ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    เวลาเล่นแล้วขึ้นแบบนี้ตลอดเลยอ่ะครับ

วันนี้ทั่งวันเล่นไม่ได้เลย โดนเป็นผู้เล่นความสำคัญตํ่าอีก เข้าใหม่ก็ขึ้นแบบเดิม ทำไงดีช่วยหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    เวลาเล่นแล้วขึ้นแบบนี้ตลอดเลยอ่ะครับ

วันนี้ทั่งวันเล่นไม่ได้เลย โดนเป็นผู้เล่นความสำคัญตํ่าอีก เข้าใหม่ก็ขึ้นแบบเดิม ทำไงดีช่วยหน่อยครับ
    ผมไม่เป็นนะครับ รู้สึกจะเป็น บัค -.-
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anuchit2010 อ่านกระทู้
    ผมไม่เป็นนะครับ รู้สึกจะเป็น บัค -.-
    ผมโดน ผู้เล่นความสำคัญตํ่า ไป 6 วันอ่ะ TwT ผมไม่ได้ออกเลยมันขึ้นแบบนี้อ่ะทั่งวัน TwT

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    ผมโดน ผู้เล่นความสำคัญตํ่า ไป 6 วันอ่ะ TwT ผมไม่ได้ออกเลยมันขึ้นแบบนี้อ่ะทั่งวัน TwT
    โดน Report อ่ะป่าว ?
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    รู้สึกว่า วันนี ประปา จะไล่เก็บหัว คนโดน Report ขั่นสุงไปนะครับ 20+ เห็น คน ต่างชาติมาเล่าให้ฟัง คนเอมริกา นะ เพราะ วันนี ประปา ก็ ส่งคําขอบคุณมาให้ผมเหมือนกัน สําหรับ ที่ไป เเจ้ง

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bave233 อ่านกระทู้
    รู้สึกว่า วันนี ประปา จะไล่เก็บหัว คนโดน Report ขั่นสุงไปนะครับ 20+ เห็น คน ต่างชาติมาเล่าให้ฟัง คนเอมริกา นะ เพราะ วันนี ประปา ก็ ส่งคําขอบคุณมาให้ผมเหมือนกัน สําหรับ ที่ไป เเจ้ง
    ผมเคยได้รับคำขอบคุณ 2 ครั้ง โคตรดีใจ มันเล่นอย่างเกรียน โชคดีที่คนในห้องช่วยกันโหวตไม่งั้นมันคงไม่โดน

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ScorpionzZ อ่านกระทู้
    โดน Report อ่ะป่าว ?
    ผมไม่ได้ตั่งใจออกนะ คุณคิดดูดิ ตานึงผมหลุดอ่ะเกิด 10 รอบ หลุดอยู่อย่างงั้นอ่ะ หลุดทั้งวัน 2-3 ตาอ่ะรีคอมก็แล้ว รีโมเดมก็แล้วก็ไม่หาย แล้วมาดูตอนนี้ดิ โดนไป 6 วันเล่นมาสองตาหล่ะ ยังไม่หลุดเลยเงิบมั้ยล่ะ ตอนนี้หายหลุดแล้วเหลือแต่ความเจ็บใจ ไม่ได้อยากออกระหว่างเกมส์เลย หลุดจนน่าเบื่อ เข้าใหม่ก็หลุด ลองคิดดูดิผมต้องเข้ากี่ครั้งกว่าจะครบ 5 นาที