ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716

จะรีบไปไหนๆอิกคิวซัง เฮ้ย!!!ไม่ใช่ ขาว(อาจจะ)ลือGoogle เตรียมออก Android 5.0 Jelly Bean กลางปีนี้!!

http://upic.me/show/33115022
    แม้ว่าหลายๆคนยังเล่นเจ้าแอนดรอย์ด Ice Cream Sandwich ไม่หายมัน แต่ทาง Google ก็ยังไม่หน่ำใจเตรียมปล่อยระบบปฎิบัติการตัวใหม่ออกมาให้ใช้งานกันในชื่อว่า Android 5.0 Jelly Bean ที่จะเน้นใช้งานผ่านระบบเครื่อข่ายออนไลน์เป็นหลัก (The cloud-based platform) นอกยังออกแบบมารองรับการใช้งานบน Chrome OS ทั้งการใช้ Chrome OS บนเครื่องของ Google หรือจะทำงานในรูปแบบ Chrome OS โดยคาดว่า Google จะเปิดตัว Android 5.0 Jelly Bean ในงาน Google I/O developer ช่วงไตรมาส 2 ที่จะถึงนี้

ที่มา http://www.gsmarena.com/android_50_j...-news-3839.php

ถ้ามาจริงก็เถื่อนมาก android แทบทุกรุ่นในตลาดตอนนี้จะตกรุ่นเรียบคอนเฟิม
    ป.ล.ของผมgalaxy nexus อัพได้อีกหลายเวอร์ชั่นแน่นอน(nexus sอาจจะอัพไม่ได้)สงสารรุ่นอื่นจังเยย
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    คอมเมนต์ในเว็บเค้าเขียนงี้นะ

Jelly bean is an upgrade from Honeycomb, NOT ICS. Don't people get this? It's going to be designed for tablets and PCs, not smartphones.
    และเว็บอื่นบอกว่า

ตามข่าวบอกว่า Android 5.0 จะเน้นตลาดแท็บเล็ตพีซี แต่จะเพิ่ม Chrome เข้ามาในระบบปฏิบัติการด้วย และผู้ผลิตฮาร์ดแวร์สามารถเลือกได้ว่าจะลง Windows 8 คู่กับ Android 5.0 และสลับการทำงานได้โดยไม่ตองรีบูตเครื่อง
    now moving to Android Smartphones.Android 2.2 is a common platform for low cost phones.
    Android 2.3 operating
    smartphones like Samsung Galaxy s2 & Note are waiting Android 4.0 Ice cream sandwhich update on March 01,2012.
    Smartphones of Android 4.0 are also hitting the market now.Rumors are spreading that next version of Android will be 5.0 & it's name is JELLY BEAN.
    offical release is expecting in October 2012 & smartphones with new os will be available in market by new year of 2013
    สรุป smartphone จะยังเป็น ICS 4.0 แต่ tablet ที่ใช้ Honey Comb จะมีการอัพเป็น Jelly Bean 5.0 และแท็บเล็ตใหม่ๆจะเป็น Jelly Bean และ Windows 8

เพราะระบบ Android คงไม่ออกโทรศัพท์ใหม่มาฆ่าตัวเองเหมือนโนเกีย . . . ICS 4.0 ก็เพิ่งได้ใช้กัน ไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอน

จบข่าว . . . .

ปล. จขกท แปะรูปดีๆหน่อยครับ -_-|||

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 19th February 2012 เมื่อ 10:30

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    =w= ขยันออกกันจังเลย ยังไม่มีเงินเลยเเท้ ๆ T^T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    323
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้า.....ของผม Galaxy mini โทรเข้าออกอย่างเดียว 55+
    คอมไม่แรง แต่เล่นได้ทุกเกมส์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ข่าวลือ ก็คือ ข่าวลือ //เเสรสสสสสสสสสสสส

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ยังไม่ได้อัพ ICS 4.0 เลย กินแบตมากไหมครับ(SII)
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ยัง 2.3.4 อยู่เลย นี้มันข้ามไป 4.0 เลยรึ 3 ยังไม่ได้ใชเลย 5 5 5+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ได้ข่าวว่ามันจะ Link กับ Windows 8 ได้ด้วยนี่ครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    ยัง 2.3.4 อยู่เลย นี้มันข้ามไป 4.0 เลยรึ 3 ยังไม่ได้ใชเลย 5 5 5+
    ก็ไม่ได้ใช้น่ะสิครับ เพราะ 3 ที่เป็น Honey Comb มันเป็นของ Tablet ไม่ใช่ของ Smartphone -_-|||

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ตายๆๆๆ ผมยังทำ Apps V.2.3.3 อยู่เลย
    มันจะไวไปไหน

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    5 แล้วหรือนี้ - -"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,508
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    คอมเมนต์ในเว็บเค้าเขียนงี้นะ

และเว็บอื่นบอกว่า

สรุป smartphone จะยังเป็น ICS 4.0 แต่ tablet ที่ใช้ Honey Comb จะมีการอัพเป็น Jelly Bean 5.0 และแท็บเล็ตใหม่ๆจะเป็น Jelly Bean และ Windows 8

เพราะระบบ Android คงไม่ออกโทรศัพท์ใหม่มาฆ่าตัวเองเหมือนโนเกีย . . . ICS 4.0 ก็เพิ่งได้ใช้กัน ไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอน

จบข่าว . . . .

ปล. จขกท แปะรูปดีๆหน่อยครับ -_-|||

แต่ตามที่ Google ประกาศ เค้าบอก ICS จะเปนการ รวมของ Tablet กับ Phone ฉะนั้น ผมว่า ถ้า 5.0 จะออกก้น่าจะเปน สิ้นปีมากกว่า แต่ Google จะทำ Tablet ตระกูล Nexus ออกมา กลางปีครับ เพราะ Jelly Bean จะเปนการ ปฏิวัติ วงการเกม Android อาจจะต้องมี nVidia เกี่ยวด้วยแบบ Tegra
    มีอะไร PM มาได้นะครับ

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    เเต่ ถ้าพวกรอม รูทเครื่อง เเฟลชรอม เขามีเเล้วนะ ICS 4.0 พวก Galaxy GIO,Galaxy Mini,Galaxy Cooper
    SUCK JKG !!!!

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    เยสตอนนี้ผมใช้ 7.0+ อยู่กะจะถอย 7.7 มาแล้วอัพเป็น 4.0ไอติมแซนวิช
    แต่เปลี่ยนใจแล้ว รอช่วงไตรมาสที่ 2 นี้ดีกว่า

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    รวมพลคนตกรุ่น
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ