ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok เถื่อน
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 92

ใครเคยเล่นเกมส์นี้บ้างครับ Binary Domain รบกวนหน่อยครับ!!

เอ่อคือผมผมอยากรู้ว่าเวลากดสั่งเพื่อนในทีมอะครับระบบมันจะให้เรากดปุ่ม LB ซึ่มผมเข้าใจว่าปุ่ม LB นี่คือปุ่ม TAB บนคีย์บอร์ด จากนั้นมันจะมีคัวเลือกขึ้นมาให้เป็นคำพูดน่ะครับ
    ซึ่งผมไม่รู้ว่าหลังจากกด TAB หรือปุ่ม LB แล้วเนี่ยมันกด เพื่อที่จะสั่งเพื่อนเราได้อะครับ จริงๆแล้วไม่เลือกมันก็จะผ่านไปให้เองครับแต่มันรอนานอยู่เหมือนกันผมเลยอยากรู้ว่ามันกดยังไง??
    ใครรู้รบกวนบอกทีครับ ส่วนใครยังไม่เห็นภาพว่าเกมส์ Binary Domain เป็นเกมส์อะไรลองดูได้จากคลิปข้างล่างเลยครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ลองไปปรับเองอะครับง่ายกว่าไปดูด้วยว่ามีอะไรบ้าง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ถ้ามีไมค์ในเครื่องให้ถอดออกนะครับ แล้วไปตั้งค่าในตัว Laucher ในแฟมตัวเกมส์ ให้ปรับภาพปุ่ม จาก จอย เป็นของ คีย์บอร์ด น่ะครับ จะได้อ่านง่ายๆ
    ส่วน AI ในเกมส์ถ้ามันถามไรมา แล้วอ่าน Eng ไม่ออก ก็ตอบมันมั่วๆไปเลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youthgts อ่านกระทู้
    ถ้ามีไมค์ในเครื่องให้ถอดออกนะครับ แล้วไปตั้งค่าในตัว Laucher ในแฟมตัวเกมส์ ให้ปรับภาพปุ่ม จาก จอย เป็นของ คีย์บอร์ด น่ะครับ จะได้อ่านง่ายๆ
    ส่วน AI ในเกมส์ถ้ามันถามไรมา แล้วอ่าน Eng ไม่ออก ก็ตอบมันมั่วๆไปเลย
    ขอบคุณครับลองไปปรับดูล่ะง่ายกว่าเดิมมากครับ