด้านล่างชัดเจนขนาดนั้นมันต้องใช้ได้อยู่แล้วครับ ว่าแต่ใครมันจะไปบ้าใช้สแตมป์ลายลิมิตเต็ดแบบนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kazeyuki : 19th April 2013 เมื่อ 03:21

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xReapZ อ่านกระทู้
    แล้วแสตมป์นี้ใช้ส่งจดหมายได้ป่่ะ

ล้อเล่นครับๆ อย่าเครียด
    ใช้ได้ครับ แต่แสตมป์ชุดสะสมไม่ค่อยมีคนเอามาใช้

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ภาคนี้น่าเล่นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เอ....พี่สแตมป์ ไปโปรโมทเกม Resident Evil ตั้งแต่เมื่อไหร่ โกอินเตอร์เลยนะเนี่ย

#รีบโบกแท๊กซี่แล้วก็จากไป......

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อั๊ยยะ ลังก่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ราคาถูกกว่า ตอนเปิดตัวของ เวอร์ 3DS อีก899