ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เจอ คนเล่นphantom lancer บ้างไหมอะ ผมเจอแพ้ทุกรอบเลยๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เดี๋ยวนี้บรรดาเซียนๆ เริ่มกลับมาแล้วมั้งครับ คงมี คีย์เล่นกันทุกคนแล้วมั้งนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zean_Neo อ่านกระทู้
    เจอ คนเล่นphantom lancer บ้างไหมอะ ผมเจอแพ้ทุกรอบเลยๆ
    เหมือนกันแพ้ตลอด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    ผมเคยแพ้ 7 รอบติด กินข้าวไม่ลงเลย 555555 สำหรับผมมันแล้วแต่เวรแต่กรรมอะ ว่าจะได้ทีมมาแบบไหน - - แบบบางทีก็แบบฟ้ากลั่นแกล้งโง่มาก บางทีก็ฟ้ามาโปรดเล่นมือเดียวยังชนะ -*- บางทีก็แบบบ่นทำเกมใช้ปากเล่น -*-

**อีกปัญหานะ ชอบดรอปได้กล่อง 555 4คนแรกได้ของหมดเลย พอมาผมกล่องเต็มๆ

555 วันนี้ผมแพ้2รอบถึงกับ เงิบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anuchit2010 : 21st January 2013 เมื่อ 00:13
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anuchit2010 อ่านกระทู้
    เหมือนกันแพ้ตลอด
    แต่วันนี้ผมชนะ PL ได้แฮะ เพิ่งชนะมันก็วันนี้แหละ เล่น CK+1-1สู้ได้อยู่ ออก Gem ปุ๊ปไล่เก็บมันก่อนเลย ออก Manta ,Armlet,ดูดเลือดหมู่ รุบตบมันเลยโดนเบิร์นมานาหมดช่างมัน ขอแค่คริทุกตัวก็พอ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satsawat7925 : 21st January 2013 เมื่อ 00:14

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zean_Neo อ่านกระทู้
    PL เป็นตัวที่ถ้าเกิดแล้วทีมชนะแทบ100เปอร์เซ้นเลยครับสำหรับผม สู้ฮีโร่ไม่ได้ก็เนียนป้อมเอา สู้ได้ก็รอเก็บแรมเพจเลย