ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465

Question ดูยังไงว่าหญิง ชอบ,รัก ครับ อยากรู้จริงๆ

คือเจอแต่รักหลอกอ่ะครับ ผม อยากฉลาด ตาสว่างซักที ! !
    : Bless or Death :

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    709
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    คุณเจอรักหลอก ไม่ได้แปลว่าคุณไม่ฉลาดนี่ ถึงคุณจะเจอรักหลอก แต่ขอให้คุณเป็นคนที่ซื่อตรง จริงใจ สักวันจะต้องเจอรักแท้ ......(แพ้ตุ๊ด ) 555555 ล้อเล่นเน้อ
    ! ~ My name is OwEnDevil ~ ! U want to know about me? View my facebook at here Patsakorn ~

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    อยู่ในที่โล่งกลางแจ้งแสงสว่างเพียงพอแล้วถามเธอว่าชอบเราจริงๆรึป่าว หยอกๆ
    คนที่ฉลาดไม่มีความรักเยอะแยะไป

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    อันนี้ไม่รู้ครัย และมีตัวอย่างอยากจะมาถาม ก็คือว่าผมชอบ ญ คนหนึ่งอะนะ ชอบมา2ปีกว่าๆ ไม่รู้จักกันครับ รู้จักแค่หน้ายังไม่เคยคุยกันเลย

แล้วผมไปบอกชอบด้วยข้อความที่ยาว4-5บรรทัด แต่เขาเงียบ ไร้ซึ่งการตอบกลับ ผมจึงถามกลับไปว่า ถามจริงๆนะ ได้อ่านข้อความรึเปล่า

แล้วก็ Offline หนีเลย...กรณีของผมคิดได้ยังไงบ้างครับ นอกจาก "อาย ปิดเฟสหนี****" หรือ "ไม่สนใจ" ต้องการความช่วยเหลือมากครับ TT (เขาคือคนแรกที่ทำให้ผม

ได้รู้ว่าการชอบใครซักคนแบบจริงๆจังๆ ถึงไม่ได้คุยกันก็ยังรู้สึกดี)

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ถามครับ !!

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ผมไม่อยากถามกลัวถามไปแล้วคำตอบที่ได้มามันจะทำให้ผมเจ็บ

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    CLICK !

มู้ที่ผมตั้งครับ ลองไปเปิดดู
    ปล.อย่าสงสัยชื่อหัวมู้เพราะผมเขียนผิด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HANG-ON อ่านกระทู้
    อันนี้ไม่รู้ครัย และมีตัวอย่างอยากจะมาถาม ก็คือว่าผมชอบ ญ คนหนึ่งอะนะ ชอบมา2ปีกว่าๆ ไม่รู้จักกันครับ รู้จักแค่หน้ายังไม่เคยคุยกันเลย

แล้วผมไปบอกชอบด้วยข้อความที่ยาว4-5บรรทัด แต่เขาเงียบ ไร้ซึ่งการตอบกลับ ผมจึงถามกลับไปว่า ถามจริงๆนะ ได้อ่านข้อความรึเปล่า

แล้วก็ Offline หนีเลย...กรณีของผมคิดได้ยังไงบ้างครับ นอกจาก "อาย ปิดเฟสหนี****" หรือ "ไม่สนใจ" ต้องการความช่วยเหลือมากครับ TT (เขาคือคนแรกที่ทำให้ผม

ได้รู้ว่าการชอบใครซักคนแบบจริงๆจังๆ ถึงไม่ได้คุยกันก็ยังรู้สึกดี)
    คุณบอกชอบเค้าตรง ๆ ไปเลยหรอครับ ?
    ถ้าเป็นงั้นต้องดูครับว่านิสัยเค้าดูแล้วเป็นยังไง ถ้าแบบแรง ๆ ก้คงปิดเฟสหนีเผลอ ๆ ด่าด้วยแต่นี่คงจะออกแนวแบ๊ว ๆ
    เลยไม่รู้จะตอบอะไรดี ก้เลยหนีไปตั้งหลัก วันหลังท่านลองชวนเค้าคุยดูแล้วลองเริ่มพูดคุยกับเค้าต่อหน้าไปเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TEENOY ' : 28th July 2012 เมื่อ 12:06
    .. BUT I CAN'T SLEEP

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    CLICK !

มู้ที่ผมตั้งครับ ลองไปเปิดดู
    ปล.อย่าสงสัยชื่อหัวมู้เพราะผมเขียนผิด

คุณบอกชอบเค้าตรง ๆ ไปเลยหรอครับ ?
    ถ้าเป็นงั้นต้องดูครับว่านิสัยเค้าดูแล้วเป็นยังไง ถ้าแบบแรง ๆ ก้คงปิดเฟสหนีเผลอ ๆ ด่าด้วยแต่นี่คงจะออกแนวแบ๊ว ๆ
    เลยไม่รู้จะตอบอะไรดี ก้เลยหนีไปตั้งหลัก วันหลังท่านลองชวนเค้าคุยดูแล้วลองเริ่มพูดคุยกับเค้าต่อหน้าไปเลย
    ใช่ครับ บอกชอบไปตรงๆ นิสัยเธอดีมากครับ เรียนเก่ง ไม่เคยด่าใครเลย เธอเคยมีแฟนคนนึงครับ แต่เลิกกันแล้ว เธอก็เป็นปกติดี ส่วนไอ่คนนั้นมีแฟนใหม่

ผมลองชวนคุยดูแล้วครับ แต่เธอก็ เอ่อ...ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ครับ...

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HANG-ON อ่านกระทู้
    ใช่ครับ บอกชอบไปตรงๆ นิสัยเธอดีมากครับ เรียนเก่ง ไม่เคยด่าใครเลย เธอเคยมีแฟนคนนึงครับ แต่เลิกกันแล้ว เธอก็เป็นปกติดี ส่วนไอ่คนนั้นมีแฟนใหม่

ผมลองชวนคุยดูแล้วครับ แต่เธอก็ เอ่อ...ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ครับ...
    ผู้หญิงประเภทนี้ไม่ชอบผู้ชายขี้เก๊กครับ แนวนี้ชอบผู้ชายตลก คุณลองหยอดมุขไป มันจะแป้กหรือฮาถ้าเค้าเป็นอารมณ์ดีเค้าก้ขำหรืออาจจะพูดว่า มุขไรอ่ะ ? - -
    ประมาณนี้ครับ ลองแสดงความเป็นตัวของตัวเองดู
    .. BUT I CAN'T SLEEP

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผมก็เคยเป็นนะ